Kuna so ku canza jawabai mai gefe ɗaya zuwa tattaunawa mai daɗi ta hanyoyi biyu? Ko kuna fuskantar cikakken shiru ko kuma ambaliya na tambayoyin da ba a tsara ba, ƙa'idar Q&A daidai na iya yin kowane bambanci wajen sarrafa hulɗar masu sauraro yadda ya kamata.
Idan kuna ƙoƙarin zaɓar mafi kyawun dandamali na Q&A don dacewa da bukatun ku, duba waɗannan
mafi kyawun aikace-aikacen Q&A kyauta
, wanda ba wai kawai ya tsaya a bai wa masu sauraro wuri mai aminci don bayyana ra'ayoyinsu ba, har ma da sanya su a matakin hulɗar juna.


Teburin Abubuwan Ciki
Manyan Aikace-aikacen Tambaya & A Live
1.AhaSlides
AhaSlides wani dandamali ne na gabatarwa mai ma'amala wanda ke ba masu gabatarwa da tarin kayan aikin sanyi: zabe, tambayoyi, kuma mafi mahimmanci,
cikakken Q&A kayan aiki
wanda ke bawa masu sauraro damar gabatar da tambayoyi ba tare da suna ba kafin, lokacin da kuma bayan taron ku. Yana da sauri da sauƙi don amfani, dacewa da zaman horo da saitunan ilimi don jawo mahalarta masu jin kunya.

key siffofin
Tattaunawar tambaya tare da tace batanci
Mahalarta suna iya tambaya ba tare da suna ba
Tsarin haɓakawa don ba da fifiko ga mashahuran tambayoyi
Boye ƙaddamar da tambaya
PowerPoint da Google Slides hadewa
Pricing
Shirin kyauta: Har zuwa mahalarta 50
Pro: Daga $7.95 / watan
Ilimi: Daga $2.95/wata
overall
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |


2. Slido
Slido
babban Q&A ne da dandalin jefa kuri'a don tarurruka, tarurrukan karawa juna sani da zaman horo. Yana haifar da tattaunawa tsakanin masu gabatarwa da masu sauraron su kuma yana ba su damar bayyana ra'ayoyinsu.
Wannan dandali yana ba da hanya mai sauƙi don tattara tambayoyi, ba da fifiko kan batutuwan tattaunawa da mai masaukin baki
tarurruka na hannu
ko wani tsari na Q&A. Idan ku, duk da haka, kuna so ku je ga fa'idodin amfani da yawa kamar gudanar da gwajin zaman horo, Slido ba shi da fasali masu mahimmanci (
wannan
Slido madadin
iya aiki !)
key Features
Manyan kayan aikin daidaitawa
Zaɓuɓɓukan sanya alama na al'ada
Bincika tambayoyi ta keywords don adana lokaci
Bari mahalarta su amsa tambayoyin wasu
Pricing
Kyauta: Har zuwa mahalarta 100; kuri'u 3 a kowace Slido
Kasuwanci: Daga $12.5 / watan
Ilimi: Daga $7/wata
overall
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |

3. Mintimeter
Mentimita
dandamali ne na masu sauraro don amfani da su a cikin gabatarwa, magana ko darasi. Siffar sa ta Q da A tana aiki a cikin ainihin lokaci, yana sauƙaƙa tattara tambayoyi, hulɗa tare da mahalarta da samun fahimta daga baya. Duk da ƙarancin sassaucin nuni, Mentimeter har yanzu abin tafi-da-gidanka ne ga ƙwararru, masu horarwa da ma'aikata da yawa.
key Features
Daidaiton tambaya
Aika tambayoyi kowane lokaci
Dakatar da ƙaddamar da tambaya
Kashe/nuna tambayoyi ga mahalarta
Pricing
Kyauta: Har zuwa mahalarta 50 kowane wata
Kasuwanci: Daga $12.5 / watan
Ilimi: Daga $8.99/wata
overall
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |

4. Wawa
Vevox
ana ɗaukar ɗaya daga cikin manyan gidajen yanar gizon tambayoyin da ba a san su ba. Yana da babban dandali mai ƙima da ƙima da Q&A tare da fasali da haɗin kai don cike gibin da ke tsakanin masu gabatarwa da masu sauraron su. Koyaya, babu bayanan mai gabatarwa ko yanayin kallon mahalarta don gwada zaman kafin gabatarwa.
key Features
Amsa tambaya
Keɓanta jigo
Tambayoyi daidaitawa (
Tsarin biyan kuɗi)
Rarraba tambaya
Pricing
Kyauta: Har zuwa mahalarta 150 a kowane wata, iyakance nau'ikan tambaya
Kasuwanci: Daga $11.95 / watan
Ilimi: Daga $7.75/wata
overall
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |


5. Pigeonhole Live
Ƙaddamar a 2010,
Pigeonhole Live
yana haɓaka hulɗa tsakanin masu gabatarwa da mahalarta cikin tarurrukan kan layi. Ba ɗayan mafi kyawun ƙa'idodin Q&A ba ne kawai har da kayan aikin hulɗar masu sauraro wanda ke amfani da Q&A kai tsaye, jefa ƙuri'a, taɗi, bincike, da ƙari don ba da damar kyakkyawar sadarwa. Kodayake gidan yanar gizon yana da sauƙi, akwai matakai da hanyoyi da yawa. Ba shine mafi kyawun tambayoyi da kayan aikin amsoshi ga masu amfani na farko ba.
key Features
Nuna tambayoyin da masu gabatarwa ke magana a kan allo
Bari mahalarta su amsa tambayoyin wasu
Daidaiton tambaya
Ba da izini ga mahalarta su aika tambayoyi da mai watsa shiri don magance su kafin taron ya fara
Pricing
Kyauta: Har zuwa mahalarta 150 a kowane wata, iyakance nau'ikan tambaya
Kasuwanci: Daga $11.95 / watan
Ilimi: Daga $7.75/wata
overall
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |
![]() | ![]() | ![]() | ![]() | ![]() |



Yadda Muka Zaba Kyakkyawan Tsarin Q&A
Kada ka shagala da abubuwan walƙiya da ba za ka taɓa amfani da su ba. Mu kawai muna mai da hankali kan abin da ke da mahimmanci a cikin Q&A app wanda ke taimakawa sauƙaƙe tattaunawa mai girma tare da:
Tambayoyi kai tsaye
Zaɓuɓɓukan tambayar da ba a san su ba
Ƙarfin haɓakawa
Nazarin lokaci-lokaci
Zaɓuɓɓukan sanya alama na al'ada
Daban-daban dandamali suna da iyakokin mahalarta daban-daban. Yayin
Laka
yana ba da mahalarta kusan 50 a cikin shirin sa na kyauta, wasu na iya iyakance ku ga ƙarancin mahalarta ko cajin ƙimar ƙima don ƙarin fasalin amfani. Yi la'akari:
Ƙananan tarurruka (ƙasa da mahalarta 50): Yawancin tsare-tsaren kyauta zasu isa
Matsakaicin al'amuran (masu halartar 50-500): Tsare-tsare na tsakiya sun ba da shawarar
Manyan taro (masu halartar 500+): Ana buƙatar mafita na kasuwanci
Yawancin zaman lokaci guda: Bincika tallafin taron lokaci guda
Pro tip: Kada ku tsara kawai don bukatunku na yanzu - kuyi tunani game da yuwuwar haɓakar girman masu sauraro.
Ya kamata fasahar fasahar masu sauraron ku ta yi tasiri ga zaɓinku. Nemo:
Abubuwan mu'amala mai ban sha'awa don masu sauraro gaba ɗaya
Fasalolin ƙwararru don saitunan kamfani
Hanyoyi masu sauƙi (lambobin QR, gajerun hanyoyin haɗi)
Share umarnin mai amfani
Shin kuna shirye don canza hulɗar masu sauraron ku?
Gwada AhaSlides kyauta a yau kuma ku sami bambanci!

Tambayoyin da
Ta yaya zan ƙara sashin Q&A zuwa gabatarwa na?
Shiga cikin asusun AhaSlides kuma buɗe gabatarwar da ake so. Ƙara sabon faifai, shugaban zuwa "
Tattara ra'ayoyi - Tambaya&A
" sashe kuma zaɓi "Q&A" daga zaɓuɓɓukan. Buga tambayar ku kuma daidaita saitunan Q&A yadda kuke so. Idan kuna son mahalarta suyi tambayoyi a kowane lokaci yayin gabatar da ku, danna zaɓi don nuna faifan Q&A akan duk nunin faifai. .
Ta yaya masu sauraro suke yin tambayoyi?
Yayin gabatarwar ku, membobin masu sauraro za su iya yin tambayoyi ta hanyar samun damar lambar gayyata zuwa dandalin Q&A na ku. Tambayoyinsu za a yi layi don amsawa yayin zaman Q&A.
Har yaushe ake adana tambayoyi da amsoshi?
Duk tambayoyi da amsoshin da aka ƙara yayin gabatarwa kai tsaye za a adana su ta atomatik tare da waccan gabatarwar. Kuna iya sake dubawa da gyara su kowane lokaci bayan gabatarwa kuma.