Labarai Masu AhaSlides Sabunta samfur (Yuni 2024)

Sanarwa

Ellie Tran 09 Satumba, 2024 4 min karanta

A cikin ƴan shekarun da suka gabata, ƙungiyarmu ta kasance cikin shagaltuwa da gaske a bayan fage, tana haɓaka fasali don kawo muku ƙarin haɗin kai, duk inda kuke buƙata.

Duk abin da muka saki kwanan nan, ko sabon salo ne ko haɓakawa, shine don taimaka muku sanya gabatarwar ku ta zama mai daɗi da sauƙin rayuwar ku.

2024 Haɓakawa

Zuƙowa haɗin kai

ahaslides sabunta samfur

Babu sauran maɓallai masu sauyawa, saboda AhaSlides yanzu yana kan wa Zuƙowa App Market Market, shirye don haɗawa, shiga da al'ajabi!✈️🏝️

Kawai shiga cikin asusun Zuƙowa, ɗauki AhaSlides add-in kuma buɗe shi yayin gudanar da taro. Za a kulle mahalartan ku ta atomatik don yin wasa.

🔎 Ƙarin bayani nan.

Sabon allo na Mai gabatarwa App

Mafi kyawun kamanni da tsari, sabon allon gida an keɓance muku kawai tare da sassa biyar:

  • Gabatarwar da aka sabunta kwanan nan
  • Samfura (AhaSlides karba)
  • Sanarwa
  • Jawabin masu sauraro
  • AhaSlides' al'umma don bincika

Sabbin kayan haɓaka AI

Mun san mun sani, kun ji kalmar 'AI' mai tasowa da yawa da yawa kuna son tsalle daga taga. Amince da mu muna son yin hakan ma, amma waɗannan haɓakawa na AI-taimakawa sune masu canza wasan don gabatarwar ku don haka kuna iya yin sauti cikin sauri.

AI slides janareta

AI ya haifar da tambayoyin ahaslides

Saka faɗakarwa, kuma bari AI ta yi aikin. Sakamakon? Shirye don amfani da nunin faifai a cikin daƙiƙa.

Rukunin girgije mai wayo

kalmar girgije ahaslides

Mai girma a cikin taro da abubuwan da suka faru inda akwai adadi mai yawa na mahalarta. Kalmomin hada-hadar ayyukan gajimare suna kama da gungu na maɓalli mai kama da haka don haka ƙarshen sakamakon shine tsaftataccen kuma tsaftataccen rubutun girgije don mai gabatarwa ya fassara.

Ƙarshen Ƙarshen Ƙarshen Smart

Kamar ɗan uwansa Word Cloud, muna kuma ƙyale ƙwararrun ƙungiyoyi masu wayo suyi aiki akan nau'in zane mai buɗewa zuwa ra'ayoyin mahalarta rukuni. Yana da babban ƙari don amfani da shi a cikin taro, bita ko taro.


2022 Haɓakawa

Sabuwar Nau'in Slide

  1. Zamewar abun ciki: Sabon sabo'Content'Slides yana ba ku damar yin nunin faifai na ku marasa mu'amala daidai yadda kuke so. Kuna iya ƙarawa da shirya rubutu, tsarawa, hotuna, hanyoyin haɗin gwiwa, launuka da ƙari kai tsaye akan faifan! Tare da wannan, zaku iya ja, sauke da kuma canza girman duk tubalan rubutu cikin sauƙi.
AhaSlides' sabon abun ciki slide.

Sabbin Fasalolin Samfura

  1. Bankin tambaya: Za ku iya bincika kuma ku jawo zanen da aka riga aka yi a cikin gabatarwar ku ba da lokaci ba ⏰ Danna '+ Sabon SlideMaballin don nemo naku daga sama da 155,000 shirye-shiryen nunin faifai a cikin ɗakin karatu na nunin faifai.
AhaSlides' tambaya bank.
  1. Buga gabatarwarku zuwa ɗakin karatu na samfuri: Kuna iya loda duk wani gabatarwar da kuke alfahari da shi zuwa ɗakin karatu na samfuri kuma ku raba shi da 700,000 AhaSlides masu amfani. Duk masu amfani, gami da ku, za su iya zazzage gabatarwa na ainihi daga wasu don amfani a duk lokacin da! Kuna iya buga su ko dai kai tsaye a cikin ɗakin karatu na samfuri ko ta hanyar maɓallin raba akan editan gabatarwar ku.
Buga samfurin ku zuwa AhaSlides' template library.
Buga gabatarwa a cikin ɗakin karatu na samfuri.
Buga samfurin ku zuwa AhaSlides' template library.
Buga gabatarwa daga editan gabatarwa.
  1. Shafin gida na ɗakin karatu na samfuri: Laburaren samfuri ya yi gyara! Yanzu ya fi sauƙi don nemo samfur ɗinku tare da ƙarancin ƙanƙara da sabon mashaya bincike. Za ku sami duk samfuran da aka yi AhaSlides ƙungiya a saman da duk samfuran da aka yi masu amfani a cikin ɓangaren 'Sabuwar ƙara' da ke ƙasa.
AhaSlides' template library.

Sabbin Abubuwan Tambayoyi

  1. Bayyana amsoshi daidai da hannu: Danna maballin don nuna madaidaicin tambayoyin tambayoyin da kanku, maimakon barin abin ya faru kai tsaye bayan lokaci ya kure. Kai zuwa Saituna > Saitunan tambayoyin gaba ɗaya > Bayyana amsoshi daidai da hannu.
Da hannu bayyana ingantattun amsoshi a cikin tambaya a kunne AhaSlides.
  1. Ƙarshen tambaya: Juya kan mai ƙidayar lokaci yayin tambayar tambaya sannan danna 'Ƙare yanzu' maballin don ƙare wannan tambayar a nan.
Gif na maɓallin tambaya a kunne AhaSlides.
  1. Manna hotuna: Kwafi hoto akan layi kuma latsa Ctrl + V (Cmd + V don Mac) don liƙa shi kai tsaye a cikin akwatin ɗora hoto akan edita.
  1. Ɓoye allon jagora guda ɗaya a cikin tambayoyin ƙungiyar: Ba ku son 'yan wasan ku su ga matsayin kowa da kowa? Zaɓi Boye allon jagora guda ɗaya a cikin saitunan tambayoyin ƙungiyar. Kuna iya har yanzu bayyana maki ɗaya da hannu idan kuna so.
Ɓoye saitunan allo ɗaya a kunne AhaSlides.
  1. Gyara & Maimaita: Yayi kuskure? Yi amfani da kiban don sokewa da sake gyara ƴan ayyukan ku na ƙarshe akan: 

🎯 Taken nunin faifai, kanun labarai & ƙananan taken.

🎯 Bayani.

🎯 Zaɓuɓɓukan amsa, bullet point & kalamai.

Hakanan zaka iya danna Ctrl + Z (Cmd + Z don Mac) don cirewa sannan Ctrl + Shift + Z (Cmd + Shift + Z don Mac) don sake gyarawa.

Gyara/sake kunna kibau AhaSlides.

🌟 Shin akwai sabuntawa da kuke bi? Jin kyauta don raba tare da mu a cikin al'ummarmu!