Tambayoyin Binciken Nishaɗi 90+ ​​tare da Amsoshi a 2025

Ilimi

Anh Vu 15 Janairu, 2025 9 min karanta

Kuna son yin bincike don jin daɗi? Wani lokaci, yana da mahimmanci don jin daɗi tare da abokan ku don haɓaka haɗin gwiwa a wurin aiki ko aji.

Kuna iya ƙirƙirar zabe mai sauri da fun tambayoyin binciken, don ƙarfafa matakin haɗin kai na masu kula da ku, kamar rumfunan zaɓe ko ayyukan fasa kankara. 

Teburin Abubuwan Ciki

Overview

Tambayoyin bincike nawa ne ya kamata a haɗa a cikin bincike ɗaya?4-5
Mafi mashahuri nau'ikan tambayar binciken?MCQ - Tambayoyin Zabi da yawa

Haɓaka Haɗin Masu Sauraro tare da jefa ƙuri'a kai tsaye a cikin Tarukan Q&A!

AhaSlides Mai yin Zaɓen Kan layi cikakke ne don tattara bayanan ainihin-lokaci kafin Tambaya&A kai tsaye. Ga yadda yake amfane ku:

  • Tambayoyin da aka Nufi: Gano damuwar masu sauraro tun da farko tare da jefa ƙuri'a kafin zama, yana ba ku damar daidaita Q&A don magance mafi mahimmancin tambayoyinsu kai tsaye. Nasihu don saita tambayoyi akan kayan aikin binciken kyauta yadda ya kamata a 2025!
  • Ingantacciyar hulɗa: Riƙe masu sauraron ku ta hanyar haɗa zaɓe kai tsaye a duk lokacin zaman. Wannan yana haɓaka yanayi mai ƙarfi kuma yana ƙarfafa haɗin kai.

Haɗa ƙungiyoyinku tare da a bazuwar tawagar janareta hanya ce mai ban mamaki don:

  • Yi ƙarfi Tambayoyi Live: Gasar abokantaka tsakanin sabbin ƙungiyoyin da aka kafa na iya ƙara farin ciki da haɗin kai ga tambayoyin ku kai tsaye.
  • walƙiya Ƙirƙirar Ƙwaƙwalwar Kwakwalwa: Sabbin ra'ayoyi daga ƙungiyoyi dabam-dabam na iya haifar da sabbin dabaru da mafita yayin zaman zuzzurfan tunani.

🎉 Shin kuna shirye don cajin taron Q&A ɗinku? Žara koyo game AhaSlides Mai ƙirƙira Zaɓen Kan layi kuma gano nasihu don inganta yawan martanin binciken a yau!

Rubutun madadin


Duba Tambayoyin Bincike Masu Ban sha'awa

Ƙirƙiri jefa ƙuri'a don jin daɗi, tare da tambayoyi masu ban sha'awa ta AhaSlides samfuri kyauta, don yin hulɗa tare da abokan aiki da abokai.


🚀 An Fara Tambayoyi Masu Nishaɗi anan☁️

Ta hanyar yin tambayoyi masu ban sha'awa maimakon mayar da hankali kan inganta tsarin ko matakai da ƙari akan barin sako-sako da ƙarin koyo game da juna, kun kasance kusa da jagora mai ban sha'awa wanda ke da kyau a shawo kan mabiya don tayar da sadaukarwar su ga kungiyoyi masu dacewa. Don haka, bari mu bincika wasu kyawawan tambayoyin bincike kamar ƙasa.

Menene kyawawan tambayoyin zabe? Wani ma'auni? Bari mu fara!

Zabe Mai Nishaɗi da Tambayoyi Masu Nishadantarwa

Ba abin mamaki ba ne cewa zaɓe kai tsaye da jefa ƙuri'a na kan layi sun zama sananne a cikin kewayon hanyoyin sadarwa na kan layi ciki har da software na saduwa da juna, dandamali na taron, ko kafofin watsa labarun kamar tambayoyin binciken Facebook, tambayoyin binciken nishadi don yin tambaya akan zaɓen instagram, Zoom, Hubio, Slash. , da Whatapps… don bincika sabbin hanyoyin kasuwa, neman ra'ayin ɗalibai, ko kuma tambayoyin nishaɗi ga ma'aikata, don ƙara gamsuwar ma'aikata. 

Zaɓuɓɓuka masu daɗi musamman kayan aiki ne masu kyau don fara hanyoyin haskaka ƙungiyar ku. Mun fito da Tambayoyi na bincike 90+ masu daɗi domin ku saita abubuwan da ke tafe. Za ku sami 'yanci don shirya jerin tambayoyinku don kowace irin manufa. 

Tambayoyin Zaɓe Mai Ƙarshe 

🎊 Duba: Yadda ake Budaddiyar Tambayoyi | Misalai 80+ a cikin 2025

  1. Wane darasi ne kuka fi jin daɗin wannan shekara?
  2. Menene kuke fata a wannan makon?
  3. Menene mafi kyawun kayan Halloween na ku?
  4. Menene zance kuka fi so?
  5. Me yake baka dariya kullum?
  6. Wace dabba ce zata fi jin daɗin juya zuwa ga rana ɗaya?
  7. Menene kayan zaki kuka fi so?
  8. Kuna waka a cikin shawa?
  9. Shin kuna da sunan laƙabi na yara?
  10. Shin kana da aboki na tunanin tun yana yaro?
Tambayoyin Binciken Nishaɗi
Tambayoyin Binciken Nishaɗi

Tambayoyin Zaɓuɓɓuka da yawa

  1. Wadanne kalmomi ne suka fi kwatanta yanayin ku na yanzu?
  1. ƙaunace
  2. Mai godiya
  3. Kishi
  4. Happy
  5. Lucky
  6. Ƙarfi
  7. Menene mawakin da kuka fi so?
  1. baƙar fata 
  2. BTS
  3. Taylor Swift
  4. Beyonce
  5. Maroon 5
  6. Adele 
  7. Menene furen da kuka fi so?
  1. Daisy
  2. Rana lily
  3. Apricot
  4. Rose 
  5. Hydrangea
  6. Orchid
  7. Menene kamshin da kuka fi so?
  1. Na fure
  2. woody
  3. Oriental
  4. Fresh 
  5. Ga 
  6. dumi
  7. Wace halitta ce za ta zama mafi kyawun dabba?
  1. Dragon
  2. Phoenix
  3. unicorn 
  4. Goblin
  5. Fairy 
  6. Sphinx
  7. Menene alamar alatu da kuka fi so
  1. LV
  2. Dior
  3. Donna
  4. Channel 
  5. YSL
  6. Tom Ford
  7. Menene gemstone kuka fi so?
  1. Shuɗin yaƙutu
  2. Ruby
  3. Emerald
  4. Jakar Topaz
  5. Ƙananan ma'adini
  6. Lu'u lu'u lu'u-lu'u
  7. Wadanne namun daji ne suka fi dacewa da ku?
  1. Elephant 
  2. tiger 
  3. damisa
  4. Giraffe 
  5. dabbar whale
  6. Falcon 
  7. Wane gidan Harry Potter kuke?
  1. gryffindor
  2. slytherins
  3. ravenclaw
  4. Hufflepuff
  5. Wane birni ne mafi kyawun hutun amarci?
  1. London
  2. Beijing 
  3. New York
  4. Kyoto
  5. Taipei 
  6. Ho Chi Minh City

70+ nishaɗin kankara tambayoyi zaɓuka da yawa, da ƙari ... yanzu duk naku ne. 

Za ku fi…? Tambayoyi masu karya kankara

Tambayoyin Binciken Nishaɗi don Yara

  1. Shin za ku gwammace ku lasa gindin takalminku ko ku ci abincin ku?
  2. Za a gwammace ku ci mataccen kwaro ko tsutsa mai rai?
  3. Za ka gwammace ka je wurin likita ko likitan hakori?
  4. Za ka gwammace ka zama mayen ko babban jarumi? 
  5. Shin za ku gwammace ku goge haƙoranku da sabulu ko ku sha madara mai tsami?
  6. Shin za ku gwammace ku iya tafiya da ƙafafu huɗu ko kawai ku iya tafiya ta gefe kamar kaguwa?
  7. Shin za ku gwammace ku sha ruwa a cikin teku tare da gungun sharks ko kifaye da gungun jellyfish?
  8. Shin za ku gwammace ku hau tuddai mafi tsayi ko ku yi iyo a cikin mafi zurfin teku?
  9. Shin za ku gwammace ku yi magana kamar Darth Vader ko ku yi magana cikin yaren Tsakiyar Tsakiyar Zamani?
  10. Za ka gwammace ka zama kyakkyawa amma wawa ko mummuna amma mai hankali?

Ƙari akan Shin kuna son tambayoyi masu daɗi

Tambayoyin Binciken Nishaɗi Ga Manya

  1. Shin za ku gwammace kada ku sake makale a cikin zirga-zirga ko kuma ba za ku sake samun sanyi ba?
  2. Kuna so ku zauna a bakin rairayin bakin teku ko a cikin wani gida a cikin dazuzzuka?
  3. Shin za ku gwammace ku yi tafiya cikin duniya har tsawon shekara guda, duk abin da kuka kashe, ko ku sami $40,000 don kashe duk abin da kuke so?
  4. Shin za ku gwammace ku yi asarar duk kuɗin ku da dukiyoyinku ko ku rasa duk hotunan da kuka taɓa ɗauka?
  5. Shin za ku gwammace kada ku yi fushi ko kuma kada ku yi hassada?
  6. Shin za ku gwammace ku yi magana da dabbobi ko ku yi magana da harsunan waje guda 10?
  7. Kai gwamma ka zama jarumin da ya ceci yarinyar ko muguwar da ta mamaye duniya?
  8. Shin za ku gwammace ku saurari Justin Bieber kawai ko Ariana Grande kawai har tsawon rayuwar ku?
  9. Shin za ku gwammace ku zama Prom King/Sarauniya ko valedictorian?
  10. Shin za ku gwammace wani ya karanta littafin tarihin ku ko wani ya karanta saƙonnin tes na ku?
Abokai Suna Wasa Tambayoyin Binciken Nishaɗi
Abokai Suna Wasa Tambayoyin Binciken Nishaɗi. Karin bayani Fa'idodin Tambayoyin Binciken Nishaɗi

Kun fi son…? Tambayoyi masu karya kankara

Tambayoyin Binciken Nishaɗi don Yara

  1. Kun fi son zama a cikin Gidan Bishiya ko Igloo?
  2. Kun fi son yin wasa tare da abokanka a wurin shakatawa ko yin wasannin bidiyo?
  3. Kun fi son zama kadai ko a cikin rukuni?
  4. Kun fi son hawan mota mai tashi ko hawan unicorn?
  5. Kun fi son zama a cikin gajimare ko karkashin ruwa?
  6. Kun fi son nemo taswirar taska ko wake sihiri?
  7. Kun fi son zama mayen ko babban jarumi?
  8. Kun fi son kallon DC ko Marvel?
  9. Kuna fi son furanni ko tsire-tsire?
  10. Kun fi son samun wutsiya ko ƙaho?

Tambayoyin Binciken Nishaɗi ga Manya

  1. Kun fi son hawan keke ko tuƙin mota don aiki?
  2. Shin kun fi son a biya ku gabaɗayan albashin ku tare da fa'idodi gaba ɗaya na shekara ko kuma a biya ku da kaɗan a cikin shekara?
  3. Shin kun fi son yin aiki da kamfani mai farawa ko kamfani na duniya?
  4. Kun fi son zama a fili ko gida?
  5. Kun fi son zama a babban birni ko karkara?
  6. Shin kun fi son zama a ɗakin kwana ko zama a waje a lokacin jami'a?
  7. Kun fi son kallon fina-finai ko fita a karshen mako?
  8. Shin kun fi son yin tafiya cikin sa'o'i biyu zuwa aikin mafarkin ku ko rayuwa minti biyu daga aikin matsakaici?

Tambayoyin Breaker Kalma ɗaya don a cikin aji da wurin aiki

  1. Kwatanta furen da kuka fi so a kalma ɗaya.
  2. Bayyana mutumin zuwa hagu/dama a cikin kalma ɗaya.
  3. Bayyana karin kumallo a cikin kalma ɗaya.
  4. Bayyana gidan ku a kalma ɗaya.
  5. Yi bayanin murkushe ku a kalma ɗaya.
  6. Bayyana dabbar ku a kalma ɗaya.
  7. Bayyana mafarkin mafarkinka a kalma ɗaya.
  8. Bayyana halin ku a cikin kalma ɗaya.
  9. Bayyana garinku da kalma ɗaya.
  10. Ka kwatanta mahaifiyarka/mahaifika a kalma ɗaya.
  11. Yi bayanin tufafinku a kalma ɗaya.
  12. Bayyana littafin da kuka fi so a kalma ɗaya.
  13. Bayyana salon ku a cikin kalma ɗaya.
  14. Yi bayanin BFF ɗin ku a cikin kalma ɗaya
  15. Bayyana dangantakar ku ta kwanan nan a cikin kalma ɗaya.

Kara wasannin kankara da ra'ayoyi yanzu!

Tambayoyin Binciken Nishaɗi na Kyauta don Haɗin Ƙungiya da Abota

  1. Lokacin da kuke ƙarami, menene aikin mafarkinku?
  2. Wanene jarumin fim ɗin da kuka fi so?
  3. Bayyana cikakkiyar safiya.
  4. Wane darasi kuka fi so a makarantar sakandare?
  5. Menene laifin ku nishaɗin talabijin?
  6. Wane irin barkwanci uban kuka fi so?
  7. Menene al'adar iyali da kuka fi so?
  8. Shin danginku sun wuce gadon gado?
  9. Shin kai mai shiga ne, mai tsaurin ra'ayi ne, ko mai buguwa?
  10. Wanene ɗan wasan kwaikwayo / yar wasan da kuka fi so?
  11. Menene ainihin kayan gida ɗaya da kuka ƙi kashewa kaɗan akan (misali: takarda bayan gida)?
  12. Idan kun kasance ɗanɗanon ice cream, wane dandano za ku kasance kuma me yasa?
  13. Shin kai kare ne ko mutumin cat?
  14. Kuna daukar kanku tsuntsu na safe ko mujiya dare?
  15. Menene waƙar da kuka fi so?
  16. Shin kun taɓa gwada tsallen bungee?
  17. Menene dabbar ku mafi ban tsoro?
  18. Wace shekara za ku ziyarta idan kuna da injin lokacin?

Koyi yadda ake yin ayyukan fasa kankara anan

Ƙarin Tambayoyin Binciken Nishaɗi tare da AhaSlides

Ba abu ne mai sauƙi ba don tsara bincike mai daɗi da ɗorewa don ayyukanku na gaba da tarurrukan kama-da-wane ko dai burinku ko dai yara ne ko manya, ɗaliban makaranta ko ma'aikata. 

Mun yi muku samfurin binciken tambayoyi masu daɗi don karya kankara don ɗaukar hankalin abokin wasanku da haɗin kai.

Rubutun madadin


Ƙirƙiri Binciken Nishaɗi tare da AhaSlides.

Sami kowane misalan da ke sama azaman samfuri. Yi rajista kyauta kuma ku ƙara yin tambayoyin bincike mai daɗi da su AhaSlides template library!


Ƙarin Samfuran Kyauta

Tambayoyin da

Me yasa Tambayoyin Binciken Nishaɗi ke da mahimmanci?

Tambayoyin Binciken Nishaɗi suna da mahimmanci saboda suna iya karya kankara, ƙarfafa mutane su shiga cikin binciken gabaɗaya. Idan tambayoyin binciken suna da ban sha'awa ko ban sha'awa, masu amsa ba za su iya amsa su da gaskiya ba ko watsi da binciken gaba ɗaya.

Zan iya amfani da Tambayoyin Binciken Nishaɗi a cikin Zaɓen Kai tsaye?

Ee, zaku iya amfani da tambayoyin bincike mai daɗi a cikin zaɓe kai tsaye. A zahiri, yin amfani da nishadi da tambayoyin bincike na iya taimakawa wajen haɓaka shiga da shiga cikin zaɓen ku na kai tsaye. Da fatan za a tabbatar cewa tambayoyin sun dace kuma sun dace da batun da ake tattaunawa.

Yaushe zan zama mai ban dariya a cikin Tambayoyin Bincike?

Yana da mahimmanci a yi la'akari da manufar binciken, masu sauraro, da mahallin binciken kafin yanke shawarar haɗa abin dariya, saboda ya kamata ya fice daga kowane batutuwa masu mahimmanci ko nuna wariya ga kowane rukuni na mutane. Tambayoyin binciken nishadantarwa yakamata su kasance masu saukin zuciya ko nishadantarwa kuma cikin annashuwa da sautin nishadi.

Wadanne tambayoyi ne masu kyau na bincike?

Akwai fewan nau'ikan tambayoyin bincike na gaba ɗaya, gami da tambayoyin alƙaluma (inda kuka fito), tambayoyin gamsuwa, tambayoyin ra'ayi da tambayoyin ɗabi'a. Yakamata ku ajiye tambayoyin binciken a buɗe a buɗe, don haka masu amsa suna da ƙarin sarari don sauke tunaninsu a ciki.

Nawa nau'ikan tambayoyin bincike?

Akwai nau'ikan tambayoyin bincike guda 8, gami da (1) Tambayoyin zaɓi da yawa (2) Tambayoyin ma'auni (3) Tambayoyin ma'auni na Likert (4) Tambayoyi masu buɗewa (5) Tambayoyin alƙaluma (6) Tambayoyin Matrix (7) Tambayoyin Dichotomous da (8) Tambayoyin banbanta na Semantic; duba AhaSlides Samfuran Bincike don ganin irin tambayoyin da kuke son amfani da su!