Ɗauki wands ɗin ku, jama'a, saboda lokaci ya yi don balaguron sihiri ta duniyar sihirin Harry Potter! Shin kun taɓa tunanin wane hali Harry Potter zaku kasance a JK? To, kuna cikin sa'a domin a yau, mun shirya wani kasko na nishadi a cikin nau'i na 'Wanene Harry Potter Character Quiz'. Tambayoyin sihirinmu zasu bayyana mayen ku na ciki ko mayya da sauri fiye da yadda zaku iya cewa 'Expelliarmus!'
Don haka, ko kai Gryffindor ne tare da bajintar zaki ko Hufflepuff tare da amincin… da kyau, badger, shirya don gano ainihin mayen sihirinku!
Abubuwan da ke ciki
Wanene Harry Potter Quiz?
Wane Halin Harry Potter Kai ne? Shin kai maƙarƙashiyar Marauder ne ko mai aminci Hufflepuff? Slytherin mai wayo ko jarumi Gryffindor? Ɗauki wannan tambayar don bayyana wanne fitaccen hali Harry Potter yayi daidai da halayen ku. Amsa waɗannan tambayoyin da gaskiya, kuma bari sihiri ya bayyana!
Tambaya 1: Kuna karɓar wasiƙar karɓar Hogwarts. Menene matakin farko na ku?
- A. Zan yi farin ciki da ƙila zan suma!
- B. Zan karanta ta akai-akai don tabbatar da gaske ne.
- C. Zan yi murmushin wayo a fuskata, na riga na shirya wasan banza.
- D. Zan yi tunani game da mahimmancin mujiya isar da shi.
Tambaya ta 2: Zaɓi dabbar sihirin da kuka fi so - Wanene Harry Potter Character Quiz
- A. Mujiya
- B. Cat
- C. Tafiya
- D. Maciji
Tambaya 3: Menene hanyar da kuka fi so don ciyar da lokacinku na kyauta a Hogwarts?
- A. Wasa Quidditch
- B. Karatu a dakin kowa
- C. Ƙirƙirar ɓarna tare da abokai
- D. Karatu a ɗakin karatu
Tambaya 4: Kun ci karo da shafirt. Menene ya zama gare ku?
- A. A Dementor
- B. Katuwar gizo-gizo
- C. Ni kaina mafi munin tsoro
- D. Wani adadi ya ba ni kunya
Tambaya 5: Wane batu na Hogwarts ne kuka fi so? Wanene Harry Potter Character Quiz
- A. Tsaro Akan Dark Arts
- B. Potions
- C. Charms
- D. Sauyi
Tambaya 6: Menene sihirin da kuka fi so?
- A. Bertie Bott's Kowannen wake
- B. Chocolate Frog
- C. Skiving Snackboxes
- D. Lemon Sherbets
Tambaya 7: Idan za ku iya ɗaukar ikon sihiri, menene zai kasance?
- A. Rashin gani
- B. Karatun hankali
- C. Canjin Animagus
- D. Halaccin doka
Tambaya Ta Takwas: Wanne ne kuke ganin zai fi amfani a cikin Rukunan Mutuwa?
- A. Dattijo Wand
- B. Dutsen qiyama
- C. Tufafin Ganuwa
- D. Babu ɗayansu, sun fi haɗari
Tambaya Ta 9: Kuna fuskantar ƙalubale mai barazana ga rayuwa. Wane inganci kuka fi dogaro da shi?
- A. Jajircewa
- B. Hankali
- C. Ƙarfafawa
- D. Hakuri
Tambaya 10: Menene hanyar sufurin sihiri da kuka fi so?
- A. Tsintsiya
- B. Falo Network
- C. Apparation
- D. Karusar da aka zana
Tambaya ta 11: Zaɓi halittar sihiri da kuka fi so:
- A. Hippogriff
- B. Gidan gida
- C. Niffler
- D. Hippocampus
Tambaya ta 12: Menene kuka fi daraja a aboki? - Wanene Harry Potter Character Quiz
- A. Aminci
- B. Hankali
- C. Abin ban dariya
- D. Buri
Tambaya ta 13: Kuna samun mai juyawa lokaci. Me za ku yi amfani da shi?
- Wanene Harry Potter Character Quiz- A. Don ceton wani daga hatsari
- B. To ace duk jarrabawa na
- C. Don cire babban abin sha'awa
- D. Don ƙarin ilimi
Tambaya ta 14: Wace hanya kuka fi so na magance rikice-rikice?
- A. Ka fuskanci gaba da gaba da ƙarfin hali
- B. Yi amfani da hankali da hankali
- C. Yi amfani da hankali ko dabara
- D. Neman mafita ta diflomasiya
Tambaya 15: Zaɓi abin sha na sihiri da kuka fi so:
- A. Man shanu
- B. Ruwan Kabewa
- C. Ruwan Ruwa
- D. Firewhisky
Tambaya 16: Menene ma'aikacin ku yake ɗauka? - Wanene Harry Potter Character Quiz
- A. A zage
- B. Otter
- C. A phoenix
- D. A dodon
Tambaya 17: Kuna sake fuskantar shafirt, amma wannan lokacin kuna amfani da sihirin Riddikulus. Me ya baka dariya?
- A. Hanci mai kauri
- B. Tulin littattafan da ba a karanta ba
- C. Bawon ayaba
- D. Takardun ma'aikaci
Tambaya ta 18: Wane hali ka fi sha'awar mutum?
- A. Jarumtaka
- B. Hankali
- C. Wit da ban dariya
- D. Buri
Tambaya ta 19: Zaɓi tsiron sihiri da kuka fi so - Wanene Harry Potter Character Quiz
- A. Mandrake
- B. Tarkon Shaidan
- C. Willow
- D. Foda mai Ruwa
Tambaya ta 20: Lokaci ya yi da Hat ɗin Rarraba don yin zaɓi. Wane gida kuke fatan ya kira?
- A. Gryffindor
- B. Ravenclaw
- C. Slytherin
- D. Hufflepuff
Amsoshi - Wanne Tambayoyin Halin Harry Potter
- A - Idan kun amsa galibin A's, kun fi son Harry Potter da kansa. Kuna da jaruntaka, masu aminci, kuma a shirye kuke don tsayawa kan abin da ke daidai.
- B - Idan kun amsa galibin B's, kun fi kama da Hermione Granger.Kai mai hankali ne, mai ƙwazo, kuma ilimin ƙima fiye da kowa.
- C - Idan kun amsa yawancin C, kun fi kamar Fred da George Weasley. Kuna da ɓarna, mai ban dariya, kuma koyaushe kuna yin wasan kwaikwayo mai kyau.
- D - Idan kun amsa galibin D's, kun fi kama Severus Snape. Kuna da hankali, ban mamaki, kuma kuna da ma'ana mai ƙarfi.
Ka tuna, waɗannan matches masu daɗi ne kawai bisa amsoshin ku. A cikin duniyar wizarding, mu duka na musamman ne kuma muna da ɗan kaɗan daga kowane hali a cikinmu. Yanzu, je ku rungumi mayen ku na ciki ko mayya!
Bincika ƙarin Sihiri Harry Potter Tambayoyi
Idan kun kasance mai sadaukarwa Potterhead neman ƙarin sihiri da nishaɗin sihiri, kada ku ƙara duba! Muna da tarin tarin tambayoyin Harry Potter da kayan aikin haɗin gwiwa suna jiran ku don bincika:
- Harry Potter House Quiz: Kun taɓa mamakin wane gidan Hogwarts kuke da gaske? Ɗauki tambayoyin mu mai zurfi kuma gano ko kai jarumi ne Gryffindor, Ravenclaw mai hikima, Slytherin mai wayo, ko Hufflepuff mai aminci. Nemo makomar gidanku anan: Harry Potter House Quiz.
- Ƙarshen Harry Potter Quiz:Gwada ilimin ku na duniyar sihiri tare da tarin tambayoyinmu da amsoshi 40 masu kalubalantar Harry Potter. Daga halittu masu sihiri zuwa rubuta sunaye, wannan tambayar tabbas zai ƙalubalanci ma fi yawan magoya baya. Shin kun isa ga kalubale? Gwada shi: Harry Potter Tambayoyi.
- Harry Potter Generator:Neman ɗan bazuwar sihiri? Ginetan mu na Harry Potter, wanda ke nuna dabaran juzu'i, yana ba da abin mamaki mai ban sha'awa daga duniyar sihiri tare da juzu'i kawai. Ko sihiri ne, potion, ko wata halitta mai sihiri, wannan dabaran tana ƙara daɗaɗɗen sihiri ga ranarku. Ba da shi a nan: Harry Potter Generator.
Ko kuna rarrabuwa cikin gidaje, gwada ilimin ku, ko kawai neman taɓawa na wizardry, muna da wani abu ga kowane fan.
Maɓallin Takeaways
"Wace Tambayoyin Halayen Harry Potter" tafiya ce mai daɗi ta cikin duniyar sihiri wacce ke ba ku damar gano mayen ku na ciki ko mayya. Ko kun sami kanku a cikin Harry, Hermione, Fred da George Weasley, ko Severus Snape, wannan tambayar ta ƙara taɓar sihiri a ranar ku.
Don haka, Idan kun ji daɗin wannan tambayar, me zai hana ku gwada ƙirƙirar naku tambayoyin sihiri da abun ciki mai ma'amala ta amfani da mu. shaci? Ko don jin daɗi, ilimantarwa, ko nishaɗi, AhaSlidesyana ba da dandamali inda zaku iya kawo ra'ayoyin ku a rayuwa kuma ku raba sihiri tare da wasu.
Don haka, rungumi sabon mayen sihirinku, kuma bari abubuwan da kuke sha'awa a nan gaba su cika da sihiri, sihiri, da abin al'ajabi mara iyaka. Ci gaba da bincika duniyar sihiri da ƙirƙirar abubuwan ban sha'awa na ku da AhaSlides!