Mun zo nan don ƙirƙirar Aha! Lokacin
An gaji da gabatarwa ga dakunan da aka gyara? Sabon bincike ya ce kuna da daƙiƙa 47 kafin masu sauraron ku su shagala.
Tare da AhaSlides, haɗa duka ɗakin tare da masu hana kankara, tambayoyi, jefa ƙuri'a, da wasannin ƙungiya. Sanya su wani ɓangare na nunin kuma kulle hankali cikin daƙiƙa.
4.7/5 daga ɗaruruwan bita akan G2
Amintattun malamai da kwararru sama da miliyan biyu a duk duniya
Ta yaya muke yin hakan?
Nau'in Tambayoyi na kowane lokaci
daga Zaɓi Amsa da kuma Raba to Gajeriyar Amsa da kuma Madaidaicin oda - Haɗin kai a cikin masu fasa kankara, kimantawa, gamification, da ƙalubalen ƙalubalen.
Zaɓuɓɓuka da binciken da ke gudana
Zaɓuɓɓuka, WordClouds, Q&A kai tsaye, da buɗaɗɗen tambayoyi - tattaunawa mai ban sha'awa, ɗaukar ra'ayoyin, da raba abubuwan gani tare da hangen nesa bayan zama.
Haɗin kai & AI don haɗin kai mara ƙarfi
Haɗa da Google Slides, PowerPoint, MS Teams, Zuƙowa, da ƙari. Shigo da nunin faifai, ƙara mu'amala, ko ƙirƙira tare da AI - sadar da zaman kai tsaye ko na kai wanda ke jan hankali.
Shirya don ƙirƙirar abubuwan da ba za a manta da su ba?
Nemo cikakken kunshin don ɗaukaka gabatarwar ku.
Aha! Lokaci don kowane mahallin

Fasa ƙanƙara tare da abubuwan ban mamaki na ƙungiyar da wasannin da ke haɗa mutane a sassan sassan.

Gudu masu fashewar kankara, bincikar ilimi, da motsa jiki na mu'amala waɗanda ke taimakawa koyo tsayawa.

Yi tarurruka ta hanyoyi biyu tare da Q&A kai tsaye, jefa ƙuri'a, da ayyukan zurfafa tunani.

Dare mai masaukin baki tare da allon jagora, masu ƙidayar lokaci, da halartar taron jama'a kai tsaye.

Juya wayoyi zuwa kayan aikin koyo tare da tambayoyi kai tsaye, jefa ƙuri'a, da girgijen kalmomi.
Ba ku da wani abu a zuciya don gabatarwarku na gaba tukuna?
Duba ɗakin karatu na dubban samfura don horarwa, tarurruka, dusar ƙanƙara a aji, tallace-tallace & tallace-tallace, da ƙari.
Kuna da damuwa?
Lallai! Muna da ɗayan mafi kyawun tsare-tsaren kyauta a kasuwa (wanda zaku iya amfani da shi a zahiri!). Shirye-shiryen da aka biya suna ba da ƙarin fasali a farashi masu gasa, suna mai da shi mai dacewa da kasafin kuɗi ga daidaikun mutane, malamai, da kuma kasuwanci iri ɗaya.
AhaSlides na iya ɗaukar manyan masu sauraro - mun yi gwaje-gwaje da yawa don tabbatar da tsarin mu zai iya sarrafa shi. Abokan cinikinmu kuma sun ba da rahoton gudanar da manyan abubuwan da suka faru (don mahalarta sama da 10,000 masu rai) ba tare da wata matsala ba.
Ee, muna yi! Muna ba da rangwame har zuwa 40% idan kun sayi lasisi da yawa. Membobin ƙungiyar ku za su iya haɗa kai, raba, da shirya gabatarwar AhaSlides cikin sauƙi.