Babban Masanin Kasuwanci

2 Matsayi / Cikakken Lokaci / Nan take / Hanoi

Mu ne AhaSlides, kamfanin SaaS (software a matsayin sabis). AhaSlides dandamali ne na haɗin gwiwar masu sauraro wanda ke ba da damar shugabanni, manajoji, malamai, da masu magana don haɗawa da masu sauraron su kuma bari su yi hulɗa a ainihin lokacin. Mun kaddamar AhaSlides a cikin Yuli 2019. Yanzu miliyoyin masu amfani daga ƙasashe sama da 200 ke amfani da shi kuma suka amince da shi.

Muna da mambobi sama da 35, suna zuwa daga Vietnam (mafi yawa), Singapore, Philippines, UK, da Czech. Mu kamfani ne na Singapore tare da rassa a Vietnam, da kuma reshe a cikin Netherlands.

Muna neman 2 Manyan Manazarta Kasuwanci don shiga ƙungiyarmu a Hanoi, a matsayin wani ɓangare na ƙoƙarinmu na haɓaka ci gaba.

Idan kuna sha'awar shiga cikin kamfanin software mai sauri don ɗaukar manyan ƙalubalen inganta yadda mutane a duk duniya suke taruwa da haɗin gwiwa, wannan matsayi na ku ne.

Abin da za ku yi

Za ku taka muhimmiyar rawa wajen daidaita tazara tsakanin buƙatun kasuwanci da abubuwan fasaha na samfurin software ɗin mu.

  • Taro buƙatun: Haɗin kai tare da abokan ciniki, masu amfani na ƙarshe, Masu mallakar samfuranmu, ƙungiyar tallafin mu, ƙungiyar tallanmu ... don fahimtar bukatun kasuwanci, buƙatun mai amfani, da maki raɗaɗi. Gudanar da tambayoyi, bita, da safiyo don tattara cikakkun buƙatu.
  • Bukatun gyare-gyare: Rubuta labarun mai amfani da ma'auni na yarda da mai amfani dangane da bayanan da aka tattara, tabbatar da tsabta, yuwuwar, gwadawa, da daidaitawa tare da manufofin haɓaka samfurin mu.
  • Haɗin kai tare da ƙungiyoyin samfuran mu: Ba da buƙatun, fayyace shakku, yin shawarwari, da daidaitawa ga canje-canje.
  • Tabbacin inganci da UAT: Haɗa tare da ƙungiyoyin QA don haɓaka shirye-shiryen gwaji da shari'o'in gwaji.
  • Bibiya da bayar da rahoto: Haɗin kai tare da Manazarta Bayanan Samfurinmu da ƙungiyoyin samfuran mu don aiwatar da bin diddigi da gina rahotannin ƙaddamarwa.
  • Binciken bayanai: Gano fahimta, fassara rahotanni, da fito da shawarwarin matakai na gaba.
  • Amfani: Haɗin kai tare da Masu Zanen UX ɗinmu don ganowa da warware matsalolin amfani. Tabbatar cewa an tsara buƙatun amfani da kyau kuma an cika su.

Abinda yakamata ya kasance mai kyau a

  • Ilimin yanki na kasuwanci: Ya kamata ku sami zurfin fahimtar: (mafi kyau)
    • Masana'antar software.
    • Musamman musamman, masana'antar Software-as-a-Service.
    • Wurin aiki, kamfani, softwares na haɗin gwiwa.
    • Duk wani daga cikin waɗannan batutuwa: Horon kamfanoni; ilimi; haɗin gwiwar ma'aikata; albarkatun ɗan adam; ilimin halayyar kungiya.
  • Bukatar faɗakarwa da bincike: Ya kamata ku kasance ƙwararre wajen gudanar da tambayoyi, bita, da safiyo don fitar da cikakkun buƙatu masu haske.
  • Binciken bayanai: Ya kamata ku sami gogewar shekaru a cikin gano ƙira, abubuwan da ke faruwa, da kuma fahimtar aiki daga rahotanni.
  • Mahimman tunani: Ba kwa karɓar bayani a ƙimar fuska. Kuna tambaya da ƙalubalanci zato, son zuciya, da shaida. Kun san yadda ake yin muhawara mai inganci.
  • Sadarwa da haɗin gwiwa: Kuna da kyakkyawan ƙwarewar rubutu a cikin Vietnamese da Ingilishi. Kuna da ƙwarewa ta hanyar magana sosai kuma ba kwa jin tsoron yin magana da taron jama'a. Kuna iya bayyana ra'ayoyi masu rikitarwa.
  • Takardun: Kuna da kyau tare da takaddun shaida. Kuna iya bayyana hadaddun ra'ayoyi ta amfani da maki harsashi, zane-zane, teburi da nuni.
  • UX da amfani: Kun fahimci ka'idodin UX. Makin kari idan kun saba da gwajin amfani.
  • Agile/Scrum: Ya kamata ku sami ƙwarewar shekaru masu aiki a cikin yanayin Agile/Scrum.
  • Ƙarshe, amma ba kalla ba: Manufar rayuwar ku ce ku yi mahaukaci mai girma samfurin software.

Abinda zaku samu

  • Mafi girman albashi a kasuwa (muna da gaske game da wannan).
  • Kasafin kudin ilimi na shekara.
  • Kasafin kudin lafiya na shekara.
  • Manufofin aiki-daga-gida mai sassauƙa.
  • Manufofin kwanakin hutu masu karimci, tare da izinin biyan kuɗi na kari.
  • Inshorar lafiya da duba lafiya.
  • tafiye-tafiyen kamfani mai ban mamaki.
  • Bar abincin ciye-ciye na ofis da lokacin Juma'a na farin ciki.
  • Manufofin biyan kudin haihuwa na kari ga ma’aikatan mata da na maza.

Game da ƙungiyar

Mu ƙungiyar ƙwararrun injiniyoyi 40 ne masu haɓaka da sauri, masu zanen kaya, masu kasuwa, da manajojin mutane. Burin mu shine samfurin fasaha na "an yi a Vietnam" wanda duk duniya za su yi amfani da shi. A AhaSlides, muna gane wannan mafarki kowace rana.

Ofishin mu na Hanoi yana kan bene na 4, Ginin IDMC, 105 Lang Ha, gundumar Dong Da, Hanoi.

Sauti duk mai kyau. Ta yaya zan nema?

  • Da fatan za a aika CV ɗin ku zuwa dave@ahaslides.com (batun: "Babban Manazarcin Kasuwanci").