Amintattun manyan kungiyoyi na duniya

Abin da zaku iya yi tare da AhaSlides

Kafin & bayan binciken

Tattara abubuwan da xalibai suke so da ra'ayoyinsu, sannan auna tasirin horo.

Icebreakers & ayyuka

Ayyukan da aka haɗa suna haɓaka haɗin gwiwa da haɓaka koyo mai aiki.

Binciken ilimi

Tambayoyi masu hulɗa suna ƙarfafa koyo da gano gibin ilmantarwa.

Zaman Tambaya&A kai tsaye

Tambayoyin da ba a san su ba suna ƙarfafa haɗin kai na ɗan takara.

Me yasa AhaSlides

All-in-one dandamali

Sauya kayan aikin da yawa tare da dandamali guda ɗaya na gudanar da zaɓe, tambayoyi, wasanni, tattaunawa, da ayyukan koyo yadda ya kamata.

Shiga nan take

Canza masu sauraro masu saurara zuwa mahalarta masu aiki tare da ayyukan gamuwa waɗanda ke ba da ƙarfi a duk lokacin zamanku.

Mafi dacewa

Shigo da takaddun PDF, samar da tambayoyi da ayyuka tare da AI, kuma a shirya gabatarwa cikin mintuna 10-15.

Dashboard izgili

Sauƙaƙe aiwatarwa

Tsarin saiti

Ƙaddamar da zaman nan take tare da lambobin QR, samfuri, da tallafin AI don aiwatarwa nan take.

Nazarin lokaci-lokaci

Samun amsa nan take yayin zaman da cikakkun rahotanni don ci gaba da ingantawa da sakamako mafi kyau.

Hadin gwiwa

Yana aiki da kyau tare da Ƙungiyoyi, Zuƙowa, Google Meet, Google Slides, da PowerPoint.

Dashboard izgili

An amince da manyan kamfanoni a duniya

AhaSlides ya dace da GDPR, yana tabbatar da kariyar bayanai da keɓantawa ga duk masu amfani.
Kayan aiki ne na ban mamaki wanda ke sa hulɗa tare da mahalarta cikin sauƙi da nishaɗi. Ba da shawarar sosai ga kowane mai koyarwa da ke neman haɓaka haɗin gwiwa da sanya zaman zama mafi mu'amala.
Ng Phek Yen
Babban Kocin, Mashawarcin Ƙungiya
Wannan shine kayan aiki na tafi-zuwa don auna halayen da sauri da samun amsa daga babban rukuni. Ko kama-da-wane ko na cikin mutum, mahalarta zasu iya gina ra'ayoyin wasu a ainihin lokacin.
Laura Nunan
Darakta Haɓaka Dabaru da Tsari a OneTen
Hanya na ne don haskaka haɗin gwiwa da kuma allurar jin daɗi cikin koyo. Amincewar dandalin yana da ban sha'awa - ba koɗaɗɗa ɗaya ba a cikin shekarun amfani. Yana kama da amintaccen ɗan wasan gefe, koyaushe yana shirye lokacin da nake buƙata.
Maik Frank
Shugaba kuma wanda ya kafa IntelliCoach Pte Ltd.

Fara da samfuran AhaSlides kyauta

Ba'a

Mahimman fasaha don haɓaka aiki

Samu samfuri
Ba'a

Binciken kafin horo

Samu samfuri
Ba'a

Horon yarda da kamfani

Samu samfuri

Horo mafi wayo, ba wuya.

Farawa
Alamar UI mara takenAlamar UI mara takenAlamar UI mara taken