4
4
Ana gayyatar masu halarta don raba abubuwan da suke so don zama na gaba, makasudin taron, da kuma ra'ayi game da jigon magana don haɓaka ƙwarewar taron su gaba ɗaya.
Tabbas ba haka bane! Asusun AhaSlides kyauta ne 100% kyauta tare da damar mara iyaka zuwa yawancin fasalulluka na AhaSlides, tare da matsakaicin mahalarta 50 a cikin shirin kyauta.
Idan kuna buƙatar ɗaukar nauyin taron tare da ƙarin mahalarta, zaku iya haɓaka asusunku zuwa tsari mai dacewa (da fatan za a duba tsare-tsaren mu anan: Farashi - AhaSlides) ko tuntuɓi ƙungiyar mu CS don ƙarin tallafi.
A halin yanzu, masu amfani za su iya shigo da fayilolin PowerPoint da Google Slides zuwa AhaSlides. Da fatan za a duba waɗannan labaran don ƙarin bayani: