Bayanin Software na G2: Jagora mai sauri don AhaSlides Masu amfani

Koyawa

Leah Nguyen 27 Fabrairu, 2025 4 min karanta

Idan kun kasance kuna amfani AhaSlides don ƙirƙirar gabatarwa mai ma'amala da kuma jawo masu sauraron ku, ƙwarewar ku na iya taimakawa wasu su gano wannan kayan aiki mai ƙarfi. G2-ɗaya daga cikin manyan dandamali na sake duba software a duniya- shine inda ra'ayoyin ku na gaskiya ke haifar da bambanci na gaske. Wannan jagorar tana bibiyar ku ta hanya mai sauƙi na raba ku AhaSlides kwarewa akan G2.

g2 software reviews

Me yasa Binciken G2 ɗinku yayi Mahimmanci

Bita na G2 yana taimakawa masu amfani da yuwuwar yin yanke shawara na yau da kullun yayin ba da amsa mai mahimmanci ga AhaSlides tawagar. Kima na gaskiya:

  • Yana jagorantar wasu waɗanda ke neman software na gabatarwa
  • Taimaka wa AhaSlides ƙungiyar tana ba da fifiko ga haɓakawa
  • Yana ƙara gani ga kayan aikin waɗanda ke magance matsaloli da gaske

Yadda Ake Rubuce Tasirin Bayanin Software na G2 don AhaSlides

Mataki 1: Ƙirƙiri ko Shiga cikin Asusunku na G2

Visit G2.com kuma ko dai shiga ko ƙirƙirar asusun kyauta ta amfani da imel ɗin aikinku ko bayanin martabar LinkedIn. Muna ba da shawarar ku haɗa bayanan martaba na LinkedIn don amincewar bita cikin sauri.

Layin rajista na G2

Mataki 2: Danna "Rubuta Bita" kuma Nemo AhaSlides

Da zarar an shiga, danna maɓallin "Rubuta Bita" a saman shafin kuma bincika "AhaSlides"a cikin mashaya bincike. A madadin, za ku iya zuwa kai tsaye zuwa ga bita mahada a nan.

Mataki 3: Cika Form na Bita

Sigar bita ta G2 ta ƙunshi sassa da yawa:

Game da samfur:

  1. Yiwuwar bada shawara AhaSlides: Yaya wataƙila za ku ba da shawarar AhaSlides ga aboki ko abokin aiki?
  2. Title of your review: Bayyana shi a cikin ɗan gajeren jimla
  3. Gwani da kuma fursunoni: Ƙarfi na musamman da wuraren ingantawa
  4. Matsayi na farko lokacin amfani AhaSlides: Tick the "User" rawar
  5. Manufofin lokacin amfani AhaSlides: Zaɓi dalilai 1 ko fiye idan an buƙata
  6. Amfani da lokuta: Menene matsaloli AhaSlides warwarewa kuma ta yaya hakan ke amfane ku?

Tambayoyi masu alamar alama (*) filayen tilas ne. Ban da wannan, kuna iya tsallakewa.

G2 tambayoyi

A kan ki:

  1. Girman ƙungiyar ku
  2. Taken aikin ku na yanzu
  3. Halin mai amfani: Kuna iya tabbatar da shi cikin sauƙi tare da hoton sikirin da ke nuna naku AhaSlides gabatarwa. Misali:
hoton dashboard ahaslides

Idan kuna damuwa game da keɓantawa, kawai ɗaukar hoto kaɗan na gabatarwar ku.

allo mai gabatarwa ahslides
  1. Sauƙi na kafawa
  2. Matsayin gwaninta tare da AhaSlides
  3. Yawan amfani AhaSlides
  4. Haɗin kai tare da wasu kayan aikin
  5. Yardar zama abin tunani AhaSlides (kayi Yarda idan zaka iya❤️)

Game da ƙungiyar ku:

Akwai kawai tambayoyi 3 waɗanda ake buƙata don cika: Ƙungiyar da masana'antar da kuka yi amfani da su AhaSlides, kuma idan kuna da alaƙa da samfurin.

💵 A halin yanzu muna gudanar da kamfen don aika tallafin $25 (USD) ga masu bitar da aka amince da su, don haka idan kuna shiga, da fatan za ku yi alama "Na yarda" don: Bada bita na ya nuna sunana da fuskata a cikin al'ummar G2.

Mataki na 4: Gabatar da Bita

Akwai ƙarin sashe mai suna "Feature Ranking"; za ku iya ko dai cika shi ko ƙaddamar da bitar ku nan da nan. Masu daidaitawa na G2 za su duba shi kafin bugawa, wanda yawanci yana ɗaukar awanni 24-48.

A halin yanzu muna gudanar da kamfen don tattara ƙarin bita akan dandalin G2. Bita da aka yarda za su karɓi katin kyauta na $25 (USD) daga gare mu ta imel.

  • Ga masu amfani da Amurka: Ana iya amfani da katin kyauta a Amazon, Starbucks, Apple, Walmart, da ƙari, ko zama gudummawa ga ɗaya daga cikin ƙungiyoyin agaji 50 da ake da su.
  • Ga masu amfani da ƙasashen waje: Katin kyauta ya ƙunshi yankuna sama da 207, tare da zaɓuɓɓuka don samfuran dillalai da kuma gudummawar agaji.

Yadda za'a samu:

1️⃣ Mataki na 1: Bar bita. Da fatan za a koma zuwa matakan da ke sama don kammala nazarin ku.

2️⃣ Mataki na 2: Da zarar an buga shi, sai a yi hoto ko kwafi hanyar haɗin yanar gizon ku kuma aika zuwa imel: hi@ahaslides.com

3️⃣ Mataki na 3: Jira mu don tabbatarwa kuma aika katin kyauta zuwa imel ɗin ku.

Tambayoyin da

Zan iya buga bita akan G2 ta amfani da imel na sirri?

A'a, ba za ku iya ba. Da fatan za a yi amfani da imel ɗin aiki ko haɗa asusun ku na LinkedIn don tabbatar da halaccin bayanin martabar ku.

Har yaushe za a ɗauka don karɓar katin kyauta?

Da zarar an buga bitar ku kuma mun sami hoton bitar ku, ƙungiyarmu za ta aika muku da katin kyauta a cikin kwanakin kasuwanci 1-3.

Wane mai bada katin kyauta kuke haɗin gwiwa dashi?

Muna amfani Mai Girma don aika katin kyauta. Ya ƙunshi ƙasashe 200+ don haka akwai wani abu ga kowa da kowa, komai inda suke.

Kuna ƙarfafa bita da ke goyon bayan kamfanin ku?

A'a. Muna daraja sahihancin bita kuma muna ƙarfafa ku sosai don barin ra'ayi na gaskiya na samfurinmu.

Idan aka ƙi bita na fa?

Abin takaici, ba za mu iya taimakawa da hakan ba. Kuna iya bincika dalilin da yasa G2 baya karɓe shi, gyara kuma sake sabunta shi. Idan an gyara matsalar, akwai babban damar da za a buga.

Whatsapp Whatsapp