Tambayoyin Kiɗa na Pop

Tun daga manyan wakokin da suka fi shahara zuwa ga ɓoyayyun duwatsu masu daraja, ku ƙalubalanci abokanku da danginku da tarin tambayoyin waƙoƙin pop da suka shafe shekaru hamsin na waƙoƙin da ba za a manta da su ba.

Samu samfuri

Wanene na wannan?

  • Masoyan wakokin pop
  • Malamai suna shirya tambayoyi ga ɗalibai
  • Masu sha'awar jarabawa

Amfani da sharuɗɗa

  • Ayyukan busar da kankara
  • Taro na zamantakewa a ofis da ayyukan haɗin gwiwa tsakanin ƙungiya
  • Daren labarai na zahiri ko na kai tsaye a mashaya, gidajen cin abinci, ko cibiyoyin al'umma

Yadda za a yi amfani da shi

  • Danna 'Sami samfuri'
  • Yi rajista kyauta kuma kwafi samfurin zuwa asusunka
  • Keɓance tambayoyin da hotuna bisa ga zaɓinku
  • Gabatar da yanayin kai tsaye ko kunna yanayin kai tsaye don amfani mara daidaituwa
  • Gayyaci ƙungiyar ku don shiga ta wayoyinsu kuma ku shiga nan take

🎵 Farawa Mai Sauri: Tambayoyi Masu Sauƙi (cikakkiyar Dumi-Up)

Fara daren tambayoyinku tare da waɗannan masu farantawa jama'a waɗanda za su sa kowa ya yi waƙa tare:

🏆 Wane mawaki ne ke riƙe da mafi yawan nasarar Grammy ta kowane mai fasaha? Amsa: Beyonce (32 Grammys)

🎤 Menene "P!nk" ke rubutawa lokacin da kuka faɗi da babbar murya? Amsa: ruwan hoda

🌟 Wace tauraruwar pop ce aka fi sani da "Sarauniyar Pop"? Amsa: Madonna

💃 "Shake It Off" ya kasance babban nasara ga wanne babban tauraro mai farin gashi? Amsa: Taylor Swift

🎯 Justin Timberlake memba ne na wane shahararren mawakin yaro? Amsa: *NSYNC

🏅 Wane mawaki ne ya rera wakar "Rolling in the Deep"? Amsa: Adele

🎊 "Uptown Funk" haɗin gwiwa ne tsakanin Bruno Mars kuma wanne furodusa? Amsa: Mark Ronson

🎸 Ed Sheeran daga wace kasa yake? Amsa: Ingila (United Kingdom)

👑 Menene ainihin sunan tauraro Stefani Joanne Angelina Germanotta? Amsa: Lady Gaga

🌈 "Firework" ya kasance sananne guda ɗaya daga wane kundin Katy Perry? Amsa: Mafarkin Matasa

Ana samun dumi? Mai girma! Wadannan tambayoyi na gaba za su raba masu sha'awar kiɗan pop daga manyan masoya na gaskiya ...

Tambayoyi da Amsoshin Tambayoyi na 80s na Pop Music

  1. Wace tauraruwa 80s da Guinness World Records ta yarda da ita a matsayin mafi kyawun mai sayar da mata rikodin kowane lokaci? madonna
  2. Wanene ya ƙarfafa duniya don 'Sauka a Kan' a cikin 1981? Kool da angan Gang
  3. Yanayin Depeche ya sami babban bugu na farko a Amurka a cikin 1981 da wace waƙa? Kawai Ba Iya Samun Isar Ba
  4. Wanene ya yi iƙirarin cewa 'Ina Har yanzu Tsaye' a 1983? Elton John
  5. David Bowie ya fito a cikin wane fim ne na al'ada a 1986? Labyrinth
  6. 'Tafiya Kamar Masari' wace ce ta shahara a wace ƙungiya a cikin 1986? Bangles
  7. Huey, daga Huey Lewis da News, an buga wane kayan aiki? harmonica
  8. Wace ƙasa ce fitacciyar jarumar fafutuka A-ha suka fito? Norway
  9. A wace shekara 80s Sarauniya ta sanar da kowa cewa wani ya cije ƙura? 1980
  10. Michael Jackson ya fara bayyana alamar kasuwancin sa ne a lokacin wace waka a shekarar 1983? Billie Jean
  11. Annie Lennox ita ce mafi shahararrun duhun Eurythmics. Wanene ɗayan memba? Dave Stewart
  12. Humanungiyar 'Yan Adam tana da lamba ta Kirsimeti a cikin 1981 tare da wace waƙa? Kar Ka So Ni
  13. Wane kundin Kundin Cure ne ya ƙunshi waƙar 'Titin Fascination'? Rushewar
  14. A wace shekara ta 80s Mahaukaci ya rabu, a ƙarshe ya sake zama kamar Hauka? 1988
  15. Wace mawaƙa ce ta lashe Grammy don Mafi kyawun Sabuwar Mawaƙi a 1985? Cyndi Lauper
  16. Wanene daga cikin membobin U2 ya fara ƙungiyar a Dublin lokacin yana ɗan shekara 14? Larry Mullen Jr.
  17. Wanene ya fita daga cikin duo don tafiya solo a cikin 1987 kuma ya sami nasara kai tsaye da waƙarsa 'Imani'? George Michael
  18. An fara daga 1981, Duran Duran ya fitar da kundi nawa har zuwa yau? 14
  19. Mafi kyawun aikin mata na kowane lokaci yana zuwa ... wanne 80s abin mamaki? Whitney Houston
  20. Maraba da zuwa Pleasuredome shi ne album ɗin studio na farko na wace ƙungiya? Frankie ta tafi Hollywood
  21. Wane lamba kake samu idan ka cire adadin luftballons na Nena daga sunan album studio na Prince 5? 1900
  22. Wanne rukuni mai jigo na 'ya'yan itace ya sami nasara a Billboard no.1 a cikin 1986 tare da 'Venus'? Bananarama
  23. Daga 1982 zuwa 1984, Robert Smith ya kasance mai kidan guitar na ƙungiyoyi biyu: Maganin kuma wanene kuma? Siouxsie da Banshees
  24. Menene sunayen farko na 'yan'uwan Kemp daga 80s sabon wave band Spandau Ballet? Gary da Martin
  25. Alison Moyet da Depeche Mode's Vince Clark sun kasance a cikin wace rukunin electropop tare a cikin 1981? Yazoo

Tambayoyi da Amsoshin Tambayoyi na 90s na Pop Music

  1. Shekaru nawa Britney Spears lokacin da waƙarta mai suna 'Baby One More Time' ta fito a 1998? 17
  2. R Kelly "ba ku ga wani abu ba daidai ba tare da kadan..." menene? Bump 'n' Grind
  3. Menene wani yare da Celine Dion ta rera waka akai-akai a cikin shekarun 90s? Faransa
  4. Wanne kayan aikin MC ne ya sami mafi kyawun bidiyo na bidiyo da mafi kyawun bidiyo na rawa a 1990 MTV Video Music Awards? MC Hammer
  5. Wanene ya tarwatsa wasan kwaikwayon Michael Jackson na Waƙar Duniya a Kyautar Biritaniya ta 1996 ta hanyar yin wata a kan mataki? Jarvis Cocker
  6. Wane rukuni na 90s ne mafi kyawun siyarwa a tarihi bayan Spice Girls? TLC
  7. Wane memba na Destiny's Child ya kasance manajan kungiyar? Beyonce
  8. Jennifer Lopez, Ricky Martin da sauransu sun ba da gudummawa ga wane motsi na kiɗa a ƙarshen 90s? Fashewar Latin
  9. Kowa ya san 'Kiss from a Rose', amma menene mafi girma na Seal na biyu a cikin 90s? Kisa
  10. Wane sunan band na 90s shine hadewar haruffan ƙarshe na kowane sunan mahaifi na mambobi 5? NSYNC
  11. An fara daga 1997, wa ya yi gudun mako 71 da ba a taɓa ganin irinsa ba akan ginshiƙi na Billboard R&B tare da 'U Make me Wanna'? Usher
  12. Wanene kawai memba na 'yan matan Spice tare da sunan da ainihin abin ƙyama ne? Ginger Spice / Geri Halliwell
  13. Jamiroquai na 1998 ya buga 'Deeper Underground' wanda aka fito a cikin wanne fim ɗin Hollywood mara kyau? Godzilla
  14. Wasan barkwanci na 1992 da ya buga Duniyar Wayne shine farfaɗo da wace waƙar 1975? Bohemian Rhapsody
  15. Wanene ya ci Grammy don mafi kyawun kundi na reggae a 1995 tare da Boombastic? Shaggy
  16. Menene sunan kundi na platinum sau 6 na Lighthouse Family wanda aka saki a 1995? Ƙungiyar Drive
  17. Sean John Clothing ya kasance kamfani ne na zamani wanda 90s icon, aka ƙaddamar a 1998? P Diddy / Puff Daddy
  18. Robbie Williams ta fara shahararrun aikin solo bayan sun bar wace ƙungiya a 1995? Ɗauki Wannan
  19. Wace ƙasa ce kawai ta ci nasarar Gasar Waƙoƙin Eurovision sau 3 a jere (1992, 1993 da 1994)? Ireland
  20. Zac Hanson, ƙaramin ɗan'uwan Hanson, ya cika shekara nawa lokacin da aka fito da classic Mmmop na uku a 1997? 11
  21. Mariah Carey ta ɗauki mintuna 15 don rubuta wane hutu ne aka buga a 1994? Duk Abinda Nake So Don Kirsimeti Shine Kai
  22. Menene sunan nau'in da ƙungiyoyin indie suka ƙirƙira a Biritaniya a tsakiyar 90s? britpop
  23. Menene, ta hanyar babban tazara, mafi kyawun sayar da ɗayan 90s? Kyandir a cikin iska (Elton John)
  24. Gasar 1997 zuwa lambar Kirsimeti 1 ta kasance tsakanin 'Yan matan Spice kuma wanene? Teletubbies
  25. Sau da yawa aka sani da 'Wannan Abu', menene ainihin taken Lauryn Hill's 1998 buga? doo-Wop

2000s: Pop Goes Digital

  1. Muna Waƙa. Muna Rawa Muna Satar Abubuwa. wanne albam ne mafi kyawun siyar da mawaki saboda waƙar 2008 'Ni Naku'? Jason Mraz
  2. 'Mai cin abinci' da 'Promiscuous' sun kasance 2006 hits ga wane mai zane? Nelly Furtado
  3. Bayan shekara goma da rubuta waƙoƙin Sifen, wane ɗan wasa ne ya sami ɗaukaka a duniya daga 2001 zuwa ta Ingilishi? Shakira
  4. Wane ɗan wasa ne ya fitar da kundin faya-fayan gidan yari 3 da ake kira Masifa, Hankali da kuma Freedom a cikin shekarun 00s? Akon
  5. A wane shekara ne Fergie, na Ewararren Blackwararriyar Blackwararriyar Blackwararru, ta fara yin kundi na farko A Dutche? 2006
  6. Eminem ya fitar da kundi mai suna (mai suna bayan kansa) a 2000, menene aka kira shi? Harshen Marshall
  7. Paramount Pictures sun sayi haƙƙoƙin da waƙar Avril Lavigne ta 2003 don yin fim, ɗaya wacce ba ta taɓa faruwa ba? Sk8r Boi
  8. James Blunt ya mallaki mafi kyawun kundin faren na 00s. Me ake kira da shi? Koma zuwa Bedlam
  9. 3 daga cikin manyan kundin faya-fayan sayarda 15 na 00s na wace ƙungiya-ƙungiya 4? Coldplay
  10. Wane ɗan wasa ne ya ci nasarar X Factor a cikin 2006 kuma ya kasance mafi kyawun siye daga wasan kwaikwayon? Leona Lewis
  11. Wane rukuni ne ya ki amincewa da nadin lambar yabo ta Mercury a shekara ta 2001, yana mai cewa kyautar "kamar ɗaukar mataccen albatross a wuyanka har abada abadin"? Gorillaz
  12. Bayan an sanya musu suna Puffy, Puff Daddy, P Diddy, Diddy da P Diddy (kuma), mawakin da ba za a iya ambata sunan sa ba ya tsaya kan wane suna a 2008? sean john
  13. Maroon 5 ya fitar da album dinsu na solo a shekarar 2002 mai taken Wakoki Game da...waye? Jane
  14. Tarihin shahararren garejin Burtaniya Don haka Solid Crew yana da membobi nawa lokacin da suka fitar da kundi na farko a cikin 2001? 19
  15. Wanda ya fitar da kundi na farko na farko Auna. Mala'ika. Waƙa. Jariri a 2004? Gwen Stefani
  16. Florian Cloud de Bounevialle O'Malley Armstrong shine ainihin sunan wane alamar 00s? Dido
  17. Wanne album ne daga Snow Patrol ya sami lambar yabo ta Ivor Novello a 2007? Starshen Bidiyo
  18. Wanne ne ya fitar da kundin waƙoƙin 2003 Speakerboxxxx / Loveaunar da ke ƙasa? OutKast
  19. Vanessa Carlton ta zama abin al'ajabi daya-daya wacce waka ce ta 2001? Mil Mil Dubu
  20. Babban bugu na farko na Katy Perry 'Na Sumbaci yarinya' ya fito a cikin wace shekara? 2008
  21. An kira kundin farko na 2001 na Alicia Keys Wakoki A...me? Karami
  22. Wane mai zane ya sami sunansa daga furodusansa yana iƙirarin cewa "yana ganin kiɗa kamar Matrix"? Ne-Yo
  23. Bayan shekaru goma na nasarar 90s, Mary J Blige ta fara mulkinta a cikin shekarun 00 tare da wane kundi na 2001? Babu Dramaarin Wasannin Kwalliya
  24. Justin Timberlake ya rubuta abin da 2002 ya buga bayan ya rabu da Britney Spears? Yi man kukan kogi
  25. Lambar Mujallar Rolling Stone 1 ta buga a shekarun 2000 shine 'Mahaukaci', ta wa? Gnarls Barkley
  26. Menene sunan makarantar fictional a cikin shirin TV "Glee"? William McKinley High School
  27. Wanene ya buga hali na Katniss Everdeen a cikin daidaitawar fim na "Wasanni Hunger"? Amsa: Jennifer Lawrence
  28. Menene sunan wasan raye-rayen da Beyoncé ta shahara a cikin waƙar tata mai suna "Ladies Single (Sanya Zobe akansa)"? Amsa: Rawar "Ladies Single" ko "The Beyoncé Dance"
  29. Wane mawaki ne ya fi yawan waƙa akan Spotify a cikin 2010s? Amsa: Ed Sheeran ("Siffar Ku")
  30. Wanne app ya zama daidai da shirye-shiryen kiɗa na daƙiƙa 15 da raye-rayen hoto? Amsa: TikTok (Musical.ly asali)
  31. "Wani Kamar ku" ya shafe makonni biyar a #1 a Burtaniya don wane mawaƙin mai ƙarfi? Amsa: Adele
  32. Wanne tsohon tauraron Disney ya fito da "Wrecking Ball" a cikin 2013? Amsa: Miley Cyrus
  33. "Hasken Makafi" na The Weeknd ya shafe makonni nawa a #1? Amsa: 4 makonni (amma makonni 88 akan ginshiƙi!)
  34. Wane mawaƙin ne ya fitar da tarihin almara kuma har abada a matsayin kundi na ban mamaki? Amsa: Taylor Swift
  35. "Good 4 U" na Olivia Rodrigo samfurori wanne classic band rock? Amsa: Paramore (musamman "Kasuwancin Zuciya")

Sunan Wannan Waƙar Tambayoyi Tambayoyi

  1. "Shin wannan shine ainihin rayuwa, wannan shine kawai fantasy..." Amsa: "An kama shi cikin zabtarewar ƙasa, babu kuɓuta daga gaskiya"(Sarauniya - "Bohemian Rhapsody")
  2. "Na samu tare da ɗan taimako daga..." Amsa: "abokai na"(The Beatles)
  3. "Kada ku daina yin imani', ku riƙe da..." Amsa: "wannan jin'" (Tafiya)
  4. "Yarinyar karamar yarinya ce kawai, livin' a cikin wani..." Amsa: "kadaici duniya" (Tafiya - "Kada ku Daina Imani")
  5. "Sanadin 'yan wasan za su yi wasa, wasa, wasa, wasa, wasa..." Amsa: "Kuma masu ƙiyayya za su ƙi, ƙi, ƙi, ƙi, ƙi"(Taylor Swift - "Shake It Off")
  6. "Na samu peach dina a Jojiya, na samu..." Amsa: "sako daga California(Justin Bieber - "Peaches")
  7. "Baby, kai wasan wuta ne, zo..." Amsa: "bari launukanku su fashe(Katy Perry - "Firework")

20 K-Pop Tambayoyin Tambayoyi

  1. Wace ƙungiyar samari ce ta Kpop ta fara fitowa a shekarar 2025 a ƙarƙashin HYBE? Amsa: Cortis
  2. Menene sunan ƙungiyar samarin Koriya da aka fi sani da "Kings of K-pop"? Amsa: BABBAN KARA
  3. Menene sunan ƙungiyar 'yan matan Koriya da suka rera waƙar "Gee" mai farin jini? Amsa: Tsarar 'Yan Mata
  4. Menene sunan ƙungiyar K-pop mai suna wacce ta ƙunshi membobi kamar J-Hope, Suga, da Jungkook? Amsa: BTS (Bangtan Sonyeondan)
  5. Menene sunan ƙungiyar K-pop da ta fara da waƙar "Firetruck"? Amsa: NCT 127
  6. Wace ƙungiyar K-pop ce ta ƙunshi membobin TOP, Taeyang, G-Dragon, Daesung, da Seungri? Amsa: BABBAN KARA
  7. Wace ƙungiyar K-pop ce ta fara yin waƙar "La Vie En Rose" a shekarar 2018? Amsa: IZ*ƊAYA
  8. Wanene ƙaramin memba na ƙungiyar K-pop Blackpink? Amsa: Lisa
  9. Menene sunan ƙungiyar K-pop wadda ta haɗa da membobi Hongjoong, Mingi, da Wooyoung? Amsa: ATEEZ
  10. Menene sunan ƙungiyar K-pop da ta fara da waƙar "Adore U" a shekarar 2015? Amsa: Seventeen
  11. Menene sunan ƙungiyar K-pop da ta fara fitowa a shekarar 2020 da waƙar "Black Mamba"? Amsa: aespa
  12. Wace ƙungiyar K-pop ce ta fara fitowa a shekarar 2018 da waƙar "I Am"? Amsa: (G) I-DLE
  13. Wace ƙungiyar K-pop ce ta fara fitowa a shekarar 2019 da waƙar "Bon Bon Chocolat"? Amsa: EVERGLOW
  14. Wace ƙungiyar K-pop ce ta ƙunshi membobi Hwasa, Solar, Moonbyul, da Wheein? Amsa: Mamamu
  15. Wace ƙungiyar K-pop ce ta fara fitowa a shekarar 2019 da waƙar "Crown"? Amsa: TXT (Gobe X Tare)
  16. Wace ƙungiyar K-pop ce ta fara fitowa a shekarar 2020 da waƙar "Pantomime"? Amsa: SUMBA MAI SHURU
  17. Menene sunan ƙungiyar K-pop wadda ta ƙunshi membobi Yeonjun, Soobin, Beomgyu, Taehyun, da Huening Kai? Amsa: TXT (Gobe X Tare)
  18. Wace ƙungiyar K-pop ce ta fara fitowa a shekarar 2020 da waƙar "DUMDi DUMDi"? Amsa: (G) I-DLE
  19. Wace ƙungiyar K-pop ce ta fara fitowa a shekarar 2020 da waƙar "WANNABE"? Amsa: ITZY
  20. Wace ƙungiyar K-pop ce ta ƙunshi membobi Lee Know, Hyunjin, Felix, da Changbin? Amsa: Yaran yara

Samfura masu alaƙa

Ba'a

Gwajin ilimin gaba daya

Samu samfuri
Ba'a

Sunan tambayoyin waƙar

Samu samfuri
Ba'a

Tambayar mashaya

Samu samfuri

Saki ikon shiga tsakani.

Bincika yanzu
© 2025 AhaSlides Pte Ltd