Edit page title AI Presentation Maker | Manyan Kayan Aikin 4 Kuna Bukatar Sanin A cikin 2024 - AhaSlides
Edit meta description A cikin wannan gidan yanar gizon, za mu bincika mafi kyawun Masu gabatar da AI, daga tsara zane ta atomatik zuwa samar da abun ciki, AI yana nan don sauƙaƙe tsarin gabatar da ku.
Edit page URL
Close edit interface
Shin mahalarci ne?

AI Presentation Maker | Manyan Kayayyakin Kayayyaki 4 da Kake Bukatar Sanin A cikin 2024

AI Presentation Maker | Manyan Kayayyakin Kayayyaki 4 da Kake Bukatar Sanin A cikin 2024

Tarurrukan Jama'a

Jane Ng 26 Feb 2024 6 min karanta

Ka taɓa samun kanka tana kallon wani gabatarwa mara kyau, tana mamakin ta ina za a fara? Ba kai kaɗai ba. Labari mai dadi shine AI Presentation Makersuna nan don canza wannan. Waɗannan sabbin kayan aikin suna jujjuya yadda muke ƙirƙirar gabatarwa, suna sauƙaƙa su, sauri, da inganci.

A cikin wannan gidan yanar gizon, za mu bincika mafi kyawun Masu gabatar da AI, daga tsara zane ta atomatik zuwa samar da abun ciki, AI yana nan don sauƙaƙe tsarin gabatar da ku.

Abubuwan da ke ciki

Core Features Na AI Presentation Maker

Mai gabatarwa na AI ya zo cike da fasalulluka waɗanda aka tsara don sauƙaƙe aiwatar da ƙirƙirar gabatarwa da ƙwararrun gabatarwa kamar 

1. Samfuran Ƙira na atomatik

  • Abin da yake yi: Yana ba da shawarar ƙirar ƙira ta atomatik dangane da abun cikin ku.
  • Me yasa yake da kyau:Ba dole ba ne ka zama ƙwararren ƙira don ƙirƙirar nunin faifai masu kyau. AI yana zabar maka kyakkyawan tsari da tsarin launi.

2. Abubuwan Shawarwari

  • Abin da yake yi: Yana ba da shawarwari kan abin da za a haɗa a cikin nunin faifan ku, kamar maƙallan bullet, mahimman ra'ayoyi, ko taƙaitawa.
  • Me yasa yake da kyau: Yana kama da samun abokiyar tunani wanda ke taimaka muku gano abin da za ku faɗi, tabbatar da cewa kun rufe duk mahimman abubuwan.

3. Smart Data Visualization

  • Abin da yake yi: Yana canza danyen bayanai zuwa ginshiƙi, jadawali, da bayanan bayanai ta atomatik.
  • Me yasa yake da kyau:Kuna iya sanya bayananku suyi kyau ba tare da buƙatar zama madaidaicin maƙunsar rubutu ba. Kawai shigar da lambobi, kuma voilà, kyawawan sigogi sun bayyana.

4. Daidaitawa da sassauci

  • Abin da yake yi:Yana ba ku damar tweak da keɓance shawarwarin AI.
  • Me yasa yake da kyau:Har yanzu kuna cikin iko. Kuna iya daidaita duk wani abu da AI ke ba da shawara, tabbatar da gabatar da ku yana nuna taɓawar ku.

5. Haɗin kai na lokaci-lokaci

  • Abin da yake yi: Yana ba masu amfani da yawa damar yin aiki akan gabatarwar lokaci guda, daga ko'ina.
  • Me yasa yake da kyau: An yi aiki tare cikin sauƙi. Kai da abokan aikin ku za ku iya yin haɗin gwiwa a cikin ainihin lokaci, yin tsari cikin sauri da inganci.

Ta hanyar yin amfani da waɗannan mahimman fasalulluka, Mai gabatar da AI ba wai kawai yana ceton ku lokaci da ƙoƙari ba amma yana taimaka muku ƙirƙirar gabatarwar da suka fice, tabbatar da isar da saƙon ku a sarari da inganci.

Manyan Masu Gabatarwar AI Kuna Bukatar Ku Sani A 2024

FeatureKyawawan.AILakaSauƙaƙeTakeauki
Mafi kyawunMasu amfani suna ba da fifikon kayan kwalliya da taimakon AIMasu amfani da ke buƙatar gabatarwa da gabatarwaMasu amfani suna buƙatar ƙirƙirar gabatarwa da sauri da inganciKasuwanci da ƙwararru masu neman abubuwan ci gaba
AI Mai da hankaliZane & Abubuwan ShawarwariƘarfafa Slide & Abubuwan Haɗin KaiAbun ciki & Tsarin TsariƘarfin AI Design
karfiZane-zane masu ban sha'awa na gani, Sauƙi don amfaniFasalolin ma'amala, martani na ainihi-lokaciMai sauri & inganci, zaɓuɓɓukan gyare-gyareAdvanced AI ƙira, Data gani kayan aikin
Rashin ƙarfiƘirar ƙira mai iyaka, Tsarin KoyoFasalolin AI masu iyaka, Ba su dace da ƙira-nauyin gabatarwa baIyakantaccen hangen nesa na bayanai, ingancin abun ciki na AI na iya bambantaHanyar koyo, Matsayin farashi mafi girma
Tsarin KyautaAAAA
ha] in gwiwarAAAA
Manyan Masu Gabatarwar AI a cikin Kasuwa

1/ Kyawawan.AI - AI Mai Gabatarwa

'????Mafi kyau ga:Masu amfani da ke kimanta kayan kwalliya da AI suna taimakawa, ba tare da buƙatar sarrafa ƙira mai zurfi ba ko haɗaɗɗun hangen nesa na bayanai.

Gabatarwa Samfuran Slide | Kyawawan.ai
Hoto: Beautiful.ai

Farashin: 

  • Shirin Kyauta ✔️
  • Shirye-shiryen biyan kuɗi suna farawa daga $12 kowace wata

✅ Ribobi:

  • Samfura masu wayo: Beautiful.AI yana zuwa tare da samfura iri-iri waɗanda ke daidaitawa ta atomatik bisa abubuwan da kuka ƙara.
  • Zane-zane masu ban sha'awa na gani: Beautiful.ai ya tsaya har zuwa sunansa ta amfani da AI zuwa samar da nunin faifai masu gamsarwa da ƙwararru. Ƙirar su mai laushi da na zamani tabbas za su bar ra'ayi mai ɗorewa a kan masu sauraron ku.
  • Amfani da: Dandali yana alfahari da tsaftataccen tsari mai mahimmanci, yana sauƙaƙa kewayawa da ƙirƙirar gabatarwa har ma da masu farawa. 
  • Shawarwari na Abun da ke Karfafa AI: Bayan ƙira, AI yana taimakawa bayar da shawararubutu, shimfidawa, har ma da hotuna dangane da maudu'in ku da kalmomin shiga
  • Hotunan Hannun Jari Masu inganci:Haɗa hotunan hannun jari marasa sarauta daga ɗakin karatu don haɓaka nunin faifai na gani.
  • Abubuwan Haɗin kai: Yi aiki tare da ƙungiyoyi akan gabatarwa a cikin ainihin lokaci ta hanyar ginanniyar kayan aikin haɗin gwiwa.

❌Sakamako:

  • Iyakance Ikon Masu Zane:Idan kai ƙwararren mai ƙira ne, ƙila ka sami taimakon AI ɗan taƙaitawa tunda yana sarrafa zaɓin ƙira da yawa.
  • Hanyar Koyo: Yayin da Beautiful.AI yana da sauƙin amfani, sanin duk fasalulluka da koyon yadda ake amfani da mafi yawan AI na iya ɗaukar ɗan lokaci.

Overall: 

Kyakkyawan.aiyana rayuwa har zuwa sunansa ta hanyar samar da gabatarwa mai jan hankali na gani cikin sauƙi. Zabi ne mai ƙarfi don masu amfani waɗanda ke ba da fifikon ƙaya da ƙimar taimakon AI amma ba sa buƙatar sarrafa ƙira mai yawa ko haɗaɗɗen hangen nesa na bayanai.

2/ AhaSlides - Mai gabatarwa AI

🔥 Mafi kyau ga:Masu amfani suna buƙatar gabatar da mu'amala, da nishadantarwa, da halarta.

Lakaya fito fili don ikonsa na yin gabatarwa mafi mu'amala da nishadantarwa ta hanyar halartar masu sauraro na lokaci-lokaci. Ƙarfinsa ya ta'allaka ne wajen haɓaka haɗin gwiwar masu sauraro da bayar da damar amsawa nan take.

Farashin: 

  • Shirin Kyauta ✔️
  • Shirye-shiryen biyan kuɗi suna farawa daga $14.95 kowace wata

✅ Ribobi:

  • AI Slide Generator: Shigar da batun ku da kalmomin shiga, kuma AhaSlides yana haifar da abubuwan da aka ba da shawara don nunin faifai.
  • Abubuwan Gabatarwa: AhaSlides ya yi fice wajen ƙirƙirar gabatarwar ma'amala, shigar da masu sauraron ku da fasali kamar jefa kuri'a, tambayoyin tambayoyi, Q&A, da girgijen kalma, da ƙari.
  • Amfani da: Dandali yana alfahari da haɗin gwiwar mai amfani, yana mai sauƙi don ƙirƙirar gabatarwa har ma da masu farawa.
  • Zaɓuɓɓukan Tattaunawa:AhaSlides yana ba da zaɓuɓɓukan keɓancewa daban-daban, yana bawa masu amfani damar daidaita kamanni da jin abubuwan gabatar da su don dacewa da alamar su ko zaɓi na sirri.
  • Jawabin Nan take: Masu gabatarwa za su iya tattara bayanai na ainihi daga masu sauraron su, wanda zai iya zama da amfani musamman ga malamai, masu horarwa, da masu magana da ke neman daidaita abubuwan da suke ciki a kan tashi.
  • Bayanai & Bincike:Samo haske game da sa hannun masu sauraro da martani don inganta gabatarwar nan gaba.
AhaSlides's AI Slide Generator

❌Sakamako:

  • Siffofin AI masu iyaka: Ba kamar wasu kayan aikin gabatarwa da aka mayar da hankali kan ƙira da AI ke motsawa da tsara abun ciki ba, AhaSlides yana jaddada ma'amala akan ƙirƙirar abun ciki mai sarrafa kansa.

Overall: 

AhaSlides ba shine mai gabatarwa na AI na yau da kullun ba, amma shawarwarin da ke da ikon AI da fasalulluka na ma'amala na iya haɓaka gabatarwar ku da sauraran masu sauraro. Ya fi dacewa ga waɗanda:

  • Ƙimar hulɗar masu sauraro da sa hannu.
  • Fi son dandalin sada zumunta tare da taimakon AI na asali.
  • Kada ka buƙaci sarrafa ƙira mai yawa.

3/ Sauƙaƙe – AI Presentation Maker

🔥 Mafi kyau ga: Masu amfani waɗanda ke buƙatar ƙirƙirar gabatarwa cikin sauri da inganci, ko kuma sababbi ne ga gabatarwa ko ƙira.

Mai yin gabatarwar AI yana ƙirƙira a cikin daƙiƙa
Hoto: Sauƙaƙe

Farashin: 

  • Shirin Kyauta ✔️
  • Shirye-shiryen biyan kuɗi suna farawa daga $14.99 kowace wata

✅ Ribobi:

  • Ingantaccen ƙarfin AI: Sauƙaƙe ya ​​yi fice cikin saurisamar da gabatarwa dangane da batun ku da kalmomin ku . Wannan yana adana lokaci da ƙoƙari, musamman ga waɗanda ba su da kwarin gwiwa a ƙira ko rubutu.
  • Zaɓuɓɓukan gyare-gyare: Yayin da AI ke haifar da daftarin farko, kuna da iko sosai keɓance abun ciki, shimfidawa, da abubuwan gani. Daidaita rubutu, zaɓi nau'ikan rubutu da launuka, kuma shigo da hotunan ku don alama mai alama.
  • Laburaren samfuri: Samun dama ga samfuran da aka riga aka tsara don nau'ikan gabatarwa daban-daban.
  • Haɗin hoto na hannun jari:Bincika ta cikin babban ɗakin karatu na hotuna masu kyauta na sarauta don dacewa da nunin faifan ku.
  • Mai amfani-friendly dubawa: Dandali yana alfahari da tsaftataccen dubawa da fahimta, yana mai sauƙaƙa kewayawa har ma da masu farawa.
  • Fasalolin haɗin gwiwa: Yi aiki tare da ƙungiyar ku akan gabatarwa a ainihin lokacin ta hanyar ginanniyar kayan aikin haɗin gwiwa.

❌ Cons

  • Ikon ƙira mai iyaka:Yayin da zaku iya keɓance nunin faifai, zaɓin ƙira gabaɗaya ba su da fa'ida sosai idan aka kwatanta da kwazo software.
  • Ingancin abun ciki na AI na iya bambanta:Rubutun da AI ya ƙirƙira na iya buƙatar gyarawa da tacewa don dacewa da takamaiman sautin ku da saƙonku.
  • Iyakokin ganin bayanai: Idan gabatarwar ku ta dogara kacokan akan rikitattun bayanan gani ko sigogi, Sauƙaƙe bazai bayar da isassun zaɓuɓɓuka ba.

Overall: 

Sauƙaƙene m zabi ga masu amfani suna neman hanya mai sauri da inganci don ƙirƙirar gabatarwa na asali. Ya dace musamman ga waɗanda sababbi zuwa gabatarwa ko danna don lokaci. Koyaya, idan kuna buƙata sarrafawar ƙira na ci gaba, hadaddun gani na bayanai, ko shirin kyauta, bincika wasu zaɓuɓɓuka.

4/ Tome – AI Presentation Maker

'????Mafi kyau ga: Kasuwanci da ƙwararru masu neman kayan aiki mai ƙarfi na AI-taimako don ƙirƙirar nagartaccen gabatarwa da gabatarwa mai ban sha'awa

Take.app
Tome.app. Hoto: Lund

Farashin: 

  • Shirin Kyauta ✔️
  • Shirin Pro yana farawa a $ 29 / watan ko $ 25 / watan (ana biya kowace shekara)

✅ Ribobi:

  • Ƙarfin AI Design: Yana da kuzari yana haifar da shimfidu, abubuwan gani, har ma da shawarwarin rubutu dangane da shigar ku, ƙirƙirar abubuwan gani masu wadatar gani da jan hankali.
  • Cikakken Halaye: Tome yana ba da fasali kamar albarorin labari, abubuwa masu mu'amala, abubuwan da suka shafi gidan yanar gizo, da ganin bayanai.
  • Kayayyakin Kallon Bayanai: Ƙirƙirar sigogi masu inganci, jadawalai, da bayanan bayanai kai tsaye a cikin Tome, kawar da buƙatar kayan aikin hango bayanai daban.
  • Alamar da za a iya daidaitawa: Kula da daidaitaccen alamar alama ta amfani da tambura na kamfani, fonts, da palet ɗin launi a cikin gabatarwa.
  • Haɗin kai Team: Yi aiki tare da membobin ƙungiyar akan gabatarwa a cikin ainihin lokaci, tabbatar da cewa kowa yana ba da gudummawa yadda ya kamata.

❌Sakamako:

  • Hanyar Koyo: Yayin da abokantaka na mai amfani, saitin fasalin fasalin Tome na iya buƙatar ɗan lokaci kaɗan don koyo idan aka kwatanta da masu gabatarwa na asali.
  • Gyara Abun ciki na AI: Kamar sauran kayan aikin AI, abubuwan da aka samar na iya buƙatar gyarawa da keɓancewa don dacewa da saƙon ku da sautin ku daidai.

Overall:

Tome's ci gaba Ƙwarewar ƙirar AI, kayan aikin gani na bayanai, da fasalulluka na haɗin gwiwasanya shi kayan aiki mai ƙarfi don ƙirƙirar gabatarwa mai tasiri. Duk da haka, Hanyar koyo da mafi girman farashin farashi na iya zama abin la'akari ga masu farawa ko masu amfani na yau da kullun.

Kwayar

Zaɓin madaidaicin mai yin gabatarwar AI ya dogara da takamaiman bukatunku, ko don ƙirƙirar ƙira mai ban sha'awa na gani, shigar da masu sauraron ku tare da abubuwa masu ma'amala, ƙirƙira gabatarwa cikin sauri, ko haɓaka ingantaccen abun ciki don ƙwararru. Kowane kayan aiki yana ba da fasali na musamman don haɓaka ƙwarewar gabatarwar ku, yana sauƙaƙa kuma mafi inganci don isar da saƙon ku yadda ya kamata.