Hai AhaSliders,
Muna farin cikin sanar da wani biki na musamman don girmama ranar kasa ta Singapore karo na 59: AhaSlides Bikin Ranar Kasa ta Singapore 2024!Get a shirye domin Makon Aha na Shiga Singapore a Zuciya, mako guda yana fashewa tare da tambayoyi masu ban sha'awa, lada na yau da kullun, da damar nuna ruhun Singapore-blue na gaskiya!
Akwai mahimman ayyuka guda 2 don Makon Aha na Shiga Singapore a Zuciya:
Bikin SG59: Jerin Tambayoyi
- Litinin, Agusta 05, 2024:18:00 - 22:00 (UTC+08:00)
- Talata, Agusta 06, 2024:18:00 - 22:00 (UTC+08:00)
- Laraba, Agusta 07, 2024:18:00 - 22:00 (UTC+08:00)
- Alhamis, Agusta 08, 2024:18:00 - 22:00 (UTC+08:00)
Ranar Biki na Musamman tare da Mista Tay Guan Hin
- Litinin, Agusta 12, 2024:20:00 - 21:00 (UTC+08:00)
Lokacin Girgawa:Litinin, Agusta 05, 2024 zuwa Litinin, Agusta 12, 2024
Lokacin Da'awar Kyauta:Litinin, Agusta 05, 2024 zuwa Litinin, Agusta 30, 2024
Kudin shigarwa:free
Bikin SG59: Jerin Tambayoyi da Nasara Babban!
Yi shiri don mako mai ban sha'awa na tambayoyi da lada tare da mu Bikin SG59: Jerin Tambayoyi! Kowace rana, nutse cikin wani fanni daban-daban na al'adun Singapore kuma ku sami damar cin kyaututtuka masu ban mamaki waɗanda ke ba da gudummawar darajar kowane daƙiƙa!
Kafa Singapore & Shekarun Farko
- kwanan wata:Litinin, Agusta 05, 2024
- lokaci:18:00 - 22:00 (UTC+08:00)
- Kyauta:Masu nasara 4 da suka yi sa'a kowannensu zai ji daɗin abinci mai daɗi daga Cokali na Miyan a Singapore.
Tapestry na Birane na Singapore
- kwanan wata:Talata, Agusta 06, 2024
- lokaci:18:00 - 22:00 (UTC+08:00)
- Kyauta:Masu cin nasara 8 za su ji daɗin jin daɗin shayi na Woobbee kumfa, ana samun su a wurare da yawa a Singapore.
Al'adun Singapore & Fasaha
- kwanan wata:Laraba, Agusta 07, 2024
- lokaci:18:00 - 22:00 (UTC+08:00)
- Kyauta:Masu cin nasara 6 za su ji daɗin jin daɗi mai daɗi daga Co + Nut + Ink, ƙwarewar ice cream na musamman na kwakwa a Singapore.
Gadon Abincin Singapore
- kwanan wata:Laraba, Yuli 08, 2024
- lokaci:18:00 - 22:00 (UTC+08:00)
- Kyauta:Wadanda suka ci nasara 4 za su sami tikitin fina-finai na Golden Village (GV) Multiplex Singapore Kullum don jin daɗin sabon blockbusters.
Me yasa Shiga?
Batutuwa masu ban sha'awa:Kowane tambayoyin yana ba da dama don gwada ilimin ku game da tarihi, al'adu, da gadon Singapore.
Kyawawan Kyauta:Jin daɗin abinci, jiyya, da nishaɗi waɗanda ke murnar mafi kyawun Singapore.
Ruhun Al'umma:Haɗa tare da ƴan ƙasar Singapore kuma ku shiga cikin murnar cikar ƙasarmu ta cika shekaru 59 da haihuwa.
Yadda ake Shiga:
- Shiga zuwa AhaSlides App Mai Gabatarwa:
- Ziyarci:AhaSlides Mai gabatarwa App .
- Idan har yanzu ba ku kasance ba AhaSlides mai amfani, yi rajista kuma shiga cikin AhaSlides al'umma.
- Duba lambar QR:
- A gefen hagu na shafin, duba lambar QR don samun damar tambayoyin.
- Cika Bayananku:
- Kafin a fara kacici-kacici, sai ku samar da cikakken Sunanku, Imel, Lambar Waya (WhatsApp), da Account Social Account (LinkedIn/Facebook) domin mu isar muku tukuicin.
- Shiga Tambayoyi:
- Shiga cikin tambayoyin yau da kullun kuma kalli sunan ku yana tashi akan allo!
lura:Kowace rana, za mu sami nau'ikan tambayoyi daban-daban a cikin takamaiman sa'o'i. Idan kun rasa ɗaya, zaku iya sake duba rana mai zuwa kuma ku ji daɗin tambayoyin.
Ranar Biki na Musamman - Mr. Tay Guan Hin
Kasance tare da mu don babban wasan ƙarshe na makon bikin mu! Kunna Litinin, Agusta 12, 2024 (20:00 - 21:00 UTC+08:00), za mu karbi bakuncin na musamman Juya taron Dabaruntare da mai girma bakon jawabinmu, Tay Guan Hin.
⭐ Yadda ake Halartar Ranar Taro na Musamman: Don shiga cikin wannan taron na musamman tare da Mista Tay Guan Hin, da fatan za a yi rajistanan . .
Game da Tay Guan Hin: Tay Guan Hin babban darektan kirkire-kirkire ne na duniya kuma wanda ya kafa TGH Collective. Tare da ɗimbin asali a cikin talla da kuma sha'awar ƙirƙira, Tay Guan Hin zai yi hulɗa tare da al'ummarmu, yana ba da haske da labarai masu ban sha'awa daga kyakkyawan aikinsa. Za ku iya ƙarin koyo game da shinan .
Abin da ya sa ran:
Juya Taron Dabarun:Spins masu ban sha'awa don samun damar cin kyaututtuka na musamman.
Haɗin kai tare da Tay Guan Hin:Zaman tattaunawa inda zaku iya yin tambayoyi da samun fa'ida mai mahimmanci daga ɗayan mafi kyawun masana'antar.
Ladan Ranar Waki'a:Kyaututtuka na musamman da suka haɗa da Jirgin Ruwa na Ruwa na Kogin Singapore tare da Abincin Abincin Abincin Teku da Ziyarar Murals na Chinatown, da ƙarin Tikitin Fina-Finan Multiplex Village (GV).
Sharuɗɗa & Yanayi:
- AhaSlides yana da haƙƙin hana mahalarta waɗanda suka yi zamba ko kuma ba su bi ka'idodin mu ba.
- AhaSlides na iya gyara ko canza sharuɗɗan gabatarwa da sharuɗɗan talla ba tare da sanarwa ta gaba ba. Wannan ya haɗa da canje-canje ga sharuɗɗan cancanta, adadin masu nasara, da lokaci.
Ba za mu iya jira don yin bikin Ranar Ƙasa ta 59 ta Singapore tare da ku duka ba! Kasance tare da mu na mako guda na tambayoyi masu ban sha'awa, gasa mai ban sha'awa, da lada mai ban mamaki. Mu sanya wannan bikin Ranar Kasa ba za a manta da shi tare!
Kada ku rasa!Yi rijista yanzu kuma ku shirya don gwada ilimin ku, gasa tare da ƴan ƙasar Singapore, kuma ku sami kyaututtuka masu ban mamaki.
Gaisuwa mafi kyau,
The AhaSlides Team