Menene Google Birthday Surprise Spinner? Manyan Wasanni 10+ Nishaɗi na Google Doodle a cikin 2024

Quizzes da Wasanni

Leah Nguyen 21 Nuwamba, 2024 8 min karanta

A ranar 27 ga Satumba, 2017, Google ya fitar da doodlensa na ƙarshe don bikin cikarsa shekaru 19 a ƙarƙashin sunan. Google Birthday Surprise Spinner🎉

Muna amfani da Google kusan komai, daga zabar wani kyautar aure, Neman taimako akan layi don snooping a kusa da alamun taurarin shahararrun mashahuran.

Amma mamakin bai tsaya a mashaya bincikensu ba.

Yana fasalta abubuwan ban mamaki 19 masu jin daɗi suna jiran ku don juyowa zuwa.

Shiga don ganin abin da Google Birthday Surprise Spinner yake kuma, mafi mahimmanci - yadda ake kunna shi.

Overview

Zan iya tambayar 'Yaushe ne ranar haihuwar ku' akan Google?A'a
Yaushe ne ranar Haihuwar Google?27/9
Bayanin Google Birthday Surprise Spinner

Teburin Abubuwan Ciki

google birthday surprise spinner
Menene Google Birthday Surprise Spinner?

Menene Google Birthday Surprise Spinner?

The Google Birthday Surprise Spinner wata dabarar juzu'i ce mai mu'amala da Google da aka yi a baya a cikin 2017 don bikin ranar haihuwarsa na 19th. Ya kasance kamar gayyatar bikin ranar haihuwa ta kan layi!

Spinner yana da wannan dabaran mai launi wanda zaku iya jurewa, sannan zaku iya kunna ɗayan wasanni ko ayyuka daban-daban guda 19.

Kowannensu yana wakiltar shekara ta daban na kasancewar Google.

Wasu sun kasance masu daɗi - kamar kuna iya yin waƙoƙin ku ta amfani da kayan kida daban-daban, kunna Pac-Man, har ma da dasa furanni masu kama-da-wane a cikin lambu!

Dukkanin abin mamaki na ranar Haihuwa hanya ce mai kyau ga mutane masu amfani da Google don shiga cikin nishaɗin ranar haihuwa kuma su koyi ɗan tarihin Google a lokaci guda.

Ya kasance na ɗan lokaci kaɗan don bikin takamaiman ranar haihuwar, amma mutane da yawa suna tunawa da shi a matsayin ɗaya daga cikin abubuwan sanyaya na Google.

Kai AhaSlides za a juya.

Raffles, kyautai, abinci, kuna suna. Yi amfani da wannan zaɓin bazuwar don duk abin da kuke tunani.

AhaSlides dabaran juyawa

Yadda Ake Kunna Google Birthday Surprise Spinner

Kuna iya tunanin Google Birthday Spinner ya tafi bayan 2017, amma abin mamaki har yanzu ana samun dama! Anan ga jagorar mataki-mataki kan yadda ake kunna spinner na ranar haihuwa na 19 na Google:

  • Tafi kai tsaye zuwa wannan shafin ko bude shafin farko na Google ka bincika "Google Birthday Surprise Spinner".
  • Ya kamata ku ga dabaran sidi mai launi daban-daban tare da emojis daban-daban akanta.
  • Fara juya shi ta danna dabaran.
  • Spinner zai zaɓi ɗaya daga cikin wasanni ko ayyuka na mu'amala guda 19 ba da gangan ba, kowannensu yana wakiltar shekara ta daban a tarihin Google.
  • Kuna iya danna maɓallin "Spin Again" don juyar da dabaran don wani abin mamaki daban.
  • Ji daɗin wasan ko aiki! Kar a manta raba motar tare da abokai ko dangi ta danna alamar "Share" a saman kusurwar dama.
Yadda Ake Kunna Google Birthday Surprise Spinner
Yadda Ake Kunna Google Birthday Surprise Spinner

Manyan Wasannin Doodle guda 10 na Google a cikin Google Birthday Surprise Spinner

Tsallake jira sannan a sami mai batawa nan take👇 Danna link din wasan da kake son kunnawa sai mu kai ka kai tsaye. Don haka, bari mu bincika manyan wasanni 10+ masu daɗi na google

#1. Tic-tac-toe

Google Birthday Surprise Spinner - Tic-tac-toe
Google Birthday Surprise Spinner - Tic-tac-toe

The Google birthday surprise spinner tic-tac-yatsan kafa wasa ne mai sauƙi kuma mai sauƙi don kashe lokaci tunda kowane wasan wasan ana iya kammala shi cikin ƙasa da daƙiƙa 60.

Yi gasa da Google bot don ganin wanda ya fi wayo, ko wasa da aboki don murnar cin nasara.

#2. Piñata Smash

Google Birthday Surprise Spinner - Piñata Smash
Google Birthday Surprise Spinner -Piñata Smash

Harufan haruffan Google suna buƙatar ka fasa musu piñata, alewa nawa ne za su faɗo daga fasaka?

Samu wannan kyakkyawan doodle na bikin cika shekaru 15 na Google nan.

#3. Wasannin Doodle na maciji

Google Birthday Surprise Spinner - Snake
Google Birthday Surprise Spinner - Snake - Top 10 Google Doodle games

Google Doodle Wasan Maciji Wasan Nokia na yau da kullun ya yi wahayi zuwa gare ku inda kuke amfani da kibau don sarrafa maciji.

Manufar ita ce tattara apples ɗin da yawa kamar yadda zai yiwu ba tare da kutsawa cikin kanku ba yayin da wutsiyar ku ta yi tsayi.

#4. Pac-man

Google Birthday Surprise Spinner - Pacman
Google Birthday Surprise Spinner - Pacman

Tare da Google birthday surprise spinner, za ku iya wasa bisa hukuma Pac Man ba tare da hayaniya ba.

Dangane da bikin cika shekaru 30 na PAC-MAN, a ranar 21 ga Mayu, 2010, Google ya fitar da wannan sigar Pac-man mai dauke da taswira mai kama da tambarin Google.

#5. Klondike Solitaire

Google Birthday Surprise Spinner - Klondike Solitaire
Google Birthday Surprise Spinner - Klondike Solitaire

Google Birthday Surprise Spinner yana da fasalin daidaitawa na Klondike Sol Y Mar Abu, Shahararren Solitaire, wanda ke ba masu amfani damar zaɓar matakan wahala daban-daban kuma suna fasalta aikin "Undo", kamar sauran abubuwan daidaitawa na wasan.

Kyawawan zane-zanensa masu kyau da kyau suna sa wasan ya zama abokin hamayyar sauran rukunin yanar gizon Solitaire a can.

#6. Pangolin Love

Google Birthday Surprise Spinner - Pangolin Love
Google Birthday Surprise Spinner -Pangolin Love

Mai juyawa yana kaiwa zuwa Google Doodle daga ranar soyayya 2017.

Yana dauke da wani wasa mai suna "Pangolin Love", wanda ke bibiyar labarin wasu pangolin guda biyu a kokarin neman juna bayan sun rabu.

Wasan ya ƙunshi kewaya ta hanyoyi daban-daban da ƙalubale don haɗuwa da pangolins.

Kiyaye ruhun ranar soyayya ta hanyar buga wasan nan.

#7. Oskar Fischinger Mawaƙin Kiɗa

Google Birthday Surprise Spinner - Oskar Fischinger Music Composer
Google Birthday Surprise Spinner - Oskar Fischinger Music Composer

Wannan ma'amala ne doodle Google ne ya ƙirƙira don bikin cika shekaru 116 na mawaki kuma mai raye-raye Oskar Fischinger.

Doodle yana ba ku damar ƙirƙirar abubuwan kiɗan gani na ku.

Kuna iya zaɓar kayan aiki daban-daban, ɗaukar bayanin kula zuwa bugun, ƙuntata abun da ke ciki zuwa maɓalli, da amfani da tasiri kamar jinkiri da lokaci.

#8. The Theremin

Google Birthday Surprise Spinner - The Theremin
Google Birthday Surprise Spinner - The Theremin

The doodle kyauta ce ga Clara Rockmore, mawaƙin Lithuania-Amurkawa wanda aka sani da wasan kwaikwayo na kirki a kan themin, kayan kiɗan lantarki wanda za'a iya kunna ba tare da tuntuɓar jiki ba.

Ba wasa ba ne, sai dai ƙwarewa ce ta mu'amala da ke ba masu amfani damar koyo game da rayuwar Rockmore da kiɗan sa, da kuma gwada kunna themin da kansu.

#9. Tambayoyi na Ranar Duniya

Google Birthday Surprise Spinner -Tambayoyi na Ranar Duniya

Wace dabba ce kai? Take da jarrabawa don yin bikin Ranar Duniya kuma gano idan kun kasance murjani mai kunya ko mugun zuma mai zafi wanda zai iya fada da zaki a zahiri!

💡 Ƙarin tambayoyi masu daɗi tare da AhaSlides

#10. Magic Cat Academy

Google Birthday Surprise Spinner - Magic Cat Academy
Google Birthday Surprise Spinner - Magic Cat Academy

Wannan mu'amala mai jigo na Halloween doodle wasan daga Google's Halloween 2016 ayyuka tare da ku tare da taimakon wani kyakkyawa ɗan fatalwa hali tattara da yawa alewa kamar yadda zai yiwu ta kewaya mazes, kayar abokan gaba, da kuma amfani da iko-ups.

Takeaways

Google Birthday Surprise Spinner yana ba da hutu mai daɗi daga yau da kullun. Suna bikin tarihi da al'adu yayin da suke haifar da ƙirƙira da tunaninmu. Wadanne ra'ayoyin Doodle kuke da su wanda zai kawo murmushi ga fuskokin mutane? Raba tunanin ku - Muna son jin su! Bari mu yada farin ciki na waɗannan abubuwan halitta masu ban mamaki.

gwada AhaSlides Spinner Dabaran.

Kuna buƙatar zaɓar wanda ya lashe kyautar ba da gangan ko samun taimako don zaɓar kyautar bikin aure ga ango da ango? Da wannan, rayuwa ba ta taɓa yin sauƙi ba

Koyi yadda ake ƙirƙirar AhaSlides Spinner Wheel kyauta.

Tambayoyin da

Google zai yi min kyauta a ranar haihuwata?

Google na iya amincewa da ranar haihuwar ku tare da Google Doodle na musamman ko saƙon keɓaɓɓen akan asusunku na Google, amma yawanci ba sa ba da kyaututtuka na zahiri ko lada.

Shin Google ya cika shekara 23 a yau?

Ranar Haihuwar Google ta 23 ta kasance a ranar 27 ga Satumba, 2021.

Wanene ya ci Google Doodle?

Google Doodles ba gasa ba ne da za a iya "lashe". Nuni ne na mu'amala ko wasanni waɗanda Google ke ƙirƙira akan shafinsu na farko don bikin bukukuwa, abubuwan da suka faru da kuma muhimman ƴan tarihi.