Masanin Kasuwanci / Mai Samfur

1 Matsayi / Cikakken Lokaci / Nan take / Hanoi

Mu ne AhaSlides, Kamfanin SaaS (software azaman sabis) wanda ke Hanoi, Vietnam. AhaSlides dandamali ne na haɗin gwiwar masu sauraro wanda ke ba da damar shugabanni, malamai, da masu shirya taron… don haɗawa da masu sauraron su kuma bari su yi hulɗa a ainihin lokacin. Mun kaddamar AhaSlides a cikin Yuli 2019. Yanzu miliyoyin masu amfani daga ƙasashe sama da 200 ke amfani da shi kuma suka amince da shi.

Muna neman ƙwararren Manazarcin Kasuwanci don shiga ƙungiyarmu don haɓaka injin haɓakarmu zuwa mataki na gaba.

Idan kuna sha'awar shiga kamfani da ke jagorantar samfur don ɗaukar manyan ƙalubalen gina samfuri mai inganci "wanda aka yi a Vietnam" don kasuwar duniya, yayin da kuke ƙware da fasahar farawa a kan hanya, wannan matsayi na ku ne.

Abin da za ku yi

  • Fito da sabbin ra'ayoyin samfuri da haɓakawa don cimma burin ci gaban mu, ta hanyar yin fice a:
    • Samun sama kusa da sirri tare da ban mamaki abokin ciniki tushe. The AhaSlides abokin ciniki tushe ne da gaske duniya da kuma bambancin, don haka zai zama duka biyu mai girma farin ciki da kalubale don nazarin su da kuma isar da tasiri ga rayuwarsu.
    • Yin tona cikin samfuranmu da bayanan mai amfani ba tare da ɓata lokaci ba, don ci gaba da haɓaka fahimtarmu da tasirin mu akan halayen mai amfani. Ƙwararren Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun mu da kuma ginannun dandali na nazarin samfur ya kamata su iya amsa kowane tambayoyin bayanai da kuke da su, a cikin kan lokaci (ko da ainihin-lokaci).
    • Sa ido sosai kan gasar da kuma duniya mai ban sha'awa na softwares alkawari kai tsaye. Muna alfahari da kasancewa ɗaya daga cikin ƙungiyoyi masu saurin tafiya a kasuwa.
  • Yin aiki kafada da kafada tare da ƙungiyar samfuranmu/ Injiniya ta hanyar gabatar da gaskiya, bincike, ilhama, koyo... da aiwatar da shirin.
  • Gudanar da iyakokin aiki, rabon albarkatu, fifiko... tare da manyan masu ruwa da tsaki, ƙungiyar ku, da sauran ƙungiyoyi.
  • Sake sabunta abubuwan da aka haɗa, abubuwan shigar duniya na zahiri cikin abubuwan da za'a iya aiwatarwa kuma masu iya gwadawa.
  • Kasancewa da alhakin tasirin ra'ayoyin samfuran ku.

Abinda yakamata ya kasance mai kyau a

  • Ya kamata ku sami aƙalla shekaru 3 na ƙwarewar aiki azaman Manazarcin Kasuwanci ko Mai Samfur a ƙungiyar samfuran software.
  • Ya kamata ku sami ingantaccen fahimtar ƙirar samfuri da mafi kyawun ayyukan UX.
  • Kai mai fara tattaunawa ne. Kuna son yin magana da masu amfani da koyon labarunsu.
  • Kuna koyo da sauri kuma kuna iya magance gazawa.
  • Ya kamata ku sami gogewa aiki a cikin yanayin Agile/Scrum.
  • Ya kamata ku sami gogewa aiki tare da kayan aikin bayanai/BI.
  • Yana da fa'ida idan zaku iya rubuta SQL da/ko yin wasu coding.
  • Yana da fa'ida idan kun kasance cikin jagora ko aikin gudanarwa.
  • Kuna iya sadarwa da kyau cikin Ingilishi (dukansu a rubuce da magana).
  • Ƙarshe, amma ba kalla ba: Manufar rayuwar ku ce ku yi mahaukaci mai girma samfurin.

Abinda zaku samu

  • Mafi girman adadin albashi a kasuwa.
  • Kasafin kudin ilimi na shekara.
  • Kasafin kudin lafiya na shekara.
  • Manufofin aiki-daga-gida mai sassauƙa.
  • Manufofin kwanakin hutu masu karimci, tare da izinin biyan kuɗi na kari.
  • Inshorar lafiya da duba lafiya.
  • tafiye-tafiyen kamfani mai ban mamaki.
  • Bar abincin ciye-ciye na ofis da lokacin Juma'a na farin ciki.
  • Manufofin biyan kudin haihuwa na kari ga ma’aikatan mata da na maza.

Game da AhaSlides

  • Mu ƙungiyar haɓaka ce ta ƙwararrun injiniyoyi da hackers girma samfur. Burin mu shine samfurin fasaha na "an yi a Vietnam" wanda duk duniya za su yi amfani da shi. A AhaSlides, muna fahimtar wannan mafarki kowace rana.
  • Ofishin mu yana a bene na 4, Ginin IDMC, 105 Lang Ha, gundumar Dong Da, Hanoi.

Sauti duk mai kyau. Ta yaya zan nema?

  • Da fatan za a aika CV ɗin ku zuwa dave@ahaslides.com (batun: "Masanin Kasuwanci / Mai Samfur").