AhaSlides Laburaren Samfura: An sabunta 2025

Sanarwa

Lawrence Haywood 06 Janairu, 2025 4 min karanta

Barka da zuwa AhaSlides Laburaren Samfura!

Wannan sarari shine inda muke adana duk samfuran shirye-shiryen amfani da su AhaSlides. Kowane samfuri yana da 100% kyauta don saukewa, canzawa da amfani ta kowace hanya da kuke so.

Hello AhaSlides al'umma, 👋

Sabuntawa mai sauri ga kowa da kowa. Sabon shafin ɗakin karatu na samfurin mu yana kunne don sauƙaƙa muku bincike da zaɓi samfura ta jigo. Kowane samfuri 100% kyauta don saukewa kuma ana iya canzawa bisa ga ƙirƙira ku ta matakai 3 masu zuwa kawai:

  • Ziyarci tya Samfura sashe a kan AhaSlides yanar
  • Zaɓi kowane samfuri da kuke son amfani da shi
  • Click a kan Samu Samfura button don amfani da shi nan da nan

Ƙirƙiri kyauta AhaSlides account idan kuna son ganin aikinku daga baya.

  • 🏢 Kasuwanci & Aiki Cikakkun Taruka, Gina K'UNGIYA, HANYA, SALLAR & KASUWANCI, Taro na GARI, da HANYAR CANJIN. Sanya tarurrukanku su zama masu ma'amala da haɓaka haɓakar ƙungiyar tare da samfuran AGILE WORKFLOW ɗin mu.
  • 📚 Ilimin da Aka Ƙirƙira don TSORON ICEBREAKERS, TARBIYYA, da KIMANIN. Yana nuna ƙuri'a mai ma'amala, gajimaren kalmomi, buɗaɗɗen tambayoyi, da samfuran tambayoyi don ƙara sa hannun ɗalibi da haɗin kai.
  • 🎮 Nishaɗi & Wasanni inda HUKUMOMIN MA'aikata suka hadu da NISHADI & TRIVIA! Cikakke don haɗin gwiwar ƙungiya da ayyukan zamantakewa.

Kuna buƙatar ƙarin takamaiman umarni? Fara a kan Ahaslides Template Library!

Ahaslides template library

Ƙari akan Tambayoyi tare da AhaSlides

AhaSlides Laburaren Samfura - Tambayoyi Masu Nishaɗi

Janar Tambayoyi na Ilimi

Gwada ilimin ku na gaba ɗaya tare da zagaye 4 da tambayoyi 40.

samfurin ilimin gabaɗaya daga ahaslides

Kwarewar Aboki Mafi Kyawu

Dubi yadda mafi kyawun ku sun san ku!

best friend quiz ahslides

Tambayoyi na mashaya

Tambayoyi 3 da ke ƙasa sun fito daga AhaSlides a Tap jerin - jerin tambayoyin mashaya mako-mako tare da zagaye masu canzawa koyaushe. Tambayoyi a nan sun ƙunshi tambayoyi daga wasu a cikin wannan ɗakin karatu, amma an haɗa su cikin tambayoyi 4, masu tambayoyi 40.

Kuna iya ko dai zazzage tambayoyin (don gyarawa da ɗaukar nauyinsa), ko kunna tambayoyin kuma ku yi gasa a kan allo na duniya!

AhaSlides Hoton fasalin Mako na 1

AhaSlides akan Tap - Mako na 1

Na farko a cikin jerin. Zagaye 4 na wannan makon sune Flags, Music, Wasanni da kuma Masarautar Dabbobi.

▶️ Wasa - ⏬ Zazzagewa

AhaSlides akan Tap - Mako na 2

Na biyu a cikin jerin. Zagaye 4 na wannan makon sune Films, Harry Potter Beasts, Geography da kuma Sanin Ilimi.

▶️ Wasa - ⏬ Zazzagewa

AhaSlides akan Tap - Mako na 3

Na uku a cikin jerin. Zagaye 4 na wannan makon sune Abincin Duniya, star Wars, da Arts da kuma Music.

▶️ Wasa - ⏬ Zazzagewa

Fim da Tambayoyi na TV

Harry Potter Tambayoyi

Ƙarshen gwajin ilimi game da Scarface wanda kowa ya fi so.

Yi Al'ajabi Na Duniya

Tambayoyi mafi girma da aka samu a kowane lokaci...

AhaSlides Template Library - Marvel Quiz

Gwajin Kida

Suna wannan Wakar!

Tambayoyi 25 mai jiwuwa. Babu zabi da yawa - kawai suna sunan waƙar!

Tambayoyin Kiɗa na Pop

Tambayoyi 25 na hotunan kade-kade na gargajiya daga 80s har zuwa 10s. Babu alamun rubutu!

Tambayoyi na Biki

Izizi na Easter

Komai game da al'adun Ista, hotuna da h-easter-y! (Tambayoyi 20)

Iyalan Kirsimeti na Iyali

Tambayoyi 40 na Kirsimeti na abokantaka.

AhaSlides Laburaren Samfura - Tambayoyi na Kirsimeti na Iyali

Tambayoyi na Kirsimeti Aiki

Tambayar Kirsimeti ga abokan aiki da shuwagabannin biki da yawa (tambayoyi 40).

Tambayoyin Kirsimeti

Duk kyawawan hotunan Kirsimeti a wuri guda (tambayoyi 40).

tambayoyin hoton Kirsimeti

Samfuran Kalmar Kalma

Masu Yan Kankara

Tarin tambayoyin girgije na kalma don amfani dashi azaman mai sauri masu fasa kankara a farkon taron.

zabe

Tarin kalmomin faifai na girgije waɗanda za a iya amfani da su don jefa ƙuri'a akan wani batu. Mafi rinjayen kuri'a tsakanin mahalarta zasu bayyana mafi girma a tsakiyar gajimare.

Gwaje-gwaje da sauri

Tarin kalmomin faifan girgije waɗanda za a iya amfani da su don bincika fahimtar aji ko taron bita. Mai girma don tantance ilimin gama kai da gano abin da ke buƙatar haɓakawa.