Babban Jami'in HR (Bambancin Al'adu / Haɗin kai / Alamar Kamfanoni)
1 Matsayi / Cikakken Lokaci / Nan take / Hanoi
Mu ne AhaSlides Pte Ltd, kamfanin Software-as-a-Service da ke Vietnam da Singapore. AhaSlides dandamali ne na masu sauraro kai tsaye wanda ke ba wa malamai, shugabanni, da masu shirya taron damar yin hulɗa tare da masu sauraron su kuma su bar su yin hulɗa a cikin ainihin lokaci.
Mun ƙaddamar AhaSlides a 2019. Ci gabanta ya wuce yadda muke tsammani. AhaSlides fiye da masu amfani miliyan ɗaya daga ko'ina cikin duniya ke amfani da su kuma sun amince da su.
Ƙungiyarmu yanzu ta ƙunshi mambobi 30 daga al'adu da yawa ciki har da Vietnam, Singapore, Birtaniya, Indiya, da Japan. Mun rungumi yanayin aiki na matasan, tare da babban ofishinmu da ke Hanoi.
Abin da za ku yi:
- Ɗaukar matakai don gina wurin aiki wanda ke haɓaka kasancewa, haɗawa da haɗin kai ga duk membobin ƙungiyar.
- Tabbatar da cewa membobin ƙungiyar da ba na Biyetnam ba da membobin ƙungiyar nesa suna da cikakken goyan baya, haɗawa da shiga.
- Magance rikice-rikice masu yuwuwa da batutuwan sadarwa a wurin aiki ta hanyar sauƙaƙe al'adar faɗin gaskiya da ɗaukar ikon mallaka.
- Tsara, aiwatarwa da haɓaka hanyoyin shiga jirgi don membobin ƙungiyar da ba na Biyetnam ba.
- Alamar kamfani, watau gina kyakkyawan hoto a cikin al'umma (dukansu a Vietnam da kuma a Kudu maso Gabashin Asiya) cewa AhaSlides wuri ne mai kyau don yin aiki.
- Shirya taron ginin ƙungiyar, duka akan layi da kuma cikin mutum.
Abin da ya kamata ku yi kyau a:
- Ya kamata ku sami kyakkyawar sadarwa a rubuce da magana cikin duka Ingilishi da Vietnamese.
- Yakamata ku zama mai girma a sauraron aiki.
- Ya kamata ku sami gogewa a cikin aiki da sadarwa tare da waɗanda ba Vietnamese ba.
- Zai zama fa'ida idan kuna da babban wayar da kan al'adu, watau kun fahimta kuma ku yaba bambance-bambancen dabi'u, al'adu, da imani a cikin al'adu daban-daban.
- Ba ku jin kunyar yin magana a bainar jama'a. Zai zama fa'ida idan za ku iya shiga taron jama'a kuma ku ba da liyafar nishaɗi.
- Ya kamata ku sami wasu ƙwarewa tare da kafofin watsa labarun da yin alamar HR (mai aiki).
Abin da zaka samu:
- Muna biyan gasa. Idan an zaɓi ku, za mu yi aiki tare da ku don fito da mafi kyawun tayin da za ku iya samu.
- Muna da shirye-shiryen WFH masu sassauƙa.
- Muna yin tafiye-tafiye na kamfani akai-akai.
- Muna ba da fa'idodi masu yawa da fa'idodi: inshorar kiwon lafiya masu zaman kansu, ƙimar lafiyar gabaɗaya ta shekara-shekara, kasafin kuɗi na ilimi, kasafin kuɗi na kiwon lafiya, manufar hutun rana, mashaya abincin abinci na ofis, abincin ofis, abubuwan wasanni, da sauransu.
game da AhaSlides tawagar
Mu matasa ne kuma ƙungiyar mambobi 30 masu saurin girma, waɗanda ke matukar son yin manyan kayayyaki waɗanda ke canza halayen mutane zuwa mafi kyau, kuma suna jin daɗin koyan da muke samu a hanya. Tare da AhaSlides, muna fahimtar wannan mafarki kowace rana.
Muna son ratayewa, kunna ping pong, wasannin allo da kiɗa a ofis. Har ila yau, muna yin ginin ƙungiya akan ofis ɗin mu na yau da kullun (akan Slack da Gather app) akai-akai.
Sauti duk mai kyau. Ta yaya zan nema?
- Da fatan za a aika CV ɗin ku zuwa dave@ahaslides.com (batun: "Hukumar HR").