Manajan Nasarar Abokin Ciniki
1 Matsayi / Cikakken Lokaci / Nan take / Hanoi
Mu AhaSlides ne, farkon SaaS (software azaman sabis) wanda ke Hanoi, Vietnam. AhaSlides dandamali ne na haɗin gwiwar masu sauraro wanda ke ba da damar masu magana da jama'a, malamai, masu shirya taron... don haɗawa da masu sauraron su kuma bari su yi hulɗa a cikin ainihin lokaci. Mun ƙaddamar da AhaSlides a cikin Yuli 2019. Yanzu ana amfani da shi kuma masu amfani daga ƙasashe sama da 180 ke amfani da shi.
Muna neman 1 Babban rabo na Abokin Ciniki don shiga cikin ƙungiyarmu don taimakawa tabbatar da kyakkyawan ƙwarewar AhaSlides ga dubban masu amfani da abokan cinikinmu daga ko'ina cikin duniya.
Abin da za ku yi
- Goyi bayan masu amfani da AhaSlides a cikin ainihin lokacin taɗi da imel, tare da ɗimbin tambayoyi kamar sanin software, warware matsalar fasaha, karɓar buƙatun fasali da amsawa.
- Mafi mahimmanci, zaku yi duk abin da ke cikin ikon ku da ilimin ku don tabbatar da cewa mai amfani da AhaSlides wanda ya zo don taimakon ku zai sami babban rabo mai nasara da gogewa mai abin tunawa. Wani lokaci, kalmar ƙarfafawa a lokacin da ya dace na iya wucewa fiye da kowane shawarar fasaha.
- Ba ƙungiyar samfurin akan lokaci da isassun martani kan batutuwa da ra'ayoyin da yakamata su duba. A cikin ƙungiyar AhaSlides, za ku zama muryar masu amfani da mu, kuma wannan ita ce mafi mahimmancin murya a gare mu duka mu saurare.
- Hakanan kuna iya shiga cikin wasu ayyukan haɓaka-hacking da haɓaka samfura a AhaSlides idan kuna so. Membobin ƙungiyarmu sun kasance suna ƙwazo, masu son sani kuma da wuya su ci gaba da kasancewa cikin ƙayyadaddun ayyuka.
Abinda yakamata ya kasance mai kyau a
- Ya kamata ku sami damar tattaunawa sosai a Turanci.
- Kuna iya kasancewa da kwanciyar hankali koyaushe lokacin da abokan ciniki suka damu ko haushi.
- Samun gogewa a cikin Tallafin Abokin Ciniki, Baƙi, ko Matsayin Talla... zai zama fa'ida.
- Zai zama babban kyauta idan kun mallaki hankali na nazari (kuna son juya bayanai zuwa bayanai masu amfani), da kuma sha'awar kayan fasahar (kuna son fuskantar ingantacciyar software).
- Samun gogewa a cikin magana ko koyar da jama'a zai zama fa'ida. Yawancin masu amfani da mu suna amfani da AhaSlides don magana da jama'a da kuma ilimi, kuma za su yi godiya da kasancewar kun kasance cikin takalminsu.
Abinda zaku samu
- Yawan albashi na wannan matsayin daga 8,000,000 VND zuwa 20,000,000 VND (net), ya danganta da ƙwarewar ku / cancantar ku.
- Hakanan ana samun wadatattun abubuwan kyaututtuka.
Game da AhaSlides
- Mu kungiya ce ta 14, gami da Masu Gudanar da nasarar Abokan Ciniki 3. Yawancin membobin ƙungiyar suna magana da Ingilishi sosai. Muna son yin kayayyakin fasahar zamani masu amfani da kuma saukin amfani, ga kowa.
- Ofishin namu yana: Floor 9, Vietnam Tower, 1 Thai Ha street, Dong Da gundumar, Hanoi.
Sauti duk mai kyau. Ta yaya zan nema?
- Da fatan za a aika CV ɗinku zuwa dave@ahaslides.com (maudu'i: "Mai sarrafa Nasarar Abokin Ciniki").