Random tawagar janareta

Gwada demo ɗin mu a ƙasa, ko rajista don buɗe ƙarin fasali. Idan kuna son wannan fasalin, kuna iya nema a cikin mu Cibiyar Al'umma.

Yadda zakuyi amfani da wannan Mai yin Rukunin Kan layi

Icebreakers da ginin ƙungiya

Yawancin ayyukan karya ƙanƙara ana yin su a cikin ƙungiyoyi, wanda ke nufin mahaliccin rukuni na iya taimakawa wajen kafa ƙungiyoyin da membobin ke aiki tare da abokan aiki waɗanda galibi ba sa hulɗa da su.
Ba'a

Ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwa da rabawa

Tattaunawar ƙungiya tana haifar da yanayi mai daɗi da daɗi don koyo. Ɗalibai suna samun ma'anar 'yanci da 'yancin kai ga koyonsu, ta haka ne ke haɓaka ƙwazo, himma, da ƙirƙira.
Ba'a

Abubuwan nishaɗi da haske-zuciya

Ƙungiyoyin bazuwar suna taimaka wa ƴan liyafa su haɗu kuma suna ƙara taɓarɓarewar shakku da mamaki lokacin da aka zana sunayen.

Tambayoyin da

Ta yaya za ku iya bazuwar ƙungiyar ta hanyar gargajiya?
Zaɓi lamba, saboda lambar ya kamata ta zama adadin ƙungiyoyin da kuke son kafawa. Sannan ka ce wa mutane su fara kirgawa akai-akai, har sai sun kare. Misali, ana son a raba mutane 20 zuwa rukuni biyar, kuma kowane mutum ya ƙidaya daga 1 zuwa 5, sannan a maimaita maimaitawa (jimlar sau 4) har sai an sanya kowa a cikin ƙungiya!
Me zai faru idan ƙungiyoyi na ba su daidaita ba?
Za ku sami ƙungiyoyi marasa daidaituwa! Idan adadin 'yan wasa ba a raba daidai da adadin ƙungiyoyi ba, ba zai yuwu a sami ko da ƙungiyoyi ba.
Wanene zai iya bazu ƙungiyoyi cikin manyan ƙungiyoyin mutane?
Kowa, kamar yadda zaku iya sanya sunayen mutane kawai a cikin wannan janareta, to zai haifar da kansa ga ƙungiyar, tare da adadin ƙungiyoyin da kuka zaɓa!
Da gaske ne bazuwar?
Iya, 100%. Idan kun gwada shi sau da yawa, zaku sami sakamako daban-daban kowane lokaci. Yana da kyau bazuwar a gare ni.

Haɗin kai na masu sauraro kai tsaye don sa saƙonka ya tsaya.

Bincika yanzu
© 2025 AhaSlides Pte Ltd