Ba mu sami abin da ya dace don bincikenku ba. Duba ko samfuran mu masu tasowa na iya taimakawa:
Janar Tambayoyi na Ilimi
53 nunin faifai

Janar Tambayoyi na Ilimi

Tambayoyi 40 na ilimin gaba ɗaya tare da amsoshi don gwada abokanka, abokan aiki ko baƙi. Yan wasa suna shiga tare da wayoyinsu kuma suyi wasa kai tsaye!

aha-official-avt.svg AhaSlides Official marubucin-checked.svg

zazzage.svg 61.0K

Wasannin Dabarun Dabarar Class Spinner
6 nunin faifai

Wasannin Dabarun Dabarar Class Spinner

5 wasanni wheel wheel don kawo farin ciki ga ajin ku! Mai girma don karya kankara, bita da lokacin ƙusa-ƙusa.

aha-official-avt.svg AhaSlides Official marubucin-checked.svg

zazzage.svg 42.6K

Kalma Cloud Icebreakers
4 nunin faifai

Kalma Cloud Icebreakers

Tambayi tambayoyin masu fasa kankara ta hanyar girgije kalma. Samu duk martani a cikin gajimare guda kuma ku ga yadda kowa ya shahara!

aha-official-avt.svg AhaSlides Official marubucin-checked.svg

zazzage.svg 34.7K

Yaya Kuka Sanin Abokan Takawa?
5 nunin faifai

Yaya Kuka Sanin Abokan Takawa?

Gabatar da Samfurin Slide na Tallan Dijital: tsararren ƙira na zamani cikakke don nuna dabarun tallan ku, ma'aunin aiki, da kuma nazarin kafofin watsa labarun. Mafi dacewa ga masu sana'a, shi

aha-official-avt.svg AhaSlides Official marubucin-checked.svg

zazzage.svg 25.5K

Sabon Class Icebreakers
15 nunin faifai

Sabon Class Icebreakers

Fara dangantaka da sabon ajin ku akan ƙafar dama. Yi amfani da wannan samfuri mai ma'amala don kunna wasanni, yin ayyukan nishadi kuma da gaske koyan juna.

aha-official-avt.svg AhaSlides Official marubucin-checked.svg

zazzage.svg 25.3K

Samfurin Tambayoyi na Pub #1
53 nunin faifai

Samfurin Tambayoyi na Pub #1

Tambayoyin kacici-kacici 40, da aka shirya don babban dare mai ban mamaki. 'Yan wasa sun kama wayoyinsu suna wasa kai tsaye! Zagayen ya kasance tutoci, kiɗa, wasanni da dabbobi.

aha-official-avt.svg AhaSlides Official marubucin-checked.svg

zazzage.svg 22.7K

Tambayoyi masu karya kankara ga ɗalibai
4 nunin faifai

Tambayoyi masu karya kankara ga ɗalibai

Dumama ajin kowace safiya ba koyaushe yake da sauƙi ba. Samo kwakwalwar harbawa da wuri tare da waɗannan tambayoyin masu fasa kankara ga ɗaliban koleji da sakandare.

aha-official-avt.svg AhaSlides Official marubucin-checked.svg

zazzage.svg 22.1K

Sunan Tambayoyin Waƙar
26 nunin faifai

Sunan Tambayoyin Waƙar

Wannan tambayar 'tunanin waƙar' tare da sauti za ta gwada ƙwarewar waƙar abokan ku. Yaya sauri za su iya gane waɗannan hits 20 maras lokaci?

aha-official-avt.svg AhaSlides Official marubucin-checked.svg

zazzage.svg 20.3K

Samfurin Taro na Komawa
4 nunin faifai

Samfurin Taro na Komawa

Dubi baya kan ƙugiyar ku. Yi tambayoyin da suka dace a cikin wannan samfuri na taron na baya don inganta tsarin ku mai ƙarfi kuma ku kasance cikin shiri don na gaba.

aha-official-avt.svg AhaSlides Official marubucin-checked.svg

zazzage.svg 19.2K

Tambayoyin da

Yadda ake amfani da samfuran AhaSlides?

ziyarci samfuri sashe akan gidan yanar gizon AhaSlides, sannan zaɓi kowane samfuri da kuke son amfani da shi. Sa'an nan, danna kan Samu Maɓallin Samfura don amfani da wannan samfuri nan da nan. Kuna iya gyarawa da gabatar da kai tsaye ba tare da yin rajista ba. Ƙirƙiri asusun AhaSlides kyauta idan kuna son ganin aikinku daga baya.

Ina bukatan biya don yin rajista?

Tabbas ba haka bane! Asusun AhaSlides kyauta ne 100% kyauta tare da damar mara iyaka zuwa yawancin fasalulluka na AhaSlides, tare da matsakaicin mahalarta 50 a cikin shirin kyauta.

Idan kuna buƙatar ɗaukar nauyin taron tare da ƙarin mahalarta, zaku iya haɓaka asusunku zuwa tsari mai dacewa (da fatan za a duba tsare-tsaren mu anan: Farashi - AhaSlides) ko tuntuɓi ƙungiyar mu CS don ƙarin tallafi.

Shin ina buƙatar biya don amfani da samfuran AhaSlides?

Ko kadan! Samfuran AhaSlides 100% kyauta ne, tare da ƙima mara iyaka wanda zaku iya samun dama ga. Da zarar kun shiga app ɗin mai gabatarwa, zaku iya ziyartar mu Samfura sashe don nemo gabatarwar da ke biyan bukatun ku.

Samfuran AhaSlides sun dace da su Google Slides da Powerpoint?

A halin yanzu, masu amfani za su iya shigo da fayilolin PowerPoint da Google Slides zuwa AhaSlides. Da fatan za a duba waɗannan labaran don ƙarin bayani:

Zan iya zazzage samfuran AhaSlides?

Ee, tabbas yana yiwuwa! A halin yanzu, zaku iya zazzage samfuran AhaSlides ta hanyar fitar da su azaman fayil ɗin PDF.