Edit page title Tambayar Bikin aure | Tambayoyi 50 masu Nishaɗi don Tambayi Baƙi a 2024 - AhaSlides
Edit meta description Neman tambayoyin tambayoyin aure? Bikin aure ya kamata ya kasance mai ban sha'awa. Bincika waɗannan tambayoyi 50 na yi-ni-komai, kuma ku sanya ranar tunawa

Close edit interface

Tambayar Bikin aure | Tambayoyi 50 masu Nishaɗi don Tambayi Baƙi a 2024

Quizzes da Wasanni

Vincent Pham 19 Afrilu, 2024 5 min karanta

Kuna buƙatar tambayoyin bikin aure? liyafar auren ku ce. Baƙi duk sun zauna da abubuwan sha da abubuwan sha. Amma wasu daga cikin baƙi har yanzu suna jin kunya daga hulɗa da wasu. Bayan haka, ba za su iya zama duka ba. Me kuke yi don karya kankara? Mu duba cikin Tambayoyin Bikin aureRa'ayoyi tare da AhaSlides.

Yaushe bikin aure na farko?2350 BC
Wadanne Launuka ne ke Bayyana Bikin aure?Navy, Fari, da Zinariya
Har yaushe ne bikin aure?Bikin yana kusa da awa 1, sauran ya rage na ma'aurata!
Bayani na Tambayoyin Bikin aure

The Games

Easy. Yi musu tambayoyi na wauta don su sa su shiga cikin shagalin da kuma ganin wane ne ya fi sanin ango da amarya.

Yana da kyau tsohon-kera bikin aure bikin, amma tare da saitin zamani. Ga yadda yake aiki:

Ƙirƙiri Tunawa don Kowa

Yi abin dariya tambayoyin kai tsayedon baƙi baƙi. Duba bidiyon don gano yadda!

Bincika mafi kyawun shawarwari don ƙirƙirar tambayoyin ban mamaki na bikin aure!

P/s: Bikin aure na ɗaya daga cikin manyan al'amuran rayuwar mu, kuma ba shakka, za ku iya zuwa wuyan ku don shirya ƙananan ayyuka masu yawa a cikin ku. Jerin Shirye-shiryen Bikin aure. Duk da yake ra'ayoyin gargajiya suna kama da ban gajiya, kuna buƙatar samun wasu sabbin dabaru a babban ranarku? "Wasannin takalman aure"ko,"Yace tace"zai iya zama zabi mai kyau, ko kuma idan basu isa ba, la'akari da mu ra'ayoyin wasan don bikin auren ku!

Teburin Abubuwan Ciki

Duba tambayoyin kacici-kacici na aure, ango da amarya kamar a kasa:

Rubutun madadin


Neman Karin Nishaɗi Yayin Taro?

Tara membobin ƙungiyar ku ta hanyar tambayoyi masu daɗi AhaSlides. Yi rajista don ɗaukar tambayoyin kyauta daga AhaSlides template library!


🚀 Ɗauki Tambayoyi Kyauta☁️

Saita

Yanzu, kuna iya samun takarda ta musamman da aka buga, ku rarraba alkaluma masu dacewa a kusa da tebura, sannan ku sami baƙi 100+ su wuce zanen gadonsu don yiwa juna alama a ƙarshen kowane zagaye.

Wannan shine idan kuna son ranarku ta musamman ta zama jimlar circus.

Kuna iya sauƙaƙa abubuwa da sauƙi akan kanku ta amfani da ƙwararren masani bikin aure tambayoyin tambayoyin dandali.

Ƙirƙiri tambayoyin bikin aure, da kuma jam'iyyar alkawaritambayoyi game da AhaSlides, ba da lambar ɗakin ku na musamman ga baƙi, kuma kowa zai iya amsa tambayoyin multimedia da wayoyinsa.

Tukwici: Amfani Tambaya da Amsa kai tsayeda kuma raye rayedon tattara ra'ayoyin masu sauraro mafi kyau!

mahara Choice
Yi tambaya kuma bayar da zaɓuɓɓukan rubutu da yawa.
Tambayar zabi da yawa don jarabawar bikin aure.
Zaɓin Hotuna
Yi tambaya kuma ku ba da zaɓuɓɓukan hoto da yawa.
Tambayar zaɓin hoto don tambayoyin bikin aure.
Rubuta Amsa
Yi tambaya tare da wani bude-bakiamsa. Kuna iya zaɓar karɓar kowane irin amsoshi iri ɗaya.
Misali ɗaya na misali don ɗaukar jarabawa a bikin aurenku
Jagora
A ƙarshen zagaye ko kacici-kacici, jagorar jagora yana bayyana wanda ya san ku sosai!
Allon jagorar tambayoyi a kunne AhaSlides, yana nuna manyan wurare 6
Saita Tambayoyin Bikin aure

Rubutun madadin


Yi shi Abin tunawa, Mai sihiri da AhaSlides.

Ƙirƙiri cikakken tambayoyin bikin aure a cikin mintuna kaɗan AhaSlides. Danna ƙasa don farawa kyauta!


🚀 Kace Nayi ☁️

Tambayoyin Tambayoyin Aure

Kuna buƙatar wasu tambayoyin tambayoyi don samun baƙi suna kuka da dariya? Mun rufe ku.

Duba fitar da Tambayoyi 50 akan ango da amarya '????

SaninTambayoyin Tambayoyin Aure

  1. Ma'auratan yaushe suka kasance tare?
  2. A ina ma'auratan suka fara haduwa?
  3. Menene abin sha'awarsa / wacce take so?
  4. Menene murƙushe shahararren ɗan nasa?
  5. Menene cikakke / Pizza da yake magana?
  6. Mene ne ƙungiyar wasanni da ya fi so?
  7. Wace irin al'ada ce tasa?
  8. Menene mafi kyawun kyauta da ta taɓa samu?
  9. Menene yaudarar jam’iyyarsa?
  10. Menene lokacin alfahari da shi?
  11. Menene laifin sa?

Wanene...Tambayoyin Tambayoyin Aure

  1. Wanene ya sami kalmar ƙarshe?
  2. Wanene farkon riser?
  3. Wanene mujiya mai dare?
  4. Wanene ya fi karfinta?
  5. Wanene ya fi rikici?
  6. Wanene ya fi cin abinci?
  7. Wanene mafi kyawun direba?
  8. Wanene yake da mafi munin rubutun hannu?
  9. Wanene ya fi dacewa da rawa?
  10. Wanene ya fi dacewa dafa abinci?
  11. Wanene ya fi ɗaukar tsawon lokaci don shirya?
  12. Wanene zai iya hulɗa da gizo-gizo?
  13. Wanene ke da mafi yawan exes?

NaughtyTambayoyin Tambayoyin Aure

  1. Wanene yake da fuska mai ban mamaki?
  2. Menene matsayin sa / wanda take so?
  3. A ina ne mafi ban mamaki wurin da ma'auratan suka yi jima'i?
  4. Shin shi mutum ne mai boob ko mutum?
  5. Shin ita kirji ce ko mutum mai gindi?
  6. Kwanaki nawa ne ma'auratan suka yi kafin su yi aikin?
  7. Menene girman girman bra?
Tambayoyi marasa mahimmanci na bikin aure. Hoto: Freepik

Da farko Tambayoyin Tambayoyin Aure

  1. Wanene ya fara cewa "Ina son ku"?
  2. Wanene farkon wanda ya sami murkushe ɗayan?
  3. Ina sumba ta farko?
  4. Wane fim na farko da ma'auratan suka taɓa gani tare?
  5. Menene aikinsa na farko?
  6. Menene farkon abin da ya / ta ke yi da safe?
  7. A ina kuka je bikinku na farko?
  8. Wace kyauta ta farko da ta bayar ɗayan?
  9. Wanene ya fara yaƙin farko?
  10. Wanene ya ce "Yi hakuri" da farko bayan fada?

BasicTambayoyin Tambayoyin Aure

  1. Sau nawa ya / ta ɗauki gwajin tuƙin su?
  2. Wane turare / cologne yake sanyawa / tana?
  3. Wanene babban abokinsa?
  4. Waɗanne idanu masu launi suke da ita?
  5. Menene sunan ɗan akuya don ɗayan?
  6. Yara nawa yake so?
  7. Menene ya sha giya da yake so?
  8. Yaya girman takalmin yake da ita / tana da?
  9. Me yafi yiwuwa ya tattauna?

Kuma waɗannan su ne tambayoyin da za a yi wa baƙi bikin aure! Amma har yanzu, ba a shirya yin aure ba tukuna? Ko kuwa ba kawai abin da kuke nema ba ne? Kuna iya gwada mu kai hari kan tambayoyin titan, harry tukunyar tukwanko a karshe, AhaSlides Tambayar ilimin gabaɗaya!

Rubutun madadin


Pssst, Kuna son Samfuri na Kyauta?

Don haka, waɗancan wasannin ban dariya ne na bikin aure! Sami mafi kyawun tambayoyin bikin aure a sama a cikin samfuri mai sauƙi ɗaya. Babu saukewa kuma babu rajista dole.


🚀 Kace ina yi ☁️