Kalubale
Gervan ya gano cewa duka al'ummomin yankinsa, da abokan aikinsa na nesa, suna fuskantar matsala iri ɗaya sakamakon cutar.
- A lokacin COVID, al'ummarsa sun yi babu ma'anar tare. Kowa ya ware, don haka ma'amala mai ma'ana ba ta faruwa.
- Ma'aikatan nesa a cikin kamfaninsa da sauran su ma ba su da alaƙa. Yin aiki daga gida da aka yi aikin haɗin gwiwa ya rage ruwa da ɗabi'a.
- Farawa a matsayin sadaka, ya kasance babu kudi kuma yana buƙatar mafita mafi araha mai yiwuwa.
Sakamakon
Gervan ya ɗauki tambayoyi kamar agwagwa ga ruwa.
Abin da ya fara a matsayin aikin sadaka da sauri ya kai shi ga karbar bakuncin har zuwa Tambayoyi 8 a mako, wasu na manyan kamfanoni da suka gano shi ta hanyar baki kawai.
Kuma tun daga lokacin masu sauraronsa suna karuwa.
Ma'aikatan lauya na Gervan suna son tambayoyinsa har suna buƙatar kowane ɗayan ƙungiyar don kowane biki.
"Kowace mako muna yin wasan karshe na almara," in ji Gervan, "banbancin da ke tsakanin 1st da 2nd sau da yawa shine maki 1 ko 2 kawai, wanda ke da ban mamaki ga haɗin gwiwa!