Horarwa mafi kyau, tarurruka masu wayo ga ƙungiyar ku
Canza sabbin abubuwan da ƙungiyar ku ta saba yi da zaman horo zuwa tattaunawa ta hanyoyi biyu. AhaSlides yana ba da kayan aikin hulɗa don tabbatar da cewa saƙon yana aiki kuma ƙungiyar ta shirya don aiwatarwa.
Abin da zaku iya yi tare da AhaSlides
Duk abin da kuke buƙata don kawar da tarurruka marasa amfani da kuma canza yadda ƙungiyar ku ke koyo, daidaita su, da aiwatarwa.

Shirye-shiryen gabanin taro
Aika pre-bincike don fahimtar buƙatun mahalarta, saita bayyanannun manufofin & maƙasudin gama gari.

Ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwa mai ƙarfi
Yi amfani da gajimare kalma, ƙwaƙƙwalwar tunani, da buɗe ido don sauƙaƙe tattaunawa.

Haɗin kai
Zaɓen da ba a san su ba da Q&A na ainihin lokaci suna tabbatar da an ji kowa.
An gina don ƙungiyoyin ƙwararru da na zamani
Sami ra'ayoyi da ra'ayoyi nan take
Zaɓe, ma'auni na bincike, gajimare kalmomi, da ƙwaƙƙwaran tunani don auna jin daɗi, ba da haɗin kai da tattara bayanai.
Kimanta ilimi kuma ƙirƙirar abubuwan da aka haɗa
Samar da horon da ya fi tasiri, koyan jin daɗi, da haɓaka ƙungiya tare da Amsa Amsa, Match Pairs, Madaidaicin oda, Dabarun Spinner, Rarraba, da ƙari.
Ƙirƙiri sabbin ko shigo da zamiyarorin da ke akwai
Shigo da fayilolin PDF, PPT, ko PPTX - ko fara daga farko tare da taimakon AI. Saka bidiyoyi, multimedia, da gidajen yanar gizo cikin sauƙi a YouTube.
Ka hango tunani da ra'ayoyi na gama gari
Samo ra'ayoyin masu sauraron ku da ra'ayoyin ku a iya gani cikin kyakyawan nuni mai kyau wanda ke ɗaukar rawar gani.
Bari a ji ɗan ƙungiyar ku
A ƙarfafa mahalarta su yi tambayoyi a kowane lokaci - kafin, lokacin, ko bayan zaman - tare da zaɓuɓɓukan ɓoye suna, tace abubuwan batsa, da kuma daidaita su.
Ƙwararrun ƙungiyar ƙwararru a duk duniya sun amince da shi
4.7/5 daga ɗaruruwan bita
Me yasa za ku zaɓi AhaSlides don ƙungiyar ku?
Tsaro-Shafin Kasuwanci: Sarrafa ɓoye bayanai da tsare sirri waɗanda suka dace da ƙa'idodin ƙungiya.
Yana Haɗawa da Tarinku: Yana aiki tare da kayan aikin taron bidiyo da gabatarwa da ƙungiyar ku ta riga ta yi amfani da su.