Bazuwar Category Generator: Babban Dabarar Zaɓar Dabarar

Babban janareta na nau'in Random yana ba ku damar zaɓar abubuwa da yawa waɗanda ke buƙatar zaɓi da yanke shawara a cikin rana ɗaya, kamar irin wasannin da za ku shirya don abokanku a bikin wannan ƙarshen mako. Me za a sa a yau. Menene abincin dare...

Random List Generator don Jam'iyyar (Abinci, Jigo, Wasa, Abin sha)

Jerin shigarwa: Daren Wasan

Jerin shigarwa: Jigon Jam'iyya

Wanne Ya Kamata Na Kunna Generator

Zaɓin wasan da za a yi ya dogara da abubuwan da kake so da abubuwan da kake so. Anan akwai ƴan shawarwari a cikin nau'o'i daban-daban:

  1. Action-Adventure: "The Legend of Zelda: Breath of the Wild" (Nintendo Switch)
  2. Wasan Wasa (RPG): "The Witcher 3: Wild Hunt" (akwai akan dandamali da yawa)
  3. Mai harbi na Farko (FPS): "Overwatch" (akwai akan dandamali da yawa)
  4. Buɗe-Duniya Exploration: "Red Dead Redemption 2" (akwai akan dandamali da yawa)
  5. Wasan kwaikwayo: "Portal 2" (akwai akan dandamali da yawa)
  6. Dabarun: "Civilization VI" (akwai akan dandamali da yawa)
  7. Simulation: "The Sims 4" (akwai akan dandamali da yawa)
  8. Wasanni: "FIFA 22" (akwai akan dandamali da yawa)
  9. Racing: "Forza Horizon 4" (Xbox da PC)
  10. Indie: "Celeste" (akwai akan dandamali da yawa)

Ka tuna kayi la'akari da dandalin wasan da kake da damar yin amfani da shi, kamar yadda ba duk wasanni ke samuwa akan kowane dandamali ba. Bugu da ƙari, ƙila za ku so ku duba sake dubawa, bidiyon wasan kwaikwayo, da ƙimar mai amfani don ƙarin fahimtar wasannin kuma ku ga waɗanda suka dace da abubuwan da kuke so.

Daga ƙarshe, mafi kyawun wasan da za ku yi shine wanda ya dace da abubuwan da kuke so kuma yana ba da gogewa mai daɗi.

Yadda ake Aiki da AhaSlides Wheel Picker Magic

  1. Nemo kuma danna maɓallin kunnawa a tsakiyar dabaran 
  2. Jira dabaran ta jujjuya kuma ta tsaya ba da gangan ba a cikin ɗayan shigarwar
  3. A pop-up zai sanar da nasara shigarwa

Kuna iya ƙara sabbin shawarwari tare da cire duk wani shigarwar a cikin tebur na hagu.

  • Don ƙara shigarwa - Rubuta nau'in ku a cikin akwatin "Ƙara sabon shigarwa" a gefen hagu
  • Don share shigarwa– Idan kana son goge nau’in nan da nan, sai ka yi shawagi a kai, sannan ka latsa alamar bin don goge shi.

Zana sabon dabaran, ajiye shi, kuma raba shi tare da abokanka. 

  1. New – Za a share duk abubuwan shigarwa na yanzu. Ƙara naka zuwa dabaran don jujjuya.
  2. Ajiye– Kammala dabaran ka ajiye shi zuwa naka AhaSlides asusu. Idan ba ku da ɗaya tukuna, yana da kyauta don ƙirƙirar!
  3. Share - Wannan yana ba ku hanyar haɗin URL don rabawa, wanda zai nuna ainihindabaran juyawa shafi. Lura cewa wanda kuka yi akan wannan shafin ba za a iya samun damar ta URL ba.

Ko kuna son yin wasan ƙwallon ƙafa ta layi ko kan layi, duba yadda ake yin Spinner Wheel hame.

Me yasa Amfani da a Random Category Generator 

Da yawan zaɓin da kuke da shi, yana da wahala a yanke shawara. 

Ko kai wanene ko me kake yi na rayuwa, ana tilasta maka yin ƙananan yanke shawara a kowace rana waɗanda galibin ƴan wasa ne. Misali, me kuke so don karin kumallo? Kuna son kofi, shayi, ruwa ko wani abu dabam? Kuna iya jin tsoro wajen yanke shawara. Duk da haka, abu ne da ya kamata mu yi mu'amala da shi ta fuskar yadda kwakwalwarmu ke aiki.

Don haka, duk abin da kuke fama da shi, AhaSlides' janareta nau'in bazuwar zai yi muku hidima daidai!

Yaushe Za ayi Amfani da shi Random Category Generator

Taken jam'iyya:Ɗaya daga cikin mafi sauƙi hanyoyin da za a yanke shawarar alkiblar jam'iyyar ita ce zabar jigo. Lokacin da aka zaɓi jigo, za ku san abinci, abin sha, kiɗa, da nishaɗi waɗanda suka dace da hangen nesanku. Kuna iya ƙirƙirar jerin nau'ikan bazuwar ciki har da batutuwa kowane wata:  Shekarar Sabuwar ShekaraSin Sabuwar Shekara, Ranar soyayya, Ranar Duniya, Halloween, da Godiya.

Ayyukan aji: Hanya mafi kyau don haɓaka haɗin kai na ɗalibi shine ƙirƙirar wasanni kamar bazuwar kalmar janareta Pictionary, zane, ko bazuwar rukuni na ESL.

Rayuwa ta yau da kullun:Bari janareta na nau'in bazuwar don tufafi ya taimaka muku zaɓi abin da za ku sa da safe ko yanke shawarar abin da fim ɗin za ku kalli bayan dogon rana. 

Wanna Make shiHanyar sadarwa ?

Bari mahalartanku su ƙara nasu nasu shigarwarku gira! Nemo yadda ake yin dabaran spinner...

Rubutun madadin


Fara cikin daƙiƙa.

Ƙara ƙarin nishaɗi tare da mafi kyawun dabaran spinner kyauta da ake samu akan kowa AhaSlides gabatarwa, shirye don rabawa tare da taron ku!


🚀 Ajiye Asusu Kyauta☁️

Gwada Wasu Dabarun! 👇

Ⓜ️ Generator Bazuwar Wasiƙa Ⓜ️

Duk haruffan haruffan Ingilishi, a shirye suke don taimaka muku suna aikinku, zaɓi ɗalibin bazuwar, ko wasawasannin aji na ƙamus .

bazuwar category janareta
Bazuwar nau'in janareta

💰 Zana Generator Wheel 💰

Bari dabaran janareta zaneyanke muku hukunci. Zai samar da abubuwa masu sauƙi don zana, doodles, zane-zane, da zanen fensir don littafin zanenku ko ma ayyukan dijital ku. 

zabar rukuni

💯 MLB Wheel Wheel 💯

Shin kun ji labarin MLB? Shin kai mai sha'awar MLB ne, Baseball Major League? Mu duba cikin Dabarun ƙungiyar MLB.

category picker

Tambayoyin da

Menene mai zaɓin rukuni?

“Category selectr” kalma ce da galibi tana nufin kayan aiki ko tsarin da ake amfani da shi don zaɓar ko tantance nau'i ko nau'in wani abu. Ana amfani da shi sau da yawa a cikin yanayi daban-daban, kamar wasanni, zaman zuzzurfan tunani, ko tsara bayanai.

Yaushe zan iya amfani da wannan janareta don ɗaukar wani abu?

Kuna iya amfani da wannan janareta na bazuwar a cikin zaman zuzzurfan tunani, dare game, yanke shawara, ayyukan ƙirƙira da haɓakar sirri da koyo.

Me yasa zan yi amfani da janareta na zaɓin bazuwar?

Ko kai wanene ko me kake yi na rayuwa, ana tilasta maka yin ƙananan yanke shawara a kowace rana waɗanda galibin ƴan wasa ne. Misali, me kuke so don karin kumallo? Kuna son kofi, shayi, ruwa ko wani abu dabam? Kuna iya jin tsoro wajen yanke shawara. Duk da haka, abu ne da ya kamata mu yi mu'amala da shi ta fuskar yadda kwakwalwarmu ke aiki.