Zabi na dama dandalin tarurruka na kan layi yana da muhimmanci.
Me ya sa? Suna ɗaya daga cikin ƴan lokuta a cikin ranar aiki lokacin da kuke sadarwa fuska-da-fuska tare da ma'aikatan ku.
Kada ku ɗauke su azaman ramukan lokaci don kashe kyamarar ku kuma ku gama aikin kurtun ku; wadannan su ne social, m da kuma fun abubuwan da suka faru a cikin kamfanin gaske ji kamar gamayya duka.
Koyi mafi:
- Manyan Kayan Aikin Haɗin kai 5 Don Ƙungiyoyin Nisa
- Kiyaye Ma'aikatan Nesa | 15 Kayan aikin Nesa don Ƙungiyoyi
Idan kuma ba haka ba, tabbas kuna buƙatar kayan aikin da ke ƙasa 👇
Teburin Abubuwan Ciki
#1. AhaSlides
Kai da takwarorinka sun fi kawai grid na fuskoki akan Zuƙowa; ku rukuni ne na mutane masu ra'ayin ku, abubuwan da kuke so da kuma kyamar tarurrukan da kuke jin kamar maigidanku yana karantawa daga littafin mafarkinsa.
AhaSlides canza hakan.
AhaSlides is m. Idan kuna gudanar da taro, wannan software na kyauta yana ba ku damar yin tambayoyi ga masu sauraron ku kuma ku bari su amsa a ainihin lokacin ta amfani da wayoyin su.
Kuna iya yin gabaɗayan gabatar da zaɓe, gajimaren kalmomi, ruɗar tunani, ma'aunin ƙima, samun martani daga masu sauraron ku kuma ku nuna musu baya.
Amma akwai abubuwa da yawa a ciki fiye da fasa kankara da tattara ra'ayoyi da ra'ayoyi. AhaSlides Har ila yau, a Kahoot irin wannan wasa wanda zai iya taimaka muku ƙirƙirar yanayi mai kyau a cikin tarurrukan ku na nesa ta hanyar tambayoyi masu daɗi da wasannin motsa jiki.
Hakanan zaka iya shigo da duka gabatarwa daga PowerPoint da sanya su yin hulɗa, ko ɗaukar shirye-shiryen gina ƙungiyar da sauran abubuwan hulɗa daga in-gina template library '????
Kyauta? | Shirye-shiryen da aka biya daga… | Akwai kasuwanci? |
✔ A | $ 7.95 kowace wata | A |
#2. Matakan fasaha
Yayin da muke kan batun gabatar da jawabai, Matakan fasaha yana fitar da ƙungiyar ku daga cikin akwatin har ba za su ji kamar suna kallon gabatarwa ba.
Artsteps kayan aiki ne na musamman wanda ke ba ku damar ƙirƙirar nunin 3D wanda abokan aikin ku za su iya shiga kuma su bi ta.
Wannan baje kolin na iya nuna babban aikin ƙungiyar ko aiki azaman gabatarwa tare da hotuna, sauti, bidiyo da rubutu waɗanda kowane ɗan ƙungiyar zai iya ganowa ta hanyar tafiya cikin yardar kaina a cikin gallery.
A zahiri, yana da wasu matsaloli guda biyu, kamar lokutan lodawa da yawa, ƙuntataccen izinin lodawa don kafofin watsa labarai da gaskiyar cewa, saboda wasu dalilai, ba za ku iya sanya nunin nunin ku na sirri ba.
Har yanzu, idan kuna da ɗan lokaci don gwada shi, Artsteps na iya haɓaka tarurrukan nesa.
Kyauta? | Shirye-shiryen da aka biya daga… | Akwai kasuwanci? |
✔ 100% | N / A | N / A |
#3. Wanda aka nada
A mafi bangaren dabaru na wasan taro na nesa, bari in tambaye ku wannan - sau nawa kuka rasa gayyata zuwa taron zuƙowa a cikin akwatin saƙo mai cike da batsa?
tare da Alkawari, ku da ku ƙungiyar za ku iya tsarawa, tsarawa da kuma lura da duk tarurruka a duk wani software na taro a wuri guda.
Hakanan yana da kyau don saita tarurruka tare da mutane a cikin yankuna da yawa da kuma haɗawa da kalandar ku.
Yana da kyawawan software mai sauƙi kuma yana da 100% kyauta muddin kuna son ci gaba da ingantaccen fasali na asali.
Kyauta? | Shirye-shiryen da aka biya daga… | Akwai kasuwanci? |
✔ Ya Rasu | $ 8 ta kowane mai amfani a wata | A |
#4. Aboki
Fellow shine mafi ci gaba na Appointlet. Abubuwa sun ɗan ƙara haɗa kai a nan.
Kuna iya ƙara ƙungiyar ku gaba ɗaya kuma kuyi amfani da Fellow azaman wuri don shirya taron ƙungiyar ku da 1-on-1s daga gungun samfuran. Yayin taron, zaku iya rubuta bayanin kula, sannan, zaku iya juya waɗancan bayanan zuwa mintuna kuma ku aika da ayyuka masu zuwa da imel.
Hakanan ƙa'idar sadarwa ce mai kama da Slack tare da 'cin abinci', saƙon, amsawa da kayan aiki don isar da ingantaccen martani ga sauran membobin ƙungiyar.
A zahiri, tare da duk ƙarin fasalin fasalin, yana da ɗan ruɗani fiye da Appointlet. Hakanan yana da tsada idan ƙungiyar ku ta fi mutane 10.
Kyauta? | Shirye-shiryen da aka biya daga… | Akwai kasuwanci? |
✔ Har zuwa mahalarta 10 | $ 6 ta kowane mai amfani a wata | A |