Yi tunanin tunanin ɗakin a ainihin lokacin.

Word Clouds wanda ke kiyaye ɗakin a kulle kuma yana nuna muku ainihin tunanin mutane.

Bayyana tunanin gama kai, jawo muhawara, da ƙirƙirar abubuwan tunawa tare da gabatarwarku na gaba.

Gwada AhaSlides kyauta
Maganar AhaSlides girgije
Amintattun masu amfani da 2M+ daga manyan kungiyoyi a duniya

Word Clouds wanda masu sauraron ku suka gina

icon girgije kalma

Haɗin kai kai tsaye

Amsoshi suna bayyana nan take a matsayin kyawawan gajimare na Kalmomi masu ƙarfi waɗanda ke girma tare da kowane ƙaddamarwa

Ƙaddamar da hankali

Shahararrun martani suna ƙara girma da ƙarfi - suna sa alamu su bayyana a sarari

Tsarin al'ada

Zaɓi launuka da bayanan baya waɗanda suka dace da alamarku da manufarku

Gwada AhaSlides yanzu - kyauta ne!
Taron jama'a da ke neman shiga da farin ciki yayin gabatar da martani ga mai yin gajimare kalmar AhaSlides

Riƙe hankali da haifar da kutse

Ka kwatanta hikimar gama gari
Kalli lokacin ilmantarwa yana buɗewa yayin da sanannun tunani ke fitowa a ainihin lokacin, suna bayyana ainihin abin da ƙungiyar take tunani da imani
Beat m tubalan
Samo sabbin dabaru da batutuwa lokacin da kuka makale
Ba da gudummawa kyauta
Abubuwan da ba a san su ba suna ƙarfafa gaskiya, ingantattun martani ba tare da tsoron hukunci ko siyasar wurin aiki ba
Tattara fahimtar juna
Bincika ra'ayin ƙungiyar, shahararrun ra'ayoyin, da ɓoyayyun tsarin da bincike da jefa ƙuri'a za su rasa

Cikakke ga kowane lokaci

Icebreakers & ginin ƙungiya
"Kalma ɗaya da ke bayyana al'adun ƙungiyarmu" ko "ƙarfin ku" - ƙirƙirar haɗin kai da fahimta nan take
Ƙwaƙwalwar ƙwaƙwalwa & rabawa
Tattara ra'ayoyi, gano jigogi, da damar tabo tare da "kalubalen da ke fuskantar masana'antarmu" ko "fasalolin da kuke so"
Jawabi & tunani
Tara bayanan gaskiya tare da "yaya horon yau yake?" ko "bayyana ƙwarewar ku a nan" don fa'idodin aiki da za a ɗauka gaba
AhaSlides kalmar janareta ga girgije da aka yi amfani da ita a cikin taro don sauƙaƙe tattaunawa

Gina don tasiri nan take

Shiga ta gunkin lambar QR

Sifirin gogayya

Mahalarta ku shiga tare da lambar QR, rubuta martanin su, kuma ku kalli yadda sihirin ke bayyana

Ikon sarrafawa mai gabatarwa

Ikon mai gabatarwa

Saita ƙayyadaddun ƙaddamarwa ko ɓoye sakamakon har sai kun shirya don bayyana bayanan

Fitarwa da raba gunkin

Fitar da raba

Ajiye gajimare na Kalmominku azaman hotuna don gabatarwa, rahotanni, ko shafukan sada zumunta

Ikon tace batsa

Tace batanci

Tsaftace abun ciki da ƙwararru ta hanyar tace kalmomin banza

Abin da masu amfani da mu ke faɗi

Shin kun taɓa zama ta hanyar taron zauren gari na jagora guda ɗaya? AhaSlides yana nan don canza wannan labarin. Cikakke don manyan tarurruka, yana kawo haɗin kai a kan gaba tare da yin zaɓe kai tsaye, girgije kalmomi, tambayoyi, da ƙari.
Alice Jakins
Alice Jakins
Babban Shugaba a Ma'aikatar Harkokin Cikin Gida (Birtaniya)
Ina son nau'ikan gabatarwa daban-daban. Zan iya amfani da shi don kan layi da tattaunawa ta mutum. Yana da sauƙi a raba tare da mahalarta ta amfani da URL ko lambar QR. Na kuma yi amfani da shi asynchronously ta hanyar raba hanyar haɗi a kan kafofin watsa labarun da tattara martani ga tambaya a matsayin girgijen kalma.
sharon
Sharon Dale
Koci a 21st Century Mindset
Wannan software tana da taimako lokacin da kake son ƙirƙirar gabatarwa ta ƙara kuri'u daban-daban, ginshiƙi na ainihi, girgije kalmomi waɗanda ke sa gabatarwar ta fi jan hankali.
Piyush Soni
Mataimakin Manajan a HDFC Bank

Tambayoyin da

Yaya kalmar girgije ke aiki?
Mahalarta suna ƙaddamar da kalmomi ko gajerun jimloli ta wayoyinsu. Shahararrun martani sun bayyana sun fi girma a cikin gajimare, suna haifar da gani nan take na tunanin gamayya.
Akwai iyaka akan martani?
Shirye-shiryen kyauta suna tallafawa har zuwa mahalarta 50 don ba da gudummawa ga kalmar girgije lokaci guda. Kuna iya ba da izinin gabatarwa guda ɗaya ko da yawa ga kowane mutum a cikin saitunanku.
Zan iya siffanta yadda kalmar girgije ta ke kama?
Ee! Zaɓi launuka daban-daban na girgije da hotunan bango don dacewa da alamarku ko salon gabatarwa.
Zan iya ajiyewa da raba kalma ta girgije?
Lallai! Fitar da girgijen kalmar ku azaman hotuna masu inganci cikakke don gabatarwa, rahotanni, ko musayar jama'a.
Mutane za su iya ƙaddamar da martani daga nesa?
Ee! Kunna yanayin tafiyar da kai a cikin saituna don masu sauraron ku su iya shiga da shiga cikin takun kansu daga ko'ina.
Zan iya saita iyakoki don amsawa?
I mana! Saita lokacin ƙaddamarwa a ko'ina daga daƙiƙa 5 zuwa mintuna 20 don sarrafa lokacin zaman ku.

Juya tunanin masu sauraron ku zuwa kyawawan gajimaren Kalma

Gwada AhaSlides kyauta
© 2025 AhaSlides Pte Ltd