Yada Aha! lokuta a cikin ƙungiyar ku

AhaSlides ya wuce software - muna isar da cikakkiyar hanyar haɗin gwiwa tare da sadaukarwar tallafi. Sikeli amincewa zuwa Mahalarta 100,000 a kowane taron, daga azuzuwa da zaman horo zuwa zauren gari, nunin kasuwanci, da taron duniya.

Na gode! An karɓi ƙaddamarwar ku!
Kash! Wani abu ya yi kuskure yayin ƙaddamar da fom ɗin. Da fatan za a tuntuɓi hi@ahaslides.com don tallafi.

Taimakawa dubban makarantu da ƙungiyoyi su shiga mafi kyawu.

100K+
Taron da ake gudanarwa kowace shekara
2.5M+
Masu amfani a duk duniya
99.9%
Uptime a cikin watanni 12 da suka gabata

Me yasa AhaSlides?

Tsaro na darajar kasuwanci wanda ƙungiyoyin duniya suka amince da su

Rahoton al'ada don kamfanoni da makarantu, akan buƙata

Zaman lokaci guda don gudanar da abubuwa da yawa lokaci guda

SSO da SCIM don samun sumul da sarrafa mai amfani mai sarrafa kansa

Motsawa kai tsaye & goyan bayan sadaukarwa don tabbatar da nasarar ku

Babban gudanarwar ƙungiyar tare da izini masu sassauƙa

Yana aiki tare da kayan aikin da kuke da su
Hoton mai sarrafa nasara sadaukarwa

Mu ba kayan aiki ba ne kawai - mu abokin tarayya ne a cikin nasara

Mai sarrafa nasara mai sadaukarwa. Za ku yi mu'amala da mutum ɗaya wanda ya san ku da ƙungiyar ku da kyau.
Keɓaɓɓen hawan jirgi. Manajan nasararmu yana aiki kafada da kafada da ku don sa kowa ya hau ta cikin zaman demo kai tsaye, imel da taɗi.
24/7 tallafin duniya. Taimakon ƙwararru yana samuwa kowane lokaci, ko'ina.
Tuntube mu

Abin da masu amfani da mu ke faɗi

Muna yin taro inda manyan ƙwararrun likitocin ko lauyoyi ko masu saka hannun jari na kuɗi suke… Don kawai B2B ba ya nufin cewa dole ne ya zama cushe; har yanzu mutane ne!
Rachel Locke
Rachel Locke
Shugaba a Virtual Approval
Ina son duk zaɓuɓɓukan masu wadatar da ke ba da izinin ƙwarewa sosai. Ina kuma son cewa zan iya kula da babban taron jama'a. Daruruwan mutane ba matsala ko kadan. Zan iya amfani da shi gwargwadon yadda nake so, babu iyaka akan adadin lokutan amfani da shi. Abu ne mai sauƙin amfani da shi, kowa zai iya farawa ba tare da yin amfani da littattafai ko horo ba.
Peter ruiter
Peter Ruiter
Mataimakin CTO Digital CX a Microsoft Capgemini
Ina amfani da AhaSlides lokacin jagorantar tarukan haɓaka ƙwararru. AhaSlides yana sauƙaƙa sanya masu sauraron ku shiga tare da fasali kamar rumfunan zabe, gajimaren kalma da tambayoyi. Ikon masu sauraro don amfani da emojis don amsawa kuma yana ba ku damar auna yadda suke karɓar gabatarwar ku.
Tammy Greene
Tammy Greene
Dean of Health Sciences a Ivy Tech Community College

Haɗin kai ga kowane mahallin

Haɗin kai yana da mahimmanci - ba kawai yana da kyau a samu ba. Kuna shirye don canza ƙungiyar ku?

Yi rikodin demo kai tsaye
© 2025 AhaSlides Pte Ltd