Kuna sha'awar ko nawa ne mai kwakwalwa?
Kuna son sanin ko kun sami matsayi a cikin Babban darajar IQmutane a duniya?
Duba wadannan mafi kyawun gidan yanar gizon gwajin IQ kyauta don gano yadda kuke da wayo - ba tare da tasirin walat ba
- Menene Kyakkyawan Makin IQ na Kowane Zamani?
- Mafi kyawun Gwajin IQ Kyauta
- Maɓallin Takeaways
- Tambayoyin da
Ƙarin Tambayoyi Masu Nishaɗi tare da AhaSlides
Neman Karin Nishaɗi Yayin Taro?
Tara membobin ƙungiyar ku ta hanyar tambayoyi masu daɗi AhaSlides. Yi rajista don ɗaukar tambayoyin kyauta daga AhaSlides template library!
🚀 Ɗauki Tambayoyi Kyauta☁️
Menene Kyakkyawan Makin IQ na Kowane Zamani?
Yawanci ana auna makin IQ akan ma'auni tare da ma'auni na 100 da ma'auni na 15. Yana da mahimmanci a lura cewa gwaje-gwajen IQ na kyauta daban-daban zasu ba da sakamako daban-dabankuma bai kamata ku yi tunanin cewa makin IQ zai nuna iyawarku ba, saboda baya ɗaukar cikakken kewayon hankali ko yuwuwar ɗan adam.
Anan ga makin IQ na yau da kullun ta shekaru:
Matsayin Ranar | Matsakaicin Makin IQ |
16 - 17 | 108 |
18 - 19 | 105 |
20 - 24 | 99 |
24 - 34 | 97 |
35 - 44 | 101 |
45 - 54 | 106 |
> 65 | 114 |
💡 Duba kuma: Gwajin Nau'in Hankali Mai Aiki (Kyauta)
Mafi kyawun Gwajin IQ Kyauta
Yanzu da kun saba da tsarin makin IQ, bari mu gano mafi kyaugwajin IQ kyauta gidajen yanar gizo a nan kuma fara sanya madaidaicin tunanin ku don samun mafi kyawun maki💪
#1. IQ Exam
Jarrabawar IQAn ƙirƙira ta Ƙungiyar Ƙwararrun Ƙwararrun Ƙwararrun Jami'ar McGill. Yana iƙirarin yana iya tantance hankalin ku daidai fiye da sauran tambayoyin IQ mai sauri a duk gidan yanar gizo.
Tare da nau'ikan dabaru daban-daban sama da 30 na ma'ana da wasanin gwada ilimi na gani, da alama ya fi cikakkun binciken sama da mintuna 5 tabbas.
Sakamakon kyauta ne, amma dole ne ku biya ƙarin don ganin ƙarin cikakken sakamako da PDF don haɓaka IQ ɗinku.
#2. Shin Kun Shirya Don Tambayoyin IQ
Shin Kun Shirya Don Tambayoyin IQgwajin IQ ne na kyauta akan ProProfs wanda ya ƙunshi tambayoyi 20 waɗanda ke rufe batutuwa kamar sanin ƙima, tunani mai ma'ana, matsalolin kalmar lissafi, da kwatanci.
Yi hankali kada ku gungura ƙasa kuma danna "Fara" nan da nan tunda yana ba da amsoshin daidai da bayani daidai a ƙasan gwajin.
#3. AhaSlides' Gwajin IQ kyauta
Wannan wata gwajin IQ akan layi kyautaon AhaSlides wanda ke ba da sakamako nan take ga kowace tambaya da kuka ɗauka.
Babban abin lura game da wannan gidan yanar gizon shi ne, ban da ɗaukar tambayoyin IQ, kuna iya ƙirƙirar gwajin kudaga karce ko gina kacici-kacici daga dubban shirye-shiryen da aka yi.
Mafi mahimmanci, zaku iya raba shi tare da abokanku, ɗalibanku, ko abokan aiki kuma ku sa su kunna tambayoyin kai tsaye. Akwai allon jagora wanda ke nuna manyan 'yan wasa don kunna ruhin gasa na kowa🔥
Ƙirƙiri Tambayoyi Masu Hankalia cikin Snap
AhaSlides' Fasalolin tambayoyin su ne duk abin da kuke buƙata don haɓaka ƙwarewar gwaji.
#4. Free-IQTest.net
Free-IQTest.netgwaji ne kai tsaye tare da tambayoyi 20 na tambayoyin zabi da yawa gwajin dabaru, tsari, da ƙwarewar lissafi.
Gwajin na iya zama gajere kuma na yau da kullun idan aka kwatanta da nau'ikan asibiti.
Kuna buƙatar shigar da ranar haihuwar ku don jarrabawar ta auna IQ ɗinku daidai da shekarun ku daidai.
#5. 123 Gwaji
123 Gwajiyana ba da gwaje-gwajen IQ na kan layi kyauta da albarkatu game da hankali da gwajin IQ.
Gwajin kyauta duk da haka ya yi guntu fiye da daidaitattun gwaje-gwajen IQ akan rukunin yanar gizon. Idan kana son cikakken sigar da cikakken rahoto da takardar shaidar da aka haɗa, kuna buƙatar biyan $8.99.
123Test shine manufa don hoton ainihin gwajin IQ. Kuna iya yin shi kowane lokaci don mai saurin tsalle-tsalle-fara kwakwalwar ku.
#6. Gwajin Genius
Gwajin Geniuswani gwajin IQ ne na kyauta wanda yakamata ku gwada don kimanta hankalin ku a cikin nishadi, hanyar da ba ta dace ba.
Akwai nau'ikan nau'ikan guda biyu - Cikakken tambayoyin da sauri da sauri ya danganta da bukatun ku.
A tuna cewa suna da sauri sosai, ba su bar wurin yin tunani ba.
Hakanan kuna buƙatar yin siyayya don ganin sakamakon gwajin da amsoshi, saboda gwajin ya nuna kawai kashi na kashi na ƙimar ku.
#7. Gwajin IQ na duniya
Gwajin IQ na duniyagwajin IQ ne na tambayoyi 40 kyauta wanda ke ba da sakamako nan take bayan kammalawa.Sannan ana ƙara maki zuwa bayanan martaba na duniya tare da metadata kamar shekaru, ƙasa, matakin ilimi, da makamantansu.
Abin da ya fi kyau shi ne cewa kuna iya ganin inda kuke matsayi a duniya da matsakaicin IQ na duniya.
#8. Gwajin IQ Kyauta na Jagora
Gwajin IQ Kyauta daga Jagoran Gwaji yana da 100% kyauta kuma har ma mafi kyau, yana da bayanin kowace tambaya, ko daidai ne ko ba daidai ba.
Zai auna fahimtar ku ta magana, dabaru, tunanin ku, da kuma tunanin ilimin lissafi bisa ga ƙira, fahimtar tsarin, matsalolin labari da tambayoyin ƙamus.
#9. Kalubalen Mensa IQ
The Kalubalen Mensa IQgwajin IQ ne na Mensa kyauta wanda aka ƙirƙira don masu amfani don ɗaukar gwajin IQ kyauta, wanda ba na hukuma ba don dalilai na nishaɗi kawai.
Duk da kasancewarsa nuni, gwajin yana da kyau sosai tare da wasanin gwada ilimi 35 wanda ya fara daga sauƙi zuwa ci gaba da wahala.
Idan kuna son samun memba na Mensa, kuna buƙatar tuntuɓar ƙungiyar Mensa na gida kuma kuyi gwaji na hukuma.
#10. Na gwada IQ na
Na gwada IQ nagwajin IQ ne na mintuna 10-20 da aka haɓaka da ƙwarewa wanda ke ba da ƙimar ƙimar IQ lokacin da kuka gama.
Baya ga maki na IQ, yana rushe aiki a takamaiman wuraren fahimi kamar ƙwaƙwalwa, dabaru, da kerawa. Ba a cajin ƙarin kuɗi!
Gaskiya mai ban sha'awa: Quentin Tarantino's IQ shine 160, wanda ya sanya shi akan matakin IQ iri ɗaya da Bill Gates da Stephen Hawking!
#11. Gwajin IQ Kyauta na MentalUP
wannan gwajin kan layi mai sauriyara da manya za su iya yin su kyauta, saboda ba ya buƙatar ƙwarewar rubutu ko karatu don farawa.
Kuna iya ƙalubalantar kanku da nau'ikan tambayoyi daban-daban waɗanda ke auna yadda kuke warware matsaloli da tunani cikin ma'ana, da samun damar zaɓar nau'in tambaya 15 ko ci gaba mai tambaya 40.
Muna ba da shawarar ci gaba na gwajin IQ don ingantaccen sakamako kuma ban da haka, da gaske yana sa ku yi tunani akan yatsan ku!
Maɓallin Takeaways
Muna fatan waɗannan gwaje-gwajen IQ na kyauta za su gamsar da sha'awar ku ta hanyar kawo muku ƙarin haske game da iyawar ku da kuma yadda kwakwalwar ku ke aiki.
Makin IQ hoto ne kawai. Bai kamata ya ayyana ku ko iyakance damar ku ba. Zuciyar ku, ƙoƙarinku, abubuwan sha'awa - abin da ke da mahimmanci ke nan. Muddin kuna cikin matsakaicin matsakaicin matsakaici, bai kamata ku zufa lambar da yawa ba.
🧠 Har yanzu kuna cikin yanayi don wasu gwaje-gwaje masu daɗi? AhaSlides Jama'a Template Library, wanda aka ɗora tare da tambayoyin tattaunawa da wasanni, koyaushe yana shirye don maraba da ku.
Tambayoyin da
Ta yaya zan iya duba IQ dina kyauta?
Kuna iya duba IQ ɗinku kyauta ta zuwa ɗaya daga cikin rukunin yanar gizon mu da aka ba da shawarar a sama. Lura cewa wasu gidajen yanar gizo na iya buƙatar ku biya idan kuna son ƙarin sakamako mai zurfi game da hankalin ku.
Shin 121 IQ mai kyau ne?
Matsakaicin makin IQ an bayyana shi azaman 100. Don haka IQ 121 yana sama da matsakaici.
Shin 131 IQ mai kyau ne?
Ee, IQ na 131 ana ɗaukarsa ba tare da wata shakka a matsayin kyakkyawan maƙiyi mai girma na IQ wanda ke sanya ɗaya cikin babban matakin aikin hankali.
Shin 115 IQ yana da baiwa?
Yayin da 115 IQ ke da maki mai kyau, an fi dacewa da shi a matsayin matsakaicin matsakaicin hankali maimakon baiwa dangane da daidaitattun ma'anoni da yanke IQ da ake amfani da su a duniya.
Menene Elon Musk's IQ?
An yi imanin cewa IQ na Elon Musk yana tsakanin 155 zuwa 165, wanda shine mafi girma idan aka kwatanta da matsakaicin 100.