Muna matukar farin cikin sanar da hakan AhaSlides ya zama wani bangare na Microsoft Teams hadewa. Daga yanzu, zaku iya rabawa AhaSlides kai tsaye a cikin ku Microsoft Teams ayyukan aiki don sadar da mafi kyawun gabatarwar ƙungiyar tare da ƙarin haɗin gwiwa da haɗin gwiwa tsakanin membobin ƙungiyar.
AhaSlides Microsoft Teams Haɗuwakayan aiki ne mai ban sha'awa wanda zai iya taimakawa ƙirƙirar ƙwarewar gaske ga duk masu gabatarwa da duk masu sauraro yayin amfani da dandamali mai kama-da-wane kamar Microsoft Teams. Yanzu ba za ku damu da fuskantar al'amuran raba allon gabatarwa ba daidai ba, matsalolin kewayawa tsakanin allo yayin rabawa, rashin iya duba taɗi yayin rabawa, ko rashin mu'amala tsakanin mahalarta, da ƙari.
Don haka, lokaci yayi don ƙarin koyo game da amfani AhaSlides asMicrosoft Teams Haɗin kai.
Teburin Abubuwan Ciki
- Mene ne AhaSlides Microsoft Teams Haɗin kai?
- Yaya AhaSlides inganta gabatarwar kai tsaye a ciki Microsoft Teams
- Koyarwa: Yadda ake haɗawa AhaSlides zuwa MS Teams
- 6 Nasihu don ƙirƙirar shiga Microsoft Teams Gabatarwa tare da AhaSlides
- Tambayoyin da
- Kwayar
Fara cikin daƙiƙa.
Kasance Mai Mu'amala tare da Gabatarwarku Kai tsaye. Yi rajista kyauta kuma ɗauki abin da kuke so daga ɗakin karatu na samfuri!
🚀 Ajiye Asusu Kyauta
Mene ne AhaSlides Microsoft Teams Haɗin kai?
AhaSlides Microsoft Teams Haɗin kai na iya zama kyakkyawan madadin ga PowerPoint, Prezi da sauran ƙa'idodin gabatarwa na haɗin gwiwa waɗanda masu amfani za su iya amfani da su da haɗawa cikin software na taron kama-da-wane na Microsoft kyauta. Kuna iya gabatar da nunin nunin faifan ku kai tsaye ta hanya mafi inganci da haɓaka hulɗa tsakanin mahalarta.
>> Mai alaƙa: AhaSlides 2023 - Tsawo Don PowerPoint
Yaya AhaSlides inganta gabatarwar kai tsaye a cikin Ƙungiyoyin MS
AhaSlides An gabatar da shi a kasuwa a cikin 'yan shekarun nan, amma nan da nan ya zama ɗaya daga cikin mafi kyawun madadin zuwa PowerPoint, ko Prezi, musamman maɗaukakiyar fifiko tsakanin waɗanda suke son nunawa da gabatar da ra'ayoyin a cikin sabuwar hanya kuma suna mai da hankali kan hulɗar lokaci tsakanin su. masu sauraro. Duba abin da ke sa AhaSlides mafi kyawun app don masu gabatarwa da fa'idodin su!
Ayyukan haɗin gwiwa
tare da AhaSlides, za ku iya haɓaka haɗin gwiwa da haɗin gwiwa ta hanyar haɗa ayyukan hulɗa a cikin ku Microsoft Teams gabatarwa. AhaSlides yana bawa mahalarta damar ba da gudummawa da haɗin gwiwa a cikin ainihin lokaci, kamar su tambayoyi masu ban sha'awa, masu saurin kankara, ba da damar ƙwalƙwalwar ƙungiyar da tattaunawa.
Hanyoyin hulɗa
AhaSlides yana ba da fasalolin mu'amala daban-daban don jan hankalin masu sauraron ku yayin Microsoft Teams gabatarwa. Haɗa zaɓe kai tsaye, tambayoyin tambayoyi, gajimare kalmomi, ko zaman Q&A a cikin bene na nunin faifan ku don ƙarfafa hallara da sa masu sauraron ku su sa hannu sosai.
Ingantacciyar ƙwarewar gani
Masu gabatarwa na iya yin amfani da cikakkun fasalulluka na AhaSlides don ƙirƙirar gabatarwa mai ban sha'awa da ban sha'awa na gani waɗanda ke barin tasiri mai ɗorewa a kan masu sauraro a cikin tarurrukan Ƙungiyoyin MS ɗinku, kamar kewayon samfura masu sha'awar gani, jigogi, da zaɓuɓɓukan haɗin kai na multimedia. Kuma, dukkansu siffofi ne da za a iya daidaita su.
Ra'ayi na ainihi da nazari
AhaSlides Hakanan yana ba da martani na ainihi da nazari yayin ku Microsoft Teams gabatarwa. Kula da martanin masu sauraro, bin matakan sa hannu, da tattara bayanai masu mahimmanci don tantance tasirin gabatarwar ku da yin gyare-gyare idan an buƙata.
Koyarwa: Yadda ake haɗawa AhaSlides zuwa MS Teams
Idan ba ku da masaniya game da haɗa sabbin ƙa'idodi cikin ƙungiyoyin MS, ga koyawarmu don taimaka muku girka AhaSlides App a cikin software na Ƙungiyoyin Microsoft a cikin matakai masu sauƙi. Hakanan akwai bidiyon da zai taimaka muku da sauri ɗaukar mahimman bayanai game da su AhaSlides Microsoft Teams Haɗin kai a ƙasa.
- Mataki 1: Kaddamar da Microsoft Teams aikace-aikace akan tebur ɗinku, Je zuwa Microsoft Teams App Store kuma sami AhaSlides apps a cikin akwatin nema.
- Mataki 2: Danna maɓallin "Samu yanzu" ko "Ƙara zuwa Ƙungiyoyi" don fara aikin shigarwa. Bayan an ƙara AhSlides app, shiga tare da naku AhaSlides asusun kamar yadda ake bukata.
- Mataki 3: Zaɓi fayil ɗin Gabatarwa kuma zaɓi zaɓi "Share".
- Mataki 4: Fara taron ku na MS Teams. A ciki AhaSlides Haɗin Ƙungiyoyin MS, Zaɓi zaɓi "Canja zuwa cikakken allo".
6 Nasiha don Ƙirƙirar Nishadantarwa Microsoft Teams Gabatarwa tare da AhaSlides
Yin gabatarwa na iya zama ɗawainiya mai ban tsoro da ɗaukar nauyi, amma za ku iya amfani da wasu dabaru don sa gabatarwarku ta fi jan hankali da ɗaukar hankalin kowa. Anan akwai manyan shawarwari guda biyar waɗanda ba za ku iya rasa su ba don ƙwarewar fasaha da ƙwarewar gabatarwa.
#1. Fara da ƙugiya mai ƙarfi
Yana da mahimmanci ku ɗauki hankalin masu sauraron ku tare da ƙugiya don fara gabatarwar ku. Wasu kyawawan hanyoyin da zaku iya gwadawa kamar haka;
- Labarin labarai: Yana iya zama labari na sirri, bincike mai dacewa, ko labari mai ban sha'awa wanda nan da nan ya ɗauki sha'awar masu sauraro kuma ya haifar da haɗin kai.
- Ƙididdiga mai ban mamaki: Fara da ƙididdiga mai ban mamaki ko ban mamaki wanda ke nuna mahimmanci ko gaggawar batun gabatarwar ku.
- Tambaya mai tsokana: Gabatarwa mai jan hankali ko tambaya mai jan hankali. Fara gabatarwar ku da tambaya mai jan hankali wacce ke haifar da sha'awa kuma tana ƙarfafa masu sauraron ku yin tunani.
- Fara da Magana mai ƙarfi: Wannan na iya zama magana ce mai kawo gardama, gaskiya mai ban mamaki, ko kuma mai ƙarfi da ke haifar da sha'awa nan take.
HOTUNA: Nuna tambaya akan faifan zane mai ɗaukar hankali ta amfani da AhaSlides' rubutuAhaSlides yana ba ku damar ƙirƙirar nunin faifai masu ban sha'awa na buɗe ido don saita sautin gabatarwar ku.
#2. Tasirin sauti mai ɗaukar ido
Idan kun san cewa tasirin sauti na iya inganta matakin haɗin gwiwa, tabbas ba kwa son rasa su. Hanya ita ce zabar tasirin sauti wanda ya dace da jigon gabatarwar, batun, ko takamaiman abun ciki kuma kada ku yi amfani da su fiye da kima.
Kuna iya amfani da tasirin sauti don haskaka mahimman lokuta ko hulɗa, haifar da motsin rai da ƙirƙirar abin tunawa ga masu sauraron ku.
Misali, idan kuna tattaunawa akan yanayi ko muhalli, zaku iya haɗa sautin yanayi masu sanyaya rai. Ko kuma Idan gabatarwar ku ta ƙunshi fasaha ko ƙirƙira, la'akari da amfani da tasirin sauti na gaba
#3. Yi amfani da abubuwan multimedia
Kar a manta ku haɗa abubuwa da yawa kamar hotuna, bidiyo, da shirye-shiryen sauti a cikin nunin faifan ku don sa gabatarwarku ta zama abin sha'awa na gani da mu'amala. Labari mai dadi shine AhaSlides yana goyan bayan haɗakar abun cikin multimedia mara sumul.
#4. Rike shi a takaice
Ya kamata ku guje wa cikar bayanai ta hanyar kiyaye nunin faifai a takaice da mai da hankali. Yi amfani da abubuwan harsashi, abubuwan gani, da taƙaitaccen bayani don isar da saƙon ku yadda ya kamata. AhaSlidesZaɓuɓɓukan gyare-gyaren faifai suna ba ku damar ƙirƙirar nunin faifai masu ban sha'awa da sauƙin karantawa.
#5. Kunna shigar da ba a sani ba
Lokacin yin bincike ko jefa ƙuri'a a cikin taron Ƙungiyoyin MS, haɓaka yanayi mai daɗi da keɓantawa ga masu sauraron ku don barin amsoshi yana da mahimmanci. A mafi yawan lokuta, ɓoye suna na iya rage shinge da rashin son shiga. Tare da AhaSlides, za ku iya ƙirƙirar kuri'un da ba a san su ba da bincike inda mahalarta za su iya ba da amsa ba tare da bayyana sunayensu ba.
#6. Nanata mahimman batutuwa
A ƙarshe amma ba kalla ba, yana da mahimmanci don haskaka mahimman bayanai ko mahimman bayanai ta amfani da alamun gani kamar rubutu mai ƙarfi, bambancin launi, ko gumaka. Wannan yana taimaka wa masu sauraron ku su mai da hankali kan mahimman bayanai da taimako wajen riƙe bayanan da aka gabatar.
Misali
- “Tsakanin tushe guda uku na dabarun mu su ne Bidi'a, ha] in gwiwar, Da kuma Abokin ciniki Gamsuwa."
- Yi amfani da gunkin kwan fitila kusa da sabbin dabaru, gunkin alamar bincike don kammala ayyuka, ko alamar faɗakarwa don haɗarin haɗari.
Tambayoyin da
Kuna da tambaya? Muna da amsoshi.
Me yasa ake haɗawa da Microsoft Teams?
Is Microsoft Teams Haɗin kai wani abu?
Nawa haɗin kai yayi Microsoft Teams da?
Ina ne Microsoft Teams haɗin haɗin gwiwa?
Ta yaya zan kunna haɗin gwiwar ƙungiyar Microsoft?
Ta yaya zan yi amfani da Microsoft Teams da links?
Kwayar
By AhaSlides x Microsoft TeamsHaɗin kai, zaku iya buɗe cikakkiyar damar dandamali kuma ɗaukar haɗin gwiwar ƙungiyar ku zuwa mataki na gaba.
Don haka, kar a rasa damar da za ku iya ɗauka, haɗa kai, da sadarwa yadda ya kamata. Kware da ikon AhaSlides hadedde da Microsoft Teams a yau!