14
3.1K
Rufe tushen ka'idar kiɗa tare da wannan samfuri mai ma'amala don makarantar sakandare. Auna ilmin ɗalibai na farko kuma gudanar da gwaji mai sauri don bincika fahimta.
Tabbas ba haka bane! Asusun AhaSlides kyauta ne 100% kyauta tare da damar mara iyaka zuwa yawancin fasalulluka na AhaSlides, tare da matsakaicin mahalarta 50 a cikin shirin kyauta.
Idan kuna buƙatar ɗaukar nauyin taron tare da ƙarin mahalarta, zaku iya haɓaka asusunku zuwa tsari mai dacewa (da fatan za a duba tsare-tsaren mu anan: Farashi - AhaSlides) ko tuntuɓi ƙungiyar mu CS don ƙarin tallafi.
A halin yanzu, masu amfani za su iya shigo da fayilolin PowerPoint da Google Slides zuwa AhaSlides. Da fatan za a duba waɗannan labaran don ƙarin bayani: