Neman jerin abubuwan ban sha'awa Wannan ko waccan tambayoyidon sanya tattaunawar ku ta zama mai daɗi fiye da kowane lokaci, da kuma buƙatar tambayoyi don cire abin kunya da juya mutane "daga baƙo zuwa abokai"? Ku zo cikin jerin 165+ mafi kyawun wannan ko waccan tambayoyin.
Wadannan tambayoyi na iya zama duka masu zurfi da ban dariya, har ma da wauta, ta yadda dangi da abokai, daga manya har yara, su shiga cikin amsa su. Ana iya amfani da wannan jerin a kowace jam'iyya, a lokuta kamar Kirsimeti, ko Sabuwar Shekara, ko kuma kawai a karshen mako da kuke son dumi!
Wasu Misalai Wannan ko Wannan? | "Kofi ko shayi?"," Cats ko karnuka?" ko "Summer ko hunturu?". |
'Yan wasa nawa ne za su iya buga Wannan ko waccan wasan? | Wanda ba a iya amfani da shi ba. |
Ƙarin Funs tare da AhaSlides
- Ra'ayoyin tambayoyi masu daɗi
- Tambayoyi masu karya kankara
- Tambayoyi marasa tarihi
- Yaya kuke ji yau
- AhaSlides Jama'a Template Library
Teburin Abubuwan Ciki
- Mafi kyawun 21 Wannan ko waccan Tambayoyi
- Abin dariya Wannan ko Tambayoyin
- Zurfafa Wannan ko Tambayoyi
- Wannan ko waccan Tambayoyi ga Manya
- Wannan ko waccan Tambayoyi ga Yara
- Wannan ko waccan Tambayoyi ga Abokai
- Wannan ko waccan Tambayoyi ga Ma'aurata
- Sexy Wannan ko waccan Tambayoyin
- Wannan ko waccan Tambayoyi don Aiki
- Wannan ko waccan Tambayoyin Abinci
- Holiday Wannan ko Tambayoyin
- Tambayoyin da
- Maɓallin Takeaways
21 Mafi kyawun Wannan ko waccan Tambayoyi
- Latte ko Mocha?
- Ci gaba a lokaci ko Komawa cikin lokaci?
- Shirye-shiryen TV ko Fina-finai?
- Abokai ko Iyalin Zamani?
- Tambayoyin Kida na Kirsimeti or Kudin Bikin Kirsimeti?
- Aure ko sana'a?
- Haɗu da marubucin da kuka fi so ko Haɗu da mawakin da kuka fi so?
- Shin kuna da kasada mai canza rayuwa ko Kuna iya tsayar da lokaci?
- Aminci ko dama?
- Rashin barci ko tsallake abinci?
- Ƙarshen farin ciki ko ƙarshen baƙin ciki?
- Daren fim ko daren kwanan wata?
- Nadama ko shakka?
- Instagram ko TikTok?
- Babban zane ko bangon bango?
- Netflix ko Hulu?
- wurin shakatawa na gefen rairayin bakin teku ko gidan da ke gefen tudu?
- Pancakes ko waffles?
- Giya ko ruwan inabi?
- Karatu ko rubutu?
- Falo ko ɗakin kwana?
Kuna neman mafi kyawun haɗin gwiwa tare da al'ummar ku?
Ƙara ƙarin nishaɗi tare da mafi kyawun zaɓe kai tsaye, tambayoyin tambayoyi da wasanni, duk ana kan su AhaSlides gabatarwa, shirye don rabawa tare da taron ku!
🚀 Shiga Kyauta☁️
Abin dariya Wannan ko Tambayoyin
- Kowa ya ji tsoro ko kowa ya so?
- Ka rasa fasfo ɗinka ko Smartphone?
- Kamshi kamar albasa ko tafarnuwa?
- Babu kamfani ko Mugun kamfani?
- Rachel Green ko Monica Geller?
- Gidan wanka mai datti ko datti?
- Rufe sirri ko Faɗa wani sirri?
- Talakawa da farin ciki ko Mai Arziki da bakin ciki?
- Kada ku sake yin wasannin bidiyo, ko Kada ku sake yin amfani da app ɗin wayar hannu da kuka fi so?
- Yi magana da dabbobi ko Yi magana da harsunan waje guda 10?
- Kada ku taɓa yin fushi ko Kada ku taɓa yin hassada?
- Kada a sake makale a cikin zirga-zirga ko Ba za a taɓa samun wani sanyi ba?
- Simpsons ko Guy na Iyali?
- Ƙarin lokaci ko Ƙarin kuɗi?
- Zuciyarka ta karaya ko Ka zama mai karya zuciya?
Zurfafa Wannan ko Tambayoyi
- Kasance mai ban dariya ko kyakkyawa?
- Kasance mai hankali ko 'yan wasa?
- Hankali ko motsin rai?
- Ku kasance masu kyau da dabbobi ko masu kyau da yara?
- Kasance mutumin “gyara shi” ko Kasance kafadar kowa don kuka?
- Tsammanin kyakkyawan fata ko kuma rashin bege?
- Bege na arya ko damuwar da ba dole ba?
- Ba a ƙididdigewa ko ƙima?
- Tafiya kyauta na shekara ɗaya ko masauki kyauta na shekaru biyar?
- Dama ta biyu a soyayya ko dama ta biyu don sana'ar ku?
- Ya fi kyau a rubuce ko Ya fi kyau a magana?
- Bi mafarkinka ko bi abokin tarayya?
- Mariah Carey ko Michael Bublé?
- Tsaftace akwati ko tafiya kare?
- Za a iya tashi ko karanta hankali?
Yayi kyau Wannan ko waccan Tambayoyi ga Manya
- Wanki ko jita-jita?
- Suna da 'ya'ya 10 ko ba su da yara?
- Zauna a babban birni ko karamin gari?
- Yaudara ko a yaudare ku?
- Ka kasance shekara 4 duk rayuwarka ko kuma ka cika shekara 90 duk rayuwarka?
- Ka rasa duk abokanka amma ka ci caca ko ka ci gaba da abokanka amma ba ka samun karin girma har tsawon rayuwarka?
- Ka bar abincin da ka fi so ko ka daina jima'i?
- Ba ku da ɗanɗano ko zama makafi?
- Yoga wando ko jeans?
- Ka mutu kafin matarka ko bayan?
- Yi gundura ko aiki?
- Rayuwa ba tare da fina-finai ba ko rayuwa ba tare da kiɗa ba?
- Karanta littafi ko kallon fim?
- Shin albashin ku ya shigo ne a ranar farko ga wata ko ranar karshen wata?
- Kasance mai cin ganyayyaki ko kawai zai iya cin nama?
Wannan ko waccan Tambayoyi ga Yara
- Ariana Grande ko Taylor Swift?
- Wasan bidiyo ko wasannin allo?
- Halloween ko Kirsimeti?
- Kada ka sake yin brush ko yin wanka ko wanka?
- Lasar gindin takalminku ko ku ci bugu?
- Ka je wurin likita ko likitan hakori?
- Kada ka taba zuwa makaranta ko kuma ba za ka taba yin ayyuka ba har tsawon rayuwarka?
- Juya cikin mahaifiyarka ko mahaifinka na kwana ɗaya idan zaka iya zaɓar ɗaya kawai.
- Rayuwa akan Mars ko Jupiter?
- Kasance mafi kyawun ɗan wasa a ƙungiyar da ta yi rashin nasara ko mafi munin ɗan wasa a ƙungiyar da ta yi nasara?
- Ka kasance kadai a cikin jeji ko a cikin daji?
- Zama mayen ko jarumi?
- Wanke hakora da sabulu ko sha madara mai tsami?
- Surf a cikin teku tare da gungu na sharks ko hawan igiyar ruwa tare da gungu na jellyfish?
- 10. Shin za ku gwammace ku zama mai ƙarfi ko kuma sauri?
Wannan ko waccan Tambayoyi ga Abokai
- Za a sake haihuwa a baya ko nan gaba?
- Ku ci abincin dare shi kaɗai na tsawon shekara ɗaya ko ku yi shawa a wurin motsa jiki na jama'a har tsawon shekara guda?
- Kasance cikin makale a Antarctica ko hamada?
- Ka daina goge hakora ko goge gashi?
- Ba za a taɓa tsufa a zahiri ba ko kuma ba za a taɓa tsufa a hankali ba?
- Shin kuna iya kunna kowane kayan kida ko ƙware kowane nau'in wasanni?
- Ka auri wanda kake mafarkin ko ka sami aikin mafarkinka?
- Fart da ƙarfi yayin gabatarwa ko snort yayin da ake dariya a kan babban kwanan wata na farko?
- An nutsar da shi ya kone ya mutu?
- Ka daina zagi har abada ko ka bar shan giya har tsawon shekaru 10?
- Nemo soyayya ta gaskiya a yau ko lashe caca a shekara mai zuwa?
- Ka rasa ganinka ko tunaninka?
- Ka yi shekara guda a yaƙi ko shekara a kurkuku?
- Kuna da nono na uku ko karin yatsa?
- Ka bar wayar salularka na wata daya ko wanka na wata daya?
Wannan ko waccan Tambayoyi ga Ma'aurata
- Kuna da tsari na jama'a ko na sirri?
- Yadda za a warware rikici ko kawo karshen jayayya ba a warware ba kafin kwanta barci?
- Kasance cikin mummunan dangantaka ko kai kaɗai har tsawon rayuwar ku?
- Zauna da iyayen abokin tarayya ko 'yan'uwanka?
- Ku fita kwanan wata biyu ko ku ci abincin dare na biyu a gida?
- Shin an bincika tarihin bincikenku ko saƙonnin rubutu?
- Sami kuɗi fiye da abokin tarayya ko kuma su sami fiye da ku?
- Samun kyauta mai ban tsoro a ranar tunawa ko babu kyauta kwata-kwata?
- Samun jarfa masu dacewa ko huda?
- Ku tafi tare da tsohon ku ko ku tafi kwanan wata makaho?
- Ayi aure mai dadi na tsawon shekaru 10 sannan a mutu ko ayi auren zullumi har tsawon shekaru 30?
- Za a sumbata ko runguma kowace rana?
- Kuna da abokin tarayya wanda ba zai iya rawa ko ba ya iya dafa abinci?
- Yi dogon tafiya tare ko yin doguwar tuƙi tare?
- Ka san yadda za ka mutu ko yadda abokin tarayya zai mutu?
Sexy Wannan ko waccan Tambayoyin
- Kasance marar aure har abada ko kwanan wata wanda ba shi da sha'awar jima'i?
- Ka kwanta kadai har abada ko raba gado da wani har abada?
- Ka ba da gabatarwa guda ɗaya tsirara, ko ba za ka sake ganin abokin tarayya tsirara ba?
- Kuna da jerin waƙoƙin sexy tare da Lady Gaga kawai akan sa ko Elvis Presley kawai?
- Sumbatar abokin aiki ko aboki?
- Sumbatar tsohon ku ko maƙiyinku na mutuwa?
- Shin mafi kyawun jima'i na rayuwar ku sau ɗaya ko matsakaiciyar jima'i kowace rana?
- Shin tsayawa dare ɗaya tare da Harry Styles ko Miley Cyrus?
- Ku ci sushi ko ice cream daga jikin wani?
- Aure masoyiyar ku ta babbar makaranta ko kuma ku taru a jami'a?
( Gwada +75 Tambayoyin Tambayoyi na Ma'auratatare da matakai daban-daban domin ku biyu ku iya zurfafa zurfafa fahimtar juna da kyau)
Wannan ko waccan Tambayoyi don Aiki
- Yi rayuwa mai ban sha'awa na yau da kullun ko kuma wani abu da ba a bayyana ba yana faruwa da ku kowace rana?
- Kuna da aikin da ba kwa rubutu ba ko aikin da kuke rubutawa koyaushe?
- Zauna a wani bangare mai karfi na ofis ko kuma shiru?
- Yi babban aiki ko zama babban shugaba
- Yi aiki a babban ƙungiya ko kawai tare da mutum ɗaya?
- Yi aiki na ƙarin sa'a amma samun sa'a ɗaya na lokacin hutu ko aiki ba tare da hutu ba amma barin sa'a ɗaya a baya?
- Kasancewa mafi kyawun aiki a mummunan aiki ko kasancewa mafi muni a aikin mafarkin ku?
- Aiki mai matukar damuwa amma kuna da alhaki mai yawa ko kuma kuna da aiki mai ƙarancin damuwa amma tare da ƙaramin nauyi?
- Babban shugaba amma mugun mutum ko mugun shugaba amma babban mutum?
- Kasance mafi girma a ofis ko ƙarami?
- Ka fara samun labari mai daɗi ko kuma mummuna tukuna?
- Yi abincin dare tare da ƙungiyar ku ko abincin rana?
- Gina ƙungiya akan layi ko a cikin mutum?
- Yi amfani da fensir kawai ko kawai alkalami?
- Aiki don farawa ko kamfani?
Wannan ko waccan Tambayoyin Abinci
- Ice cream cake ko Cheesecake?
- Abincin Koriya ko abincin Japan?
- Ku ci abincin dare Kirsimeti a rana mai zafi sosai ko ku ci ice cream kawai a Kirsimeti?
- Ba da burodi ko bar cuku
- kwakwalwan kwamfuta sun kasance masu zafi kuma dutse mai wuya ko guntu masu sanyi da taushi
- Triscuits ko busassun ruwa?
- Lays ko ruffles
- Sandunan kayan lambu ko guntun kale?
- Sandwich ice cream ko mashaya ice cream na Snickers?
- Narke cuku a kan kwakwalwan tortilla ko kuna da cuku mai sliced akan crackers?
- Ka bar kayan gasa har abada ko ka bar ice cream har abada?
- Ku ci guntuwar tortilla mai shuɗi ko guntun tortilla ɗin rawaya
- Bar granola ko mashaya alewa?
- Ka bar sukari don rayuwa ko kuma bari gishiri don rayuwa?
- Cracker tare da Nutella ko cracker tare da man gyada?
Holiday Wannan ko Tambayoyin
- Shin kuna hutun Kirsimeti ko hutun bazara?
- Kasance ɗaya daga cikin elves na Santa ko zama ɗaya daga cikin barewa na Santa?
- Bude kyaututtuka a jajibirin Kirsimeti ko safiyar Kirsimeti?
- Ku ci abincin godiya kowace rana ko ba a sake ba?
- Ku ci kukis ko alewa?
- Shin Kirsimeti Kirsimeti a gidan ku ko gidan wani?
- Shebur dusar ƙanƙara a titin mota ko yanka lawn?
- Kuna da ranar dusar ƙanƙara ko samun albashi biyu?
- Ku kasance abokai mafi kyau tare da Frosty the Snowman ko Rudolph mai jan hanci da barewa?
- Yi waƙa a lokacin hutu ko karanta littafin da kuka fi so a lokacin hutu?
- Karɓi babbar kyauta guda ɗaya mai daraja $1000 ko ƙananan kyaututtuka 100 masu daraja $1000?
- Saurari kararrawa Jingle akan maimaitawa ko Frosty the Snowman?
- Yi kayan wasa duk tsawon shekara ko yin wasa da kayan wasan yara duk tsawon shekara?
- Ku ci gidan gingerbread ko ku zauna a gidan gingerbread?
- Kamshi kamar itacen fir ko ƙamshi kamar sandar kirfa?
Tambayoyin da
Menene Wannan ko waccan tambayoyi?
Wannan ko waccan tambayoyin tambayoyi ne da ake amfani da su don karya kankara ko bincika abubuwan ban dariya da zurfafa na mutanen da ke kewaye da ku. Kowace tambaya za ta ba da zaɓi 2 kawai kuma mai kunnawa zai zaɓi ɗaya daga cikinsu
Yaya kuke yin Wannan ko waccan tambayar?
Ana iya amfani da wannan ko waccan tambayoyin a lokuta da yawa, kamar daren wasa, ginin ƙungiyar kama-da-wane, haduwar kankara, tattaunawar ma'aurata, ko taron dangi…
Yaushe zan iya wasa Wannan ko waccan tambayar?
A lokacin kowane irin taro ko taron, don ilimi, aiki ko lokacin taro tare da abokai da ƙaunatattuna.
Menene ka'idojin yin Wannan ko waccan tambayoyin?
Bari mu ga yadda ake kunna Wannan ko waccan wasan. Adadin 'yan wasa: 2 - 10 mutane. Kowa yana zaune a cikin da'irar kuma kowane mutum yana amsa wannan ko waccan tambayoyin maras muhimmanci a ci gaba. Ƙayyadaddun lokaci: Saita Ƙididdiga Tambayoyi don amsoshi (5 - 10 seconds) don kowane mutum ya amsa tambayar. Idan wannan lokacin ya wuce, dole ne su yi ƙarfin hali.
Maɓallin Takeaways
Jerin fatan mafi kyawun 165+ wannan ko waccan tambayoyiza su haskaka hutun ku tare da dariya, farin ciki, da lokutan tunawa! Ji daɗin wannan lokacin farin ciki tare da dangin ku ƙaunataccen!