Zabi Daban 1 Ko 2 | Mafi kyawun Yanke Shawarar Dabarun a 2024

Akwai lokutan da kuka ruɗe idan kun fuskanci zaɓi biyu, kar ku sani ya kamata in ɗauki ɗaya ko biyu, wanda kuma aka sani da 'wheel of options', misali:

  • Shin zan ƙaura zuwa wani sabon birni ko in zauna a garinmu?
  • Shin zan je bikin nan ko kuwa?
  • Shin zan canza ayyuka ko in ci gaba da aiki a kamfanina?

Wannan shawarar ba wai kawai ta dame mu ba, amma wani lokacin yana da wuyar gaske saboda damar zaɓuɓɓukan biyu daidai suke bayan tattaunawa, kuma ba ku san abin da zai jira ku nan gaba ba.

Don haka me zai hana a yi ƙoƙarin shakatawa kuma bari ƙaddara ta yanke hukunci 1 Ko 2 Taya, mafi kyawun amfani a 2024?

Menene wani sunan 1 ko 2 Wheel?Zabi Biyu Spinner
Shin AhaSlides dabaran juzu'i ce mai mu'amala?A
Bayani na 1 ko 2 Wheel

Gwada Wasu Dabarun! 👇

Kusa da wannan zaɓin spinner (mafi kyawun zaɓi tsakanin dabaran abubuwa biyu), duba wasu ƙafafun! Ga wadanda suke da wahalar yanke shawara, kar ku manta cewa ban da wannan Wheel 1 Ko 2, muna kuma da ƙafafu guda ɗaya don dacewa da takamaiman bukatunku, kamar:

Rubutun madadin


Fara cikin daƙiƙa.

Ƙara ƙarin nishaɗi tare da mafi kyawun dabaran spinner kyauta da ake samu akan duk gabatarwar AhaSlides, a shirye don rabawa tare da taron ku!


🚀 Ɗauki Tambayoyi Kyauta☁️

Yadda Ake Amfani da Bazuwar Daban 1 Ko 2

Anan akwai matakan da suka haɗa da 1 ko 2 Wheel - dabaran mai yin zaɓi (ko abubuwan da za ku iya zarga idan ƙafafun zaɓin ba su bi hanyarku ba)!

  • Fara da latsa maɓallin 'play' a tsakiyar dabaran.
  • Sa'an nan kuma bari dabaran ta juya a duba ta tsaya a "1" ko "2"
  • Lambar da aka zaɓa za ta bayyana akan allon tare da confetti!

Hmm, kun taɓa son zaɓi biyu? A matsayin amsar tambayar ko za a ci ko saya sabuwar riga ko sabbin takalma? Idan dabaran ta ba ku damar siyan duka biyu fa? Ƙara wannan shigarwar da kanka kamar haka:

  • Don ƙara shigarwa – Kuna ganin akwatin zuwa hagu na dabaran? Buga shigarwar da kuke so a wurin. Don wannan dabaran, ƙila za ku so gwada ƙarin zaɓuɓɓuka kamar "Biyu" ko "Ƙarin juzu'i".
  • Don share shigarwa – Kun sake canza tunanin ku kuma ba kwa son shigar da abubuwan da ke sama kuma. Kawai je zuwa jerin 'shigarwa', shawagi kan shigarwar da ba ku so, kuma danna alamar sharar don saka shi.

Kuma idan kuna son raba wannan 1 Ko 2 Taya tare da abokai waɗanda suma suna makale tsakanin zaɓuɓɓuka biyu kamar ku ko kuna son yin sabuwar dabaran, zaku iya: Ƙirƙiri a sabon dabaran, ajiye shi ko share shi.

  • New – Danna kan 'sabon' don ƙirƙirar sabuwar dabaran, duk tsoffin shigarwar za a share su. Kuna iya ƙara sabbin zaɓuɓɓuka kamar yadda kuke so.
  • Ajiye - Danna wannan don adana wannan dabaran tare da asusun AhaSlides.
  • Share – Zaɓi 'share' kuma zai haifar da hanyar haɗin yanar gizo don rabawa, wanda zai nuna babban shafin dabaran juyi.

Lura! Da fatan za a tuna cewa ƙafafun da kuka ƙirƙira akan wannan shafin ba za a iya samun dama ta URL ba.

Žara koyo game  Yadda Ake Yin Dabarun Juya tare da AhaSlides!

Me yasa Amfani da Daban 1 Ko 2?

Dole ne ku ji labarin paradox na zabi kuma ku sani cewa yawan zaɓin da muke da shi, yana da wuya a yanke shawara, kuma wannan yana sa rayuwarmu ta fi damuwa da gajiya fiye da kowane lokaci.

1 ko 2 Wheel
Zabin Daban Daban - Daban 1 ko 2. freepik.com

Ba wai kawai manyan zabuka suna matsa mana ba, amma kuma muna fuskantar ƙananan yanke shawara a rayuwarmu ta yau da kullun. Dole ne ku taɓa tsayawa a tsakiyar dogayen ɗakunan ajiya tare da ɗaruruwan nau'ikan kayan zaki da abin sha, ko tare da Netflix da ɗaruruwan fina-finai don kallo. Kuma ba ku san abin da za ku yi ba?

Don haka, don taimaka muku kada ku shagaltu da zaɓuɓɓuka, AhaSlides sun yanke shawarar ƙirƙira Samfurin Dabaru 1 ko 2 don taimaka muku iyakance zaɓinku, da yanke shawara cikin sauri, da sauƙi, ta amfani da kwamfuta 1 kawai, iPad, ko wayoyi.

Lokacin Amfani da Daban 1 Ko 2?

Tare da babban aikin taimaka muku yin zaɓi, ƙafafun 1 ko 2 kuma zasu iya taimaka muku a cikin waɗannan lokuta:

A Makaranta

  • Goyi bayan yanke shawara – Bari mu ga wane batu ya kamata a tattauna a yau tsakanin batutuwa biyu da suke mamaki ko kuma wurin shakatawa da za a ziyarta.
  • Goyi bayan shirya muhawara – Bari dabara ta yanke shawarar ko wane batu ɗalibai za su yi muhawara don ranar ko ƙungiyar da za ta fara muhawara.
  • Tallafawa kyauta – Akwai ƙwararrun ɗalibai guda biyu amma kyauta 1 kawai suka rage a yau. To wa zai sami kyautar a darasi na gaba? Bari dabaran ta yanke muku hukunci.
  • Wani kayan aiki ya kamata a yi amfani da shi a yau? Ya kamata mu tafi live kalma girgije or online tambayoyin, don ƙarfafa haɗin gwiwa?

A wurin aiki

AhaSlides an san shi da manyan hanyoyin Mentimeter, ta hanyar araha da sauƙin amfani! Don haka, menene AhaSlides na taron ku na gaba?

  • Goyi bayan yanke shawara - Wane zaɓin haɓaka samfur zan zaɓa lokacin da zaɓuɓɓukan biyu suna da kyau sosai? Bari dabaran zaɓe ta taimake ku.
  • Wace kungiya ce za ta gabatar a gaba? – Maimakon a yi gardama kan wane ko wace ƙungiya ce za ta gabatar a taro na gaba, me zai hana ba za ku girma ku karɓi zaɓin dabarar ba? Ka tuna ƙara a Nau'in Tambaya & A kai tsaye, don tattara ra'ayoyi daga masu sauraro a ainihin lokacin lokacin gabatarwa!
  • Menene abincin rana? - Daya daga cikin mafi wuya tambayoyi ga ma'aikatan ofis? Ku ci abincin Thai ko ku ci abincin Indiya ko ku ci duka? Zabi lambar ku don zuwa ku juya.

A Rayuwar Yau

Ba da yawa don faɗi game da fa'idar 1 ko 2 Wheel don rayuwar yau da kullun ba kuma, daidai? Idan kuna da zaɓuɓɓuka guda 2 kuma an tilasta ku zaɓi ɗaya kawai kamar "Sanye da baƙar fata ko launin ruwan kasa?", "Sanye da takalma masu tsayi ko ƙananan sheqa?", "Syi littafi na marubucin A ko B", da dai sauransu. Tabbas dabaran zai yanke shawara mafi kyau da sauri fiye da ku.

Tambayoyin da

Me yasa mutane suke ruɗe wajen yanke shawara a rayuwa?

Mutane na iya samun rudani lokacin da suke yanke shawara a rayuwa, ciki har da rikitarwa, rashin bayanai, abubuwan da suka saba da juna, tsoron yin zabi mara kyau, tasirin tunanin mutum, rashin amincewa da kai kuma watakila saboda matsa lamba na waje da tsammanin!

Yadda za a yanke shawara mafi kyau?

Don yanke shawara mafi kyau, ya kamata ku bi matakai masu zuwa, ciki har da: Ƙayyade shawarar, tara bayanai, gano hanyoyin daban-daban, kimanta ribobi da fursunoni, ba da fifiko ga ƙima, la'akari da yuwuwar sakamako, amince da tunanin ku, nemi ra'ayi, ɗauki lokacinku don tunani, yanke hukunci na ƙarshe sannan, kada ku ji tsoron ɗaukar mataki da kimantawa!

5 1 zaben
Mataki na Farko
Labarai
Sanarwa na
bako
0 comments
Bayanin Cikin Lissafi
Duba duk maganganu