Shirya babban taron? Mu rike alkawari.

Unlimited zaman. Har zuwa mahalarta 2,500. Masu gabatarwa da yawa. Zero tech ciwon kai.

AhaSlides yana sanya tarurruka, tarurruka, da kuma abubuwan da suka faru na kamfanoni masu ma'amala da rashin himma.

Amintattun malamai da kwararru sama da miliyan biyu a duk duniya

Kunshin taro marasa damuwa

Gudanar da taro tare da haɗin kai kai tsaye da tattara martanin masu sauraro a sikelin?
Ga abin da kai yi ba so:

Matsakaicin biyan kuɗi

Saitin rikitarwa

Siffofin hulɗa masu iyaka

Ga abin da AhaSlides ke ba ku maimakon

Kashe la'ana tare da jefa kuri'a, tambayoyi, tattaunawa na rukuni, wasanni da ayyukan haɗin gwiwa waɗanda ke kawo aha! lokaci zuwa zaman ku.

Zaɓuɓɓuka, Q&As, tambayoyi, girgije kalmomi, gabatarwa, da AI na tattaunawa da 1,000+ shirye-shiryen samfuri

Editoci 20, runduna guda 10 na lokaci guda, mahalarta 2,500+ a kowane zama, abubuwan da ba su da iyaka a cikin wata guda

Saitin nan take, babu shigarwa, da tallafi mai ƙima lokacin da kuke buƙata

Yana aiki tare da PowerPoint, Google Slides, Microsoft Teams, da Zuƙowa. Sauƙaƙe shigo da gabatarwa daga wasu kayan aikin.

Don bincike da shiryawa har sai kun shirya don ainihin taron

Ba kawai game da gudanar da zaman lokaci ɗaya ba ne

Tallafin kuɗi da sabis ne ke sa ya zama mai kima da gaske.

Feature AhaSlides Pro ( kowane wata) Mafarin Taro Babban Taro
price
49.95 USD

279 USD => 199.80 USD

499 USD => 399.60 USD

Masu gabatarwa lokaci guda
1
5
10
Hanyoyin hulɗa
Duk nau'ikan nunin faifai: Tambayoyi, Poll, Word Cloud, Q&A
Duk nau'ikan nunin faifai: Tambayoyi, Poll, Word Cloud, Q&A
Duk nau'ikan nunin faifai: Tambayoyi, Poll, Word Cloud, Q&A
Inganci don
1 watan
1 watan
1 watan
zaman
Unlimited
Unlimited
Unlimited
Alamar kwastomomi
Rahotanni & fitarwar bayanai
Support
Imel na fifiko & hira
WhatsApp tare da SLA na mintuna 30

WhatsApp tare da SLA na mintuna 30

30 minutes premium
zaman hawa.

Rage na musamman ga tsuntsayen farko har Nuwamba 15th, 2025!

Samo fakitin taron ku

Manyan masu sauraro. Farashin abokantaka. Premium sabis. Abin da kunshin taron mu ke tattare da shi ke nan.

Mafarin Taro

279 USD => 199.80 USD

Babban Taro

499 USD => 399.60 USD

Gudanar da taro da yawa a shekara? Gano mu tsare-tsaren shekara-shekara don ƙimar shekara-shekara da babban tanadi!

Shirya wani abu da gaske babba?

Gudanar da babban taron koli ko buƙatar tallafi ga mahalarta sama da 2,500?
10,000 ko ma 100,000? Yi magana da mu don samun mafita mai kyau.

Me masu shirya taron ke cewa

4.7/5 daga ɗaruruwan bita

Jan Pachlowski Konsultant a KLM Royal Dutch Airlines

Maganin Taro na Gaskiya! Yana da cikakkiyar ma'amala da sauƙi don aiki akan manyan abubuwan da suka faru. Kuma komai yana aiki lafiya, babu matsala har yanzu.

Diana Austin Kwalejin Likitocin Iyali na Kanada

Ƙarin zaɓuɓɓukan tambaya, ƙari na kiɗa da sauransu fiye da Mentimeter. Yana kama da na yanzu/na zamani. Yana da matukar fahimta don amfani.

Abjith KN Tax Associate a PwC

AhaSlides dandamali ne mai kyau sosai. Za mu iya gudanar da babban binciken, da kuma gudanar da zama kamar tambayoyi da Q&A daga manyan kungiyoyi.

David Sung Eun Hwang Director

AhaSlides mai sauƙin amfani ne kuma dandali da aka tsara sosai don gudanar da taron. Yana da kyau ga kankara tare da sababbin masu zuwa.

Kuna da tambayoyi? Mun zo nan don taimakawa!

Shin AhaSlides yana da sauƙin amfani da gaske?

Ee, yawancin masu amfani suna aiki a cikin ƙasa da mintuna 5. Babu ƙungiyar IT da ake buƙata.
Yana haɗawa tare da PowerPoint, Google Slides, Microsoft Teams, da Zuƙowa.

A'a. Suna shiga nan take ta hanyar hanyar haɗin yanar gizo ko lambar QR - babu zazzagewa, babu shiga, babu gogayya.

Ee. Taron Starter yana tallafawa har zuwa 5 masu gabatarwa na lokaci guda; Premium yana tallafawa har zuwa 10.

Kunshin ku yana aiki na wata ɗaya daga ranar siyan - cikakke don abubuwan da suka faru na kwanaki da yawa.

Ee. Kuna iya fitar da duk martani zuwa Excel. Hakanan za ku sami damar yin amfani da dashboard in-app don rahotannin lokaci-lokaci da nazari.

  • Mafarin Taro: imel ɗin fifiko da tallafin taɗi kai tsaye
  • Babban Taro: Tallafi na WhatsApp tare da lokacin amsawa na mintuna 30 yayin taron ku, tare da zama na mintuna 30 tare da Manajan Asusu.

Ƙungiyar goyon bayanmu tana nan don taimakawa! Tuntuɓi ta taɗi kai tsaye ko yi mana imel a support@ahaslides.com

Sanya abubuwan da ba a manta da su ba.