Kun taɓa mamakin yadda ake ƙirƙirar girgije kalma a cikin Microsoft Powerpoint? Yadda za a ƙirƙiri girgijen kalma a cikin powerpoint? Shin zai yiwu a ƙirƙiri girgijen kalma a cikin PowerPoint? Ƙirƙiri Kalmar Cloud a PowerPoint, a PowerPoint Word Cloudyana ɗaya daga cikin mafi sauƙi, gani da tasiri hanyoyin samun kowane mai sauraro a gefen ku.
Idan kuna neman juyar da masu sauraron da ba su da sha'awa su zama ɗaya mai rataya kowace kalma, kalmar girgije kyautacewa sabuntawa tare da martanin mahalarta shine ɗayan mafi sauƙi hanyoyin. Tare da matakan da ke ƙasa, zaku iya ƙirƙirar girgije kalma a cikin ppt a cikin minti 5...
Overview
Yaushe ne AhaSlides Akwai Word Cloud? | Fara daga 2019 |
Is AhaSlides Kalmar girgije don Powerpoint akwai? | Ee, zaku iya saka kai tsaye |
Wani sunan kalmar girgije? | Kumfa Kalma |
Mutane nawa ne za su iya shiga kalmar girgije? | Unlimited |
AhaSlides Kalmar Cloud Powerpoint samfuri akwai? | Ee, duba Ya templateyanzu! |
Teburin Abubuwan Ciki
- Overview
- Yadda ake yin PowerPoint Word Cloud
- 5 Ra'ayoyin Cloud Word na PowerPoint
- Samfurin Powerpoint na Kalma kyauta
- Fa'idodin Live Word Cloud don PowerPoint
- Tambayoyin da
Live Word Clouds ya lashe masu sauraro!
Bari masu sauraron ku su shigo. Tambayi tambaya ta girgije a cikin gabatarwar PowerPoint ku kalli martanin da ke tashi!
🚀 Samu WordCloud ☁️ Kyauta
Yadda ake yin girgijen Word a cikin Powerpoint da AhaSlides?
A ƙasa ita ce hanyar kyauta, ba zazzagewa ba don yin gajimaren Kalma kai tsaye don PowerPoint. Bi waɗannan matakai guda biyar don cin nasara mafi kyawun haɗin gwiwa daga masu sauraron ku, don ganin yadda ake ƙirƙirar girgijen kalma a cikin PowerPoint!
🎉 Nasihu don Ƙara Bayanan kula zuwa Powerpoint
Mataki 1: Ƙirƙiri Kyauta AhaSlides account
Rajistato AhaSlides kyauta a kasa da minti 1. Babu cikakkun bayanai na katin ko zazzagewa da ake buƙata - sunanka da adireshin imel kawai!
Mataki 2: Shigo da PowerPoint ɗinku
A kan dashboard, danna maɓallin da aka yiwa lakabin 'Import'. Loda fayil ɗin PowerPoint ɗinku (za ku yi fitarwa a cikin PowerPointfarko). Da zarar an ɗora gabatarwar ku, za ku ga kowane zamewar a cikin AhaSlides edita.
Mataki na 3: Ƙara Kalmar Cloud ɗin ku
Danna maɓallin 'Sabuwar Slide' kuma zaɓi 'Word Cloud' daga menu. Wannan zai saka gajimaren kalma kai tsaye bayan faifan da kuka zaɓa. Kuna iya motsa kalmarku ta zamewar girgije ta jawowa da sauke ta zuwa kowane matsayi a cikin gabatarwar ku.
Har a kan AhaSlides' shirin kyauta, babu iyaka ga yawan kalmomin girgije da zaku iya samu a cikin gabatarwa ɗaya!
Mataki 4: Shirya Cloud Cloud ɗin ku
Rubuta tambayar a saman gajimaren kalmar PowerPoint ku. Bayan haka, zaɓi abubuwan da kuka fi so; za ka iya zaɓar shigarwar nawa kowane ɗan takara ya samu, kunna tace batanci ko ƙara ƙayyadadden lokacin ƙaddamarwa.
Je zuwa shafin 'Customize' don canza kamannin gajimare kalmar ku. Canja bango, jigo da launi, har ma da wasu sautin da ke kunna daga wayoyin mahalarta yayin da suke amsawa.
📌 Tips na Tambayoyi: Kuna iya ƙarawa memes powerpointdon sanya gabatarwarku ya zama mai daɗi da mu'amala!
Mataki na 5: Samu Amsoshi!
Danna maɓallin 'Present' don nuna lambar shiga ta musamman na gabatarwarku. Mahalarcin ku sun rubuta wannan a cikin wayoyin su don yin hulɗa tare da girgije kalmar PowerPoint ɗin ku kai tsaye.
Gabatar da gabatarwarku kamar yadda aka saba. Lokacin da kuka isa zamewar gajimare kalmar ku, mahalarta zasu iya amsa tambayar da ke saman ta ta hanyar buga sautinsu cikin wayoyinsu. Waɗannan kalmomin za su bayyana a kan kalmar girgije, tare da shahararrun amsoshi suna bayyana mafi mahimmanci kuma mafi mahimmanci a cikin gajimare.
💡 Samun abubuwa da yawa da AhaSlides. Saka kadi dabaran, Polls, brainstorming ayyuka, Tambayoyi da Amsakuma ko da tambayoyin kai tsayecikin gabatarwar PowerPoint ku. Duba bidiyon da ke ƙasa!
5 Ra'ayoyin Cloud Word na PowerPoint
Gajimaren kalmomi suna da ƙwazo sosai, don haka akwai mai yawa na amfani gare su. Anan akwai hanyoyi 10 don samun mafi kyawun kalmar girgije don PowerPoint.
- Karye kankara- Ko kama-da-wane ko a cikin mutum, gabatarwa yana buƙatar masu fasa kankara. Tambayar yadda kowa ke ji, abin da kowa ke sha ko abin da mutane ke tunani game da wasan a daren jiya ba ya kasa sakin mahalarta gaba da (ko ma a lokacin) gabatarwa.
- Tattara ra'ayoyin- A babbar hanya don fara gabatarwashine ta hanyar saita wurin tare da budaddiyar tambaya. Yi amfani da gajimare kalma don tambayar waɗanne kalmomi ne ke zuwa zuciya lokacin da suke tunanin batun da za ku yi magana akai. Wannan na iya bayyana ra'ayoyi masu ban sha'awa kuma ya ba ku babban abin mamaki a cikin batun ku.
- zabe - Yayin da zaku iya amfani da jefa kuri'a da yawa akan AhaSlides, Hakanan zaka iya yin zaɓe na buɗewa ta hanyar neman amsoshi a cikin girgijen kalma mai ɗaukar hankali. Mafi girman martani shine mai nasara!
- Dubawa don fahimta- Tabbatar cewa kowa yana biye tare ta hanyar karɓar hutun girgije na yau da kullun. Bayan kowane sashe, yi tambaya kuma sami amsoshi cikin tsarin girgije na kalma. Idan amsar da ta dace ta yi girma fiye da sauran, za ku iya ci gaba cikin aminci tare da gabatarwar ku!
- Brainstorming- Wani lokaci, mafi kyawun ra'ayoyin suna fitowa daga yawa, ba inganci ba. Yi amfani da girgijen kalma don zubar da hankali; sami duk abin da mahalartanku za su iya tunani na ƙasa akan zane, sannan a tace daga can.
Samfuran Cloud Word na Powerpoint Kyauta
Ana neman samfurin kalmar Cloud Powerpoint kyauta? Maganar girgije don kowane lokaci. Take kalmomin girgije misalaidaga AhaSlides ɗakin karatu kuma saka su a cikin PowerPoint kyauta!
Fa'idodin Live Word Cloud don PowerPoint
Idan kun kasance sababbi ga duniyar kalmomin girgije na PowerPoint, kuna iya yin mamakin abin da za su iya ba ku. Amince da mu, da zarar kun dandana waɗannan fa'idodin, ba za ku koma ga gabatarwar guda ɗaya ba...
- 64% na mahalarta gabatarwatunanin abun ciki na mu'amala, kamar gajimaren kalma mai rai, shine karin nishadantarwa da nishadantarwafiye da abun ciki na hanya ɗaya. Kalmar gajimare mai kyau ko biyu na iya bambanta tsakanin mahalarta masu hankali da waɗanda suka gundura daga kwanyarsu.
- 68% na mahalarta gabatarwasami gabatarwar m don zama mafi abin tunawa. Wannan yana nufin cewa gajimare kalmarka ba kawai za ta sa ta zama fantsama ba idan ta sauka; Masu sauraron ku za su ci gaba da jin raɗaɗi na dogon lokaci.
- 10 minutesshine iyakar da aka saba da mutane lokacin sauraron gabatarwar PowerPoint. Kalma mai ma'amala da girgije na iya haɓaka wannan da yawa.
- Gizagizai na kalmomi suna taimaka wa masu sauraron ku su faɗi ra'ayinsu, wanda ya sa su jin kimar kima.
- Gizagizai na kalmomi suna da gani sosai, wanda aka tabbatar da su mafi m da abin tunawa, musamman taimako ga kan layi webinar da abubuwan da suka faru. Koyi yadda ake Gudanar da Kyauta Zuƙowa Word Cloudyadda ya kamata tare da AhaSlides yanzu!
Tambayoyin da
Me yasa ake amfani da Word Cloud a Gabatarwar Powerpoint?
Gilashin kalma na iya zama ƙari mai mahimmanci ga gabatarwar PowerPoint, kamar yadda yake da ban sha'awa na gani, yana taimakawa wajen taƙaita bayanai cikin sauri, yana jaddada mahimman kalmomi, haɓaka binciken bayanai, tallafawa bayar da labari da kuma samun ingantacciyar sa hannun masu sauraro!
Yadda za a yi amfani da AhaSlides Word Cloud don gabatarwarku na gaba?
Kawai, zaku iya ƙirƙirar asusu daga gidan yanar gizon AhaSLidew, sannan ƙara kalmar girgije zuwa ɗayan nunin faifan ku! Hakanan, zaku iya koyon yadda ake amfani da shi AhaSlides da Powerpoint tare da tsawo don Powerpoint.
Muhimmancin tattara ra'ayoyin yayin gabatar da ku?
AhaSlides Power Word Cloud yana ba da damar fasalin Q&A kamar yadda ɗan takara zai iya sauke sharhi yayin gabatarwa! Yana da matukar muhimmanci a sami ra'ayi, don tabbatar da cewa kowa yana kan shafi ɗaya, don gane gibin ilimi, don daidaita abubuwan da ke ciki; wani bangare ne na ci gaba da ingantawa!
Mafi kyawun Kalmomin Kalma Don PowerPoint?
AhaSlides Word Cloud (yana ba ku damar ƙirƙira kyauta), Wordart, WordClouds, Word It Out da ABCya! Duba: haɗin gwiwar Word Cloud!