AI Kan layi Tambayoyi Masu ƙirƙira: Ƙirƙiri Tambayoyi Live
AhaSlides' Dandalin tambayoyi na kyauta yana kawo farin ciki ga kowane darasi, bita ko taron zamantakewa. Sami manyan murmushi, haɗin kai-rocket, da adana ɗimbin lokaci tare da taimakon samfuran da ke akwai da mai yin tambayoyin AI!
AMANA DAGA MASU AMFANI DA MASU 2M+ DAGA MANYAN KUNGIYOYI A DUNIYA
Tambayi masu sauraron ku don bincika ilimi, ko gasar nishaɗi mai zafi
Kore duk wani hamma a cikin azuzuwa, tarurruka da bita tare da AhaSlides' mahaliccin tambayoyin kan layi. Kuna iya ɗaukar nauyin tambayoyin kai tsaye kuma ku bar mahalarta su yi shi daban-daban, a matsayin ƙungiyoyi, ko kunna yanayin tafiyar da kai don ƙarfafa koyo da ƙara gasa / shiga cikin kowane taron.
Mene ne AhaSlides mahaliccin tambayoyin kan layi?
AhaSlides' dandalin tambayar kan layi yana ba ku damar ƙirƙira da ɗaukar nauyin tambayoyin tattaunawa kai tsaye a cikin mintuna, cikakke don ƙarfafa kowane mai sauraro - daga azuzuwa zuwa abubuwan haɗin gwiwa.
Streaks da allon jagora
Haɓaka haɗin kai tare da allon jagororin tambayoyi, ƙwanƙwasa da hanyoyi daban-daban don ƙididdige maki mahalarta.
Haɗa tambayoyi ta hanyar lambar QR
Masu sauraron ku na iya bincika lambar QR don haɗa tambayoyinku kai tsaye tare da wayoyinsu/kwamfutocin su cikin dacewa.
Yanayin wasan kungiya
Yin wasa azaman ƙungiyoyi yana sa gasar ta fi zafi! Ana ƙididdige maki bisa la'akari da aikin ƙungiyar.
Tambayoyi na AI da aka ƙirƙira
Ƙirƙirar cikakken tambayoyin tambayoyi daga kowane faɗakarwa - sau 12x cikin sauri fiye da sauran dandamali na tambayoyin
Gajeren lokaci?
Sauƙaƙan sauya fayilolin PDF, PPT da Excel zuwa tambayoyin tarurruka da darussa
Nau'ukan tambayoyi daban-daban
Bincika nau'ikan tambayoyin tambayoyi daban-daban daga Multiple-Choice, Daidaitaccen oda zuwa Nau'in Amsoshi (muna ci gaba da sabuntawa!)
Yi hulɗa mai dorewa
tare da AhaSlides, za ku iya yin tambayoyi na rayuwa kyauta wanda za ku iya amfani da su azaman motsa jiki na ginin ƙungiya, wasan rukuni, ko mai hana kankara.
Zabi da yawa? Buɗewa? Dabarun Spinner? Mun samu duka! Jefa wasu GIFs, hotuna, da bidiyoyi don ƙwarewar koyo wanda ba za a manta da shi ba wanda ke daɗe na dogon lokaci
Ƙirƙiri tambaya a cikin daƙiƙa
Akwai hanyoyi masu sauƙi da yawa don farawa:
- Bincika cikin dubban samfuran shirye-shiryen da aka yi waɗanda ke tattare da batutuwa daban-daban
- Ko ƙirƙirar tambayoyi daga karce tare da taimakon mataimaki na AI mai wayo
Samo ra'ayoyi na ainihi & fahimta
AhaSlides yana ba da amsa nan take ga masu gabatarwa da mahalarta:
- Ga masu gabatarwa: duba ƙimar haɗin kai, aikin gabaɗaya da ci gaban mutum ɗaya don inganta tambayoyin ku na gaba
- Ga mahalarta: duba aikin ku kuma duba sakamakon ainihin lokaci daga kowa
Yadda ake ƙirƙirar tambayoyin kan layi
Ƙirƙiri kyauta AhaSlides account
Yi rajista don samun damar shiga zaɓe, tambayoyi, girgije kalma da ƙari mai yawa.
Yi tambaya
Zaɓi kowane nau'in tambayoyi a cikin sashin 'Tambayoyi'. Saita maki, yanayin wasa da keɓance yadda kuke so, ko amfani da janareta na nunin faifan AI don taimakawa ƙirƙirar tambayoyin tambayoyi cikin daƙiƙa.
Gayyatar masu sauraro
- Danna 'Present' kuma bari mahalarta su shiga ta lambar QR ɗin ku idan kuna gabatarwa kai tsaye.
- Saka 'Cikin Kai' kuma raba hanyar haɗin gayyata idan kuna son mutane su yi ta cikin nasu taki.
Bincika samfuran tambayoyin kyauta
Haɗa kayan aikin da kuka fi so dasu AhaSlides
Tambayoyin da
Yawancin tambayoyin suna da ƙayyadaddun ƙayyadaddun lokaci don kammalawa. Wannan yana hana yawan tunani kuma yana ƙara shakku. Yawancin amsoshi ana ƙididdige su daidai, kuskure ko ɓangarorin daidai ya danganta da nau'in tambaya da adadin zaɓin amsa.
Babu shakka! AhaSlides yana ba ku damar ƙara abubuwan multimedia kamar hotuna, bidiyo, GIFs da sautuna a cikin tambayoyinku don ƙarin ƙwarewa.
Mahalarta kawai suna buƙatar shiga tambayoyinku ta amfani da lambar musamman ko lambar QR akan wayoyinsu. Babu zazzagewar app da ake buƙata!
Ee, zaka iya. AhaSlides yana da wani add-in don PowerPoint wanda ke sa ƙirƙirar tambayoyin tambayoyi da sauran ayyukan haɗin gwiwa ya zama haɓaka ƙwarewa ga masu gabatarwa.
Gabaɗaya ana amfani da ƙuri'a don tattara ra'ayoyi, ra'ayoyi ko abubuwan da aka zaɓa daga don haka ba su da ɓangaren ƙira. Tambayoyi suna da tsarin maki kuma galibi sun haɗa da allon jagora inda mahalarta ke karɓar maki don ingantattun amsoshi a ciki AhaSlides.