Soja Mawaki Sarki Quiz | Wanene Kai, Da gaske? | 2024 Sabuntawa

Quizzes da Wasanni

Astrid Tran 22 Afrilu, 2024 6 min karanta

Wanene kuke so ya zama Sarki, Soja, ko Mawaƙi? Wannan Soja Mawaki King Quiz zai bayyana hanyar da ta dace da kai na gaskiya.

Wannan gwajin ya ƙunshi 16 Soja Mawaƙi King Quizzes, tsara don bincika daban-daban fuskokin halinku da sha'awarku. Yana da mahimmanci a tuna cewa duk abin da sakamakon ya kasance, kar a takura masa da lakabi ɗaya.

Table of Contents:

Soldier Poet King Quiz - Part 1

tambaya 1. Idan za ku rike Crown...

ba a sanya ido ba A)… zai kasance cikin jini. Mai laifi.

ba a sanya ido ba B)... zai kasance cikin jini. Na waɗanda ba laifi ba.

ba a sanya ido ba C)... zai kasance cikin jini. Naku.

tambaya 2. Wace rawa kuke yawan takawa a rukunin abokan ku?

ba a sanya ido ba A) shugaba. 

ba a sanya ido ba B) Mai karewa. 

ba a sanya ido ba C) Mai ba da shawara. 

ba a sanya ido ba D) Mai shiga tsakani

tambaya 3. A cikin waɗannan halaye wanne ne ya fi kwatanta ku?

ba a sanya ido ba A) Masu zaman kansu, masu dogaro da kai, suna son abubuwa su tafi yadda suke

ba a sanya ido ba B) Mutane masu tsari sosai, ku yi naku dokokin kuma ku bi su

ba a sanya ido ba C) Sau da yawa mai hankali da fahimta, kuma yana iya samun zurfin fahimtar motsin zuciyar ɗan adam da kuzari.

Tambaya 4. Yaya kuke magance raunin yara da dangantaka mai guba?

ba a sanya ido ba A) Cika ramin da mai zagin ya haifar.

ba a sanya ido ba B) Yakar mai zagin da baya.

ba a sanya ido ba C) Taimakawa wadanda aka zalunta su warke.

tambaya 5. Zaɓi dabbar da kuke jin daɗi da ita:

ba a sanya ido ba A) Zaki. 

ba a sanya ido ba B) Mujiya. 

ba a sanya ido ba C) Giwa. 

ba a sanya ido ba D) Dolphin.

Karin Nasihu daga AhaSlides

AhaSlides shi ne Mai Ƙarfafa Tambayoyi

Yi wasanni na mu'amala nan take tare da babban ɗakin karatu na samfuri don kashe gajiya

Mutane suna kunna tambayoyin AhaSlides a matsayin ɗaya daga cikin ra'ayoyin jam'iyyar alkawari
Wasannin Kan layi Don Kunna Lokacin Gudu

Soldier Poet King Quiz - Part 2

tambaya 6. Zabi zance daga masu zuwa.

ba a sanya ido ba A) Mafi girman daukaka a rayuwa ba faduwa take ba amma ta tashi duk lokacin da muka fadi. - Nelson Mandela

ba a sanya ido ba B) Idan rayuwa ta kasance abin tsinkaya, da ta daina zama rayuwa kuma ba ta da ɗanɗano. - Eleanor Roosevelt

ba a sanya ido ba C) Rayuwa ita ce abin da ke faruwa idan kun shagala da yin wasu tsare-tsare. - John Lennon

ba a sanya ido ba D) Fada mani, kuma zan manta. Ka koya mani, na tuna. Shiga ni, kuma na koya. - Benjamin Franklin

tambaya 7. Me za ku ce wa aboki mai rauni?

ba a sanya ido ba A) "Yi hakin ku sama."

ba a sanya ido ba B) “Kada ku yi kuka; wannan na masu rauni ne.”

ba a sanya ido ba C) "Zai yi kyau."

ba a sanya ido ba D) "Kun cancanci mafi kyau."

tambaya 8. Menene makomar gaba?

ba a sanya ido ba A) Ya dogara da mu.

ba a sanya ido ba B) duhu ne. Gaba yana cike da wahala, zafi, da hasara.

ba a sanya ido ba C) Wataƙila ba shi da haske. Amma wa ya sani?

ba a sanya ido ba D) Yana da haske.

tambaya 9. Zaɓi abin sha'awa da za ku fi sha'awar:

ba a sanya ido ba A) Chess ko wani wasan dabara. 

ba a sanya ido ba B) Ƙwallon ƙafa ko wani horo na jiki. 

ba a sanya ido ba C) Zane, rubutu, ko wani aikin fasaha. 

ba a sanya ido ba D) Sabis na al'umma ko aikin sa kai.

Tambaya 10. Wane hali ne daga fina-finai ko littattafai kuke son zama?

ba a sanya ido ba A) Daenerys Targaryen - Wannan jagorar hali daga Wasan karagai

ba a sanya ido ba B) Gimli - Hali daga JRR Tolkien ta Tsakiyar Duniya, yana bayyana a cikin Ubangijin Zobba.

ba a sanya ido ba C) Dandelion - Hali daga duniyar Witcher

Soja Mawaki King Quiz
Soja Mawaki King Quiz

Soldier Poet King Quiz - Part 3

tambaya 11. Shin yakamata a sake baiwa mai laifi wata dama?

ba a sanya ido ba A) Ya dogara da laifin da suka aikata

ba a sanya ido ba B) Ba

ba a sanya ido ba C) Iya

ba a sanya ido ba D) Kowa ya cancanci samun dama ta biyu.

tambaya 12. Ta yaya kuke yawan sauke damuwa?

ba a sanya ido ba A) aiki

ba a sanya ido ba B) barci

ba a sanya ido ba C) sauraron kiɗa

ba a sanya ido ba D) yin zuzzurfan tunani

ba a sanya ido ba E) rubuta

ba a sanya ido ba F) rawa

Wanene yakan yi amfani da sulhu don sakin damuwa, sarki, soja, ko mawaƙi? | Hoto: freepik

tambaya 13. Menene raunin ku?

ba a sanya ido ba A) Hakuri

ba a sanya ido ba B) Mara sassauci

ba a sanya ido ba C) Tausayi

ba a sanya ido ba D) Irin

ba a sanya ido ba E) Ladabi

Tambaya 14: Yaya za ku kwatanta kanku? (Mai kyau) (Zaɓi 3 cikin 9)

ba a sanya ido ba A) Mai buri

ba a sanya ido ba B) Mai zaman kansa

ba a sanya ido ba C) Irin

ba a sanya ido ba D) Halitta

ba a sanya ido ba E) Aminci

ba a sanya ido ba F) Mai bin doka

ba a sanya ido ba G) Jajircewa

ba a sanya ido ba H) Ƙaddara

ba a sanya ido ba I) Alhaki

Tambaya 15: A gare ku, menene tashin hankali?

ba a sanya ido ba A) Wajibi

ba a sanya ido ba B) Mai hakuri

ba a sanya ido ba C) Ba abin yarda ba

Tambaya 16: A ƙarshe, ɗauki hoto:

ba a sanya ido ba A)

ba a sanya ido ba B)

ba a sanya ido ba C)

Sakamako

Lokaci ya yi! Mu duba ko kai sarki ne ko soja ko mawaki!

Sarkin

Idan kuna da kusan amsar "A", taya murna! Kai Sarki ne, wanda aiki da girmamawa ke tafiyar da shi, mai hali na musamman:

  • Kar ku ji tsoron daukar nauyin yin wani abu ba wanda ya tashi.  
  • Kasance mai dogaro da kansa mai kyakkyawan jagoranci, dabarun yanke shawara, da warware matsalolin
  • Kasance mai iya ƙwazo da ƙarfafa wasu. 
  • Ka kasance mai son kai wani lokaci, amma kada ka damu da tsegumi.

soja

Idan kun sami kusan "B, E, F, G, H" tabbas ku soja ne. Mafi kyawun bayani game da ku:

  • Jajirtacce kuma abin dogaro
  • Shirye don yaki don kare mutane da hankali. 
  • Yana kawar da azzalumai daga samuwarsu
  • Yi wa kanku hisabi kuma ku kasance da gaskiya.
  • Excel a cikin ayyukan da ke buƙatar horo, tsari, da matakai. 
  • Bin ƙa'ida da tsauri yana ɗaya daga cikin raunin ku. 

mawãƙi

Idan kun sami duka C, da D a cikin amsoshinku, babu shakka kai mawaƙi ne. 

  • Yi iya samun mahimmancin ban mamaki a cikin mafi kyawun abubuwa.
  • Ƙirƙira, kuma suna da ɗabi'a mai ƙarfi wanda ke ƙarfafa ɗabi'a da 'yancin fasaha.
  • Cike da kirki, tausayi, rikice-rikice na ƙiyayya, kawai tunanin faɗa yana sa ku damu.  
  • Ka tsaya kan ɗabi'unka, kuma ka yi iya ƙoƙarinka don kada a matsa maka lamba a cikin abubuwa.

Maɓallin Takeaways

Kuna son ƙirƙirar duk tambayoyinku na Soja Mawaƙi don yin wasa tare da abokin ku? Komawa zuwa AhaSlides don samun samfuran tambayoyin tambayoyi kyauta kuma ku keɓance yawancin yadda kuke so!

Tambayoyin da

  1. Yaya kuke wasa wasan soja-mawaki-sarki?

Akwai gidajen yanar gizo da yawa don kunna Soldier Poet King Quiz kyauta. Kawai rubuta "Solder Poet King Quiz" a Google kuma zaɓi dandalin da kuke so. Hakanan kuna karbar bakuncin kacici-kacicicicicicicicicicicicicicsarry&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&&& quiz maker tafsiri AhaSlides for free. 

  1. Menene bambanci tsakanin soja, mawaki, da sarki?

Tambayoyin Mawaƙin Soja ya fara yaduwa akan TikTok kwanan nan, tare da masu amfani da ke bayyana kansu a matsayin ɗayan matsayi uku: soja, mawaƙi, ko sarki. 

  • An san sojojin don neman daukaka da karfin jiki mai ban sha'awa.
  • Mawaƙa, a gefe guda, ƙwararrun mutane ne waɗanda suke nuna ƙarfin hali amma galibi suna gamsuwa da kasancewa kaɗai. 
  • A }arshe, sarki mutum ne mai k'arfin hali kuma mai daraja wanda aiki da alhaki ke tafiyar da shi. Suna aiwatar da ayyukan da babu wanda ya yi ƙarfin hali kuma galibi ana ɗaukar su a matsayin shugabanni a cikin al'ummarsu.
  1. Menene ma'anar gwajin mawaƙin sarki soja?

Tambayar Mawaƙin Soja Mawaƙin Sarki tambaya ce ta ɗabi'a wacce ke da nufin gano ainihin yanayin halittar ku, cikin nishadi da basira don ƙarin koyo game da kanku. Za a rarraba ku zuwa kashi uku: sarki, soja, ko mawaki. 

  1. Ta yaya kuke ɗaukar Soja, Mawaƙi, gwajin Sarki akan TikTok?

Anan ga matakan yadda ake ɗaukar Soja, Mawaƙi, gwajin Sarki akan TikTok:

  • Bude TikTok kuma ku nemo hashtag "#solderpoetking".
  • Matsa ɗaya daga cikin bidiyon da ke ɗauke da tambayoyin a ciki.
  • Tambayar za ta buɗe a cikin sabuwar taga. Shigar da sunan ku sannan danna kan "Start quiz".
  • Amsa tambayoyin 15 - 20 da yawa da gaske.
  • Da zarar kun amsa duk tambayoyin, tambayoyin za su bayyana nau'in ku.

Ref: Uquiz | BuzzFeed | Tambayoyi Expo