Dakatar da hargitsi mai canza shafin tare da faifan faifai

AhaSlides yanzu yana ba ku damar shigar da Google Docs, Miro, YouTube, Typeform, da ƙari - kai tsaye cikin gabatarwar ku. Sanya masu sauraron ku mai da hankali da shagaltuwa ba tare da barin zamewar ba.

Fara yanzu
Dakatar da hargitsi mai canza shafin tare da faifan faifai
Amintattun masu amfani da 2M+ daga manyan kungiyoyi a duniya
Jami'ar MITJami'ar TokyoMicrosoftJami'ar CambridgeSamsungBosch

Me yasa zamewa Embed?

Sanya gabatarwa ya zama mai ma'amala

Ku kawo takardu, bidiyoyi, gidajen yanar gizo, da allunan haɗin gwiwa a cikin nunin faifan ku don haɓaka haɗin gwiwa.

Yaƙi gajeriyar lokacin kulawa

Rike masu sauraro su shagaltu da mahaɗin abun ciki, duk cikin guda ɗaya mara lahani.

Ƙirƙiri iri-iri na gani

Yi amfani da hotuna, bidiyo, da kayan aikin mu'amala don haɓaka gabatarwa da ɗaukar hankali.

Yi rajista kyauta

An tsara don ƙwararru

Yana aiki tare da Google Docs, Miro, YouTube, Typeform, da ƙari. Cikakke ga masu horarwa, malamai, da masu gabatarwa waɗanda ke son komai a wuri ɗaya.

Zamewar Q&A a cikin AhaSlides wanda ke bawa mai magana damar tambaya da mahalarta su amsa a ainihin lokacin

Shirye don shiga cikin matakai 3

Fasalin Haɗin Slide na AhaSlides

Me yasa zamewa Embed?

Duk abin da kuke buƙata a wuri ɗaya

  • Sarrafa komai: Gabatar ba tare da canza shafuka ba - ajiye komai a cikin AhaSlides don isar da sauƙi.
  • Gabatarwar ku, matakinku: Fara wasan kwaikwayon tare da duk abin da aka haɗa daidai inda kuke buƙata, kuma ku mai da hankali kan saƙonku.
  • Ƙarin ayyuka daban-daban: Daga allunan haɗin gwiwa zuwa bidiyo masu ma'amala zuwa kayan aikin ƙwaƙwalwa-ƙirƙiri bambance-bambancen gogewa waɗanda ke sa masu sauraron ku shiga.

Tambayoyin da

Me zan iya saka a cikin nunin faifai na?
Google Docs, Miro, YouTube, Typeform, da sauran kayan aikin gidan yanar gizo waɗanda ke tallafawa haɗawa.
Shin abubuwan da aka haɗa suna aiki yayin gabatarwar kai tsaye?
Ee, masu sauraron ku na iya yin mu'amala tare da abubuwan da aka haɗa cikin ainihin lokaci.
Akwai wannan akan duk tsare-tsare?
Ee, An haɗa Slide tare da duk tsare-tsaren AhaSlides.
Shin hakan zai rage saurin gabatarwa na?
A'a, abun ciki da aka haɗa yana ɗaukar kaya mara kyau a cikin nunin faifan ku don aiki mai sauƙi.

Kada ku gabatar kawai, yi tare da AhaSlides

Bincika yanzu
© 2025 AhaSlides Pte Ltd