Edit page title 10 Mafi kyawun Wasannin Neman Kalma Kyauta Don Sauke | Sabunta 2024 - AhaSlides
Edit meta description Shin kai mai son Wasannin Neman Kalma ne Kyauta? Bincika manyan wasanni 10 na neman kalmomi kyauta akan layi inda nishaɗin ba ya tsayawa!

Close edit interface

10 Mafi kyawun Wasannin Neman Kalma Kyauta Don Sauke | 2024 Sabuntawa

Quizzes da Wasanni

Astrid Tran 06 Disamba, 2023 8 min karanta

Shin kai masoyin Wasannin Neman Kalma Kyauta? Bincika manyan wasanni 10 na neman kalmomi kyauta akan layi inda nishaɗin ba ya tsayawa!

Wasannin neman kalmomi sune mafi kyawun zaɓuɓɓuka lokacin da kuke son jin daɗin wasannin ƙamus waɗanda ke taimaka muku haɓaka hankalin ku, da faɗaɗa ƙamus yayin jin daɗi, ko kuna wasa kaɗai ko tare da abokai.

Wannan labarin yana nuna manyan wasannin neman kalmomi kyauta guda 10 waɗanda ke akwai don saukewa a cikin tsarin Android da iOS.

Teburin Abubuwan Ciki

Nasihu don Ingantaccen Haɗin kai

Nasihu don Ingantaccen Haɗin kai

Rubutun madadin


Shiga Daliban ku

Fara tattaunawa mai ma'ana, samun ra'ayi mai amfani da ilmantar da ɗaliban ku. Yi rajista don ɗauka kyauta AhaSlides template


🚀 Ɗauki Tambayoyi Kyauta☁️

#1. Wordscapes - Wasannin Neman Kalma Kyauta

Wordscape yana cikin manyan wasannin neman kalmomi kyauta da yakamata ku gwada a cikin 2023, wanda ya haɗu da abubuwan binciken kalmomi da wasanin gwada ilimi. Akwai sama da matakan 6,000 da za ku yi wasa, kuma kuna iya yin gasa da sauran 'yan wasa a gasa. 

Ka'idar mai sauƙi ce, manufar ku ita ce nemo kalmomi ta hanyar haɗa haruffa, kuma kowace kalma tana samun maki. Kuna iya samun ƙarin ƙarfin aiki don taimaka muku warware wasanin gwada ilimi, kamar alamar da ke bayyana harafi ɗaya ko shuffle wanda ke bazuwar haruffa. Idan kuna son samun ƙarin lada, yi ƙoƙarin ɗaukar ƙalubale daga wasan wasa na yau da kullun. 

wasannin neman kalmomi kyauta
Manyan wasannin neman kalma kyauta - Wordscapes

#2. Scrabble Go - Wasannin Neman Kalma Kyauta

Scrabble kuma yana ɗaya daga cikin mafi kyawun wasannin neman kalmomi kyauta waɗanda bai kamata ku rasa ba. Ba zai ɗauki lokaci mai yawa don kammala wasan ba, saboda ƙa'idar tana da sauƙin gaske. Manufar wasan ita ce nemo kalmomi da yawa kamar yadda zai yiwu waɗanda za a iya samuwa daga haruffa a cikin grid. Ana iya ƙirƙirar kalmomin a kwance, a tsaye, ko a tsaye. 

Scrabble Go shine wasan Scrabble na hukuma don na'urorin hannu. Yana da nau'ikan wasanni iri-iri, gami da Scrabble na al'ada, ƙalubale na lokaci, da gasa.

free word scramble games online
Wasan scramble kalma kyauta akan layi - Scrabble Go

#3. Kalma! - Wasannin Neman Kalma Kyauta

Wanda ba zai iya watsi da nishadi ba Kalma, daya daga cikin wasannin kalmomin da aka fi so a yanar gizo a cikin karni na 21 tare da fiye da 'yan wasa miliyan 3 a duk duniya? Josh Wardle ne ya ƙirƙira shi kuma daga baya The NYT Wordle ya siya. Yanzu 'yan wasa za su iya kunna Wordle akan na'urorin hannu tare da Wordle!, wanda Lion Studios Plus ya haɓaka. Ya sami zazzagewa 5,000,000+ a cikin ɗan gajeren lokaci kodayake an ƙaddamar da shi a cikin 2022. 

Ga ka'idodin Wordle:

  • Kuna da ƙoƙari 6 don kimanta kalmar haruffa 5.
  • Kowane zato dole ne ya zama ainihin kalma mai haruffa 5.
  • Bayan kowace zato, haruffan za su canza launi don nuna yadda suke kusa da kalmar daidai.
  • Koren haruffa suna cikin madaidaicin matsayi.
  • Haruffa masu rawaya suna cikin kalmar amma a matsayi mara kyau.
  • Haruffa masu launin toka ba su cikin kalmar.
wasannin neman kalmomin kan layi kyauta
Wasannin neman kalmar kan layi kyauta - Wordle!

#4. Kalmomin Bubble Puzzle - Wasannin Neman Kalma Kyauta

Wani wasan neman kalma mai ban sha'awa, Word Bubble Puzzle wasa ne na wasa kyauta wanda Wasannin People Lovin suka kirkira, wanda yake samuwa akan na'urorin Android da iOS.

Manufar wasan shine haɗa haruffa don ƙirƙirar kalmomi. Ana iya haɗa haruffa kawai idan suna taɓa juna. Yayin da kake haɗa haruffa, za su ɓace daga grid. Yawan kalmomin da kuke haɗawa, ƙimar ku zata kasance.

Mafi kyawun sassan Word Bubble Puzzle sun haɗa da:

  • Yana ba da zane mai ban mamaki da ingantattun musaya masu kyau.
  • Yana ba da sama da matakan 2000 don kunna wasannin kalma kyauta!
  • Kunna KYAUTA ko ONLINE - kowane lokaci, ko'ina.
wasannin neman kalmomi don yara masu shekaru 6
Wasannin neman kalmomi na yara masu shekaru 6 da sama - Kalma mai wuyar warwarewa

#5. Crush Word - Wasannin Neman Kalma Kyauta

Hakanan zaka iya yin la'akari da Crush Word, wasan wasa mai ban sha'awa na neman kalma wanda kuke kunna kyauta don kunna ta hanyar haɗawa, swiping, da tattara kalmomi daga tarin tubalan haruffa ta cikin dubban batutuwa masu ban sha'awa. 

Wannan app yana kama da mashup na duk wasannin gargajiya da kuka fi so kamar su crossword, haɗa kalmomi, tambayoyi marasa mahimmanci, scrabble, nau'ikan, shingen katako, da solitaire da yawa na barkwanci & puns a kan hanya wanda tabbas zai faranta muku rai. sanyi. Bugu da ƙari, wasanni sun zo tare da kyawawan dabi'un halitta waɗanda za su ba ku mamaki a duk lokacin da kuka matsa zuwa mataki na gaba.

wasan caca neman kalma kyauta don saukewa
Wasan wasa na neman kalma kyauta don saukewa - Crush Word

#6. Wordgram - Wasannin Neman Kalma Kyauta

Idan kuna son ma'anar gasa da nasara, kar ku ɓata kowane minti na wasa Wordgram inda 'yan wasa biyu suka kammala wasan cacar kalmomi tare kuma suyi gasa don samun mafi girman maki. 

Abin da ya sa wannan wasan neman kalma ya zama na musamman shine salon sa na Scandinavian kuma zaku sami ƙarin nishadi tare da alamu a cikin murabba'i da hotuna. Bayan bin ƙa'idar da aka kafa, kowane ɗan wasa zai sami daidai 60s don sanya haruffa 5 da aka sanya a daidai wurin don samun maki. Zaɓinku ne don kunna Wordgram tare da abokai, abokan adawar bazuwar, ko tare da NPC a cikin wasan wasan nan da nan. 

wasanin gwada kalmomi kyauta akan layi
Binciken Kalma yana wasa akan layi kyauta - Wordgram

#7. Bonza Word Puzzle - Wasannin Neman Kalma Kyauta

Kuna son dandana sabon nau'in kalmar wucewa, Kuna iya son Bonza Word Puzzle a farkon gani. Kuna iya kunna wannan wasan neman kalma kyauta akan gidajen yanar gizo masu buɗe ido ko na'urorin hannu. Ka'idar cakude ce ta wasu nau'ikan wasan wasan cacar kalmomi gama gari kamar binciken kalmomi, jigsaw, da abubuwan ban mamaki, waɗanda ke haɓaka ƙwarewar ku gaba ɗaya sabo da jan hankali. 

Ga wasu daga cikin abubuwan da Bonza Word Puzzle ke bayarwa:

  • Fassara iri-iri don ƙalubalantar ƙwarewar ku
  • Wasan wasa na yau da kullun don sa ku dawo
  • Jigogi na wasan wasa don gwada ilimin ku
  • Wasan kwaikwayo na al'ada don ƙirƙirar ƙalubalen ku
  • Raba wasanin gwada ilimi tare da abokai
  • Alamu da alamu don taimaka muku warware wasanin gwada ilimi
janareta mai wuyar warwarewa kyauta
Binciken Kalma mai wuyar warwarewa kyauta - Bonza Word Puzzle

#8. Rubutu Twist - Wasannin Neman Kalma Kyauta

Shafukan wasan neman kalmomi masu nishadi kamar Rubutun Twist ba za su bata wa masoyan wasa mamaki ba tare da bambancin wasan gargajiya na wasan Boggle. A wasan, ana gabatar da ƴan wasa da jeri na haruffa kuma dole ne su sake tsara su don samar da kalmomi da yawa gwargwadon iko. Kalmomin dole ne su kasance aƙalla tsawon haruffa uku kuma suna iya kasancewa a kowace hanya. Duk da haka, wannan wasan ne quite wuya ga yara don haka iyaye iya la'akari da shi kafin yanke shawarar sauke wannan app ga yara. 

Tarin wasannin kalma a cikin Rubutun Twist sun haɗa da:

  • Rubutun Rubutun - classic
  • Rubutun Rubutu - mahara
  • kalma jumble
  • Rubutun Rubutu - mai hankali
  • code breaker
  • maganar mahara
wasannin neman kalmomi kyauta ga manya
Wasannin neman kalmomi na manya - Rubutun Twist

#9. WordBrain - Wasannin Neman Kalma Kyauta

MAG Interactive ne ya ƙirƙira a cikin 2015, ba da daɗewa ba WordBrain ya zama ƙa'idar wasan da aka fi so tare da masu amfani sama da miliyan 40 a duniya. Wasan yana ƙalubalantar ƴan wasa don nemo kalmomi daga jerin haruffa. Kalmomin suna ƙara wahala yayin da kuke ci gaba, don haka kuna buƙatar zama masu saurin tunani da ƙirƙira don yin nasara.

Ƙarin ma'ana game da WordBrain shine cewa yana kiyaye ƙalubalen ƙalubalen kalmar da aka sabunta tare da abubuwan da suka faru akai-akai waɗanda ke ba ku damar samun lada waɗanda za a iya amfani da su a cikin wasu wasanin gwada ilimi a cikin app. 

Wasannin neman kalma kyauta
Wasannin neman kalma kyauta - WordBrain

#10. PicWords - Wasannin Neman Kalma Kyauta

Don ƙwararrun kalmomi waɗanda ke son ƙalubalantar bambance-bambancen binciken kalmomi, ɗauki PicWord daga BlueRiver Interactive, wanda ke mai da hankali kan nemo kalmomin da suka dace da hoton da aka nuna. 

Kowane hoto yana da kalmomi guda uku masu alaƙa da shi. Kuma manufar ku ita ce sake tsara duk haruffan kalma a cikin bazuwar tsari zuwa madaidaicin bayani. Ka tuna cewa kuna da rayuka 3 kawai, idan kun rasa duka rayuka 3, dole ne ku fara kan wasan. Labari mai dadi shine akwai jimlar matakan 700+ don haka zaku iya wasa duk shekara a kusa ba tare da gundura ba. 

wasannin neman kalmomi a cikin Ingilishi kyauta
Wasannin neman kalmomi cikin Ingilishi kyauta - PicWord

Kuna son ƙarin wahayi?

💡 Kai gabatarwar ku zuwa mataki na gaba da AhaSlides! Komawa zuwa AhaSlides don jan hankalin masu sauraron ku, tattara ra'ayoyinku na ainihi, kuma sanya ra'ayoyinku su haskaka!

Tambayoyin da

Shin binciken kalma wasa ne mai kyau na kwakwalwa?

Tabbas, wasannin neman kalmomi suna da kyau don haɓaka tunanin ku, musamman idan kuna son haɓaka ƙamus ɗinku da ƙwarewar rubutu. Bugu da ƙari, babban wasa ne mai ban sha'awa da jaraba wanda zaku iya kunnawa na sa'o'i a ƙarshe.

Shin Word Search Explorer kyauta ne?

Ee, zaku iya saukewa kuma ku kunna Word Search Explorer kyauta. Wannan wasan kalmar tabbas yana sa koyon sabbin kalmomi cikin sauƙi kuma mafi daɗi.

Menene wasan neman kalma?

Mai Neman Kalma yana kama da Binciken Kalma ko Scrabbles wanda ke tambayar 'yan wasa su nemo boyayyun kalmomi daga alamu. 

Menene wasan kalmar sirri?

Siga mai ban sha'awa na wasan kalma wanda ke buƙatar hulɗa tsakanin membobin ƙungiyar, ana kiransa wasan kalmar sirri. Yana ɗaya daga cikin shahararrun wasannin kalmomi waɗanda ake amfani da su a ayyukan haɗin gwiwa. Mutum ko wata kungiya tana ƙoƙarin tantance kalma daga alamun da abokin wasan da ya san ta ya bayar. Wannan mutumin yana iya kwatanta kalmar ta hanyoyi daban-daban, bisa ga ka'idojin wasan da aka ba su. 

Ref: littafin littafi | kayan shafa