Kuna neman wasan da ya dace da duk abubuwan nishaɗi, jin daɗi, sauƙin wasa, kuma baya ɗaukar ƙoƙari da yawa don saitawa, ko yana cikin ofis ne ko kuma ga duka jam'iyyar a lokacin Kirsimeti, Halloween, ko Sabuwar Shekara? Yi tunanin wasan hotoshine wanda ya cika dukkan bukatu na sama. Bari mu nemo ra'ayoyin wannan wasan, misalai, da shawarwari don kunnawa!
Teburin Abubuwan Ciki
Ƙarin Funs tare da AhaSlides
- Nishaɗi Tambayoyi Ra'ayoyin
- Shin Kuna So Tambayoyi masu ban dariya
- Ku san ku wasanni
- AhaSlides Jama'a Template Library
Neman Karin Nishaɗi Yayin Taro?
Tara membobin ƙungiyar ku ta hanyar tambayoyi masu daɗi AhaSlides. Yi rajista don ɗaukar tambayoyin kyauta daga AhaSlides template library!
🚀 Ɗauki Tambayoyi Kyauta☁️
Menene Wasan Hoto?
Mafi sauƙin ma'anar zato wasan hoton daidai ne a cikin sunansa: dubi hoton da zato. Koyaya, duk da sauƙin ma'anarsa, yana da nau'ikan nau'ikan yawa tare da hanyoyin ƙirƙira da yawa don yin wasa (Mafi kyawun sigar waɗannan wasannin shine. Ictionaryamus). A sashe na gaba, za mu gabatar muku da ra'ayoyi daban-daban guda 6 don gina naku wasan zato-da-hoton!
top AhaSlides Kayayyakin Bincike
- Menene Ma'aunin Kima? | Mahaliccin Sikelin Bincike na Kyauta
- AhaSlides Mai Yin Zaɓen Kan layi - Mafi kyawun Kayan Aikin Bincike
- 12 Kayan aikin bincike na kyauta a cikin 2024
Ra'ayoyi don Tsammani Taron Wasan Hoto
Zagaye na 1: Hoton Boye - Yi tsammani wasan hoto
Idan kun saba yin hasashen Hotunan Boye, ba shi da wahala. Ya bambanta da Pictionary, ba za ku zana hoto don kwatanta kalmar da aka bayar ba. A cikin wannan wasan, zaku sami babban hoto wanda wasu ƙananan murabba'ai suka rufe. Ayyukanku shine jujjuya ƙananan murabba'i, kuma kuyi tunanin menene cikakken hoton.
Duk wanda ya yi hasashen hoton ɓoye da sauri tare da mafi ƙarancin adadin fale-falen fale-falen buraka zai zama mai nasara.
Kuna iya amfani da PowerPoint don kunna wannan wasan ko gwada shi a Kalmar sirri.
Zagaye na 2: Hoton Zuƙowa - Yi hasashen wasan hoto
Ya bambanta da wasan da ke sama, tare da wasan Zoomed-In Hoto, za a ba wa mahalarta hoton kusa ko wani ɓangare na abin. Tabbatar cewa an zuga hoton kusa sosai ta yadda mai kunnawa ba zai iya ganin batun gaba ɗaya ba amma ba kusa ba har hoton ya yi duhu. Na gaba, dangane da hoton da aka bayar, mai kunnawa ya zaci abin da yake.
Zagaye na 3: Hoto na chase suna kama haruffa - Yi la'akari da wasan hoton
A takaice dai, bin kalmar wasa ne da ke ba ’yan wasa hotuna daban-daban wadanda za su sami ma’ana daban-daban. Don haka, mai kunnawa zai dogara da abun ciki don amsa wannan jumla mai ma'ana.
A kula! Hotunan da aka bayar na iya kasancewa da alaƙa da karin magana, maganganu masu ma'ana, ƙila ma waƙoƙi, da sauransu. Matsayin wahala yana da sauƙi a raba shi zuwa zagaye, kowane zagaye zai sami ɗan lokaci kaɗan. 'Yan wasa za su amsa tambayar a cikin lokacin da aka bayar. Da sauri suna amsa daidai, mafi kusantar su zama masu nasara.
Zagaye na 4: Hotunan Jariri - Yi hasashen wasan hoto
Tabbas wannan wasa ne da ke kawo dariya ga bikin. Kafin ka ci gaba, ka tambayi kowa da kowa a cikin jam'iyyar ya ba da gudummawar hoto na yarinta, wanda zai fi dacewa tsakanin shekaru 1 zuwa 10. Sannan 'yan wasan za su bi da bi suna tunanin wanda ke cikin hoton.
Zagaye na 5: Alamar Alamar - Yi hasashen wasan hoto
Kawai ba da hoton alamar tambura a ƙasa kuma bari ɗan wasan ya yi tsammani wane tambari na wace alama ce. A wannan wasan, duk wanda ya fi amsa ya yi nasara.
Amsoshin Tambarin Alamar:
- Sayi 1: BMW, Unilever, Kamfanin Watsa Labarai na Ƙasa, Google, Apple, Adobe.
- Sayi 2: McDonalds, GlaxoSmithKline, AT&T, Nike, Lacoste, Nestlé.
- Sashe na 3: Pringles, Android, Vodafone, Spotify, Sabis ɗin Wasikun Amurka, Audi.
- Sayi 4: Heinz, Nando's, Twitter, Bank of America, PayPal, Holiday Inn
- Sayi na 5: Michelin, HSBC, Pepsi, Kodak, Walmart, Burger King.
- Sayi na 6: Wilson, DreamWorks, Majalisar Dinkin Duniya, PetroChina, Amazon, Domino's Pizza.
Zagaye na 6: Emoji Pictionary - Yi hasashen wasan hoto
Mai kama da Hoto, Emoji Pictionary shine amfani da alamomi don maye gurbin abin da kuka zana da hannu. Da farko, zaɓi Zaɓi jigo, kamar Kirsimeti, ko shahararrun alamomin ƙasa, kuma yi amfani da emojis don “fasa” alamun sunayensu.
Anan wasan fim ɗin Disney mai jigon Pictionary emoji wasan da zaku iya komawa gare shi.
Amsoshi:
- Dusar ƙanƙara fari da Dwarves Bakwai
- Pinocchio
- Fantasia
- Kyakkyawa da dabba
- Cinderella
- Dumbo
- Bambi
- The Three Caballeros
- Alice a Wonderland
- Planet mai daraja
- Pocahontas
- Peter Pan
- Lady da Tafiya
- 1 Kyawun bacci
- Takobi da Dutse
- Moana
- Jungle Littãfi
- Robin Hudu
- Aristocats
- Fox da Hound
- Masu Ceto A Underarke
- Black Cauldron
- Mai Girma Maɗaukaki
Ƙwaƙwalwar tunani tare da AhaSlides
- Free Word Cloud Creator
- 14 Mafi kyawun Kayan aiki don Kwakwalwa a Makaranta da Aiki a 2024
- Hukumar Ra'ayi | Kayan aikin Kwakwalwa na Kan layi Kyauta
Zagaye na 7: Rubutun Album - Yi hasashen wasan hoto
Wannan wasa ne mai kalubale. Domin yana buƙatar ku ba kawai don samun kyakkyawan ƙwaƙwalwar ajiya na hotuna ba amma kuma yana buƙatar ku sabunta bayanai akai-akai game da sabbin kundi na kiɗa da masu fasaha.
Dokokin wasan sun dogara ne akan murfin kundi na kiɗa, dole ne ku yi la'akari da abin da ake kira wannan kundi da kuma wane mai fasaha. Kuna iya gwada wannan wasan nan.
Keys Takeaway
Yi tsammanin wasan hoton yana jin daɗin yin wasa tare da abokai, abokan aiki, dangi, da ƙaunatattuna.
Musamman, tare da taimakon AhaSlide's tambayoyin kai tsayefasalin, za ku iya gina naku tambayoyin tare da samfuran da aka riga aka gina kamar na jin daɗi Tambayi Tambaya Quizcewa AhaSlides ya shirya muku.
Tare da samfuranmu, zaku iya ɗaukar nauyin wasan akan Zuƙowa, Google Hangout, Skype, ko duk wani dandamali na kiran bidiyo a can.
Ƙarin Nasihun Haɗin kai a cikin 2024
- Random Team Generator | 2024 Random Group Maker Bayyana
- AhaSlides Ma'aunin Kima - 2024 Bayyana
- Mai watsa shiri Q&A Live Kyauta a cikin 2024
- Tambayoyin Buɗaɗɗen Tambayoyi
- Best AhaSlides dabaran juyawa
Mu gwada AhaSlides for free!
Samu ɗaya daga cikin misalan da ke sama azaman samfura. Yi rajista kyauta kuma ɗauki abin da kuke so daga ɗakin karatu na samfuri!
🚀 Yi Rajista Kyauta
Tambayoyin Tambaya
Menene Wasan Hoto?
Wasan Hotuna, ko kuma Pictionary, wasa ne na hasashe wanda dole ne 'yan wasa su kalli hoto ko hoto su yi hasashen wani abu da ke da alaƙa da su, su yi tunanin menene hoton ko abin da yake gabatarwa, misali.
Shin za a iya buga Wasan Hoton tare da ƙungiyoyi?
I mana. A cikin Hasashen Wasan Hoto, ana iya raba mahalarta zuwa ƙungiyoyi da yawa, kuma suna yin bi da bi suna yin hasashe hotuna da amsa tambayoyi game da hoton. Wannan wasan na iya haɓaka ƙwarewar aikin haɗin gwiwa da haɗin gwiwa tsakanin daidaikun mutane.