A AhaSlides, koyaushe muna neman hanyoyin haɓaka ƙwarewar ku da sauƙaƙe muku don samun mafi kyawun dandamalin gabatarwar mu. Bayan mun yi tunani tare da ƙungiyar, mun yanke shawarar matsar da bayanan sakin samfuran mu na yau da kullun zuwa sabon gida. Daga yanzu, zaku sami duk namu sabunta samfur da sanarwar a cikin sadaukarwar Taimakon Community portal a:
🏠 help.ahaslides.com/portal/en/community/ahaslides/filter/announcement

Ƙungiyar Taimakon mu an ƙirƙira shi musamman don zama tushen hanyar ku don duk abin da ya shafi amfani da AhaSlides yadda ya kamata. Tsaya sabunta samfura anan yana ba ku damar samun duk bayanan da kuke buƙata a wuri ɗaya mai dacewa.
Tsarin al'umma yana ba da damar kyakkyawar hulɗa tsakanin ƙungiyarmu da masu amfani kamar ku. Kuna iya yin tambayoyi, raba ra'ayoyin, da yin aiki tare da sauran masu amfani da AhaSlides game da sababbin fasali da sabuntawa.
💡 Abin da Za Ku Gano a cikin Ƙungiyar Taimakon Mu
Ƙungiyar Taimakon mu ba kawai game da sabunta samfura ba ne. Yana da cikakken albarkatun ku don:
- Sanarwa na fasali da cikakken bayani game da sababbin damar
- Yadda ake jagoranci don haɓaka amfanin ku na jefa ƙuri'a, tambayoyin tambayoyi, gajimare kalmomi, zaman Q&A, da ƙari
- Taimakon gyara matsala da sauri mafita ga gama gari tambayoyi
🎉 Shirye don Ci gaba da Sabuntawa?
Kai kanmu Taimakawa Sanarwa Al'umma sashen yanzu kuma:
- Ƙirƙiri asusunku idan baku rigaya ba
- Bi sanarwar don samun sanarwar sabbin sabuntawa
- Bincika sabuntawar kwanan nan mai yiwuwa ka rasa
- Shiga tattaunawar kuma raba ra'ayoyin ku akan sabbin abubuwa