Manyan Maɗaukakin Bidiyo 7 Mafi kyawun Madadin Rubutun Bidiyo don Kyawawan Bidiyoyin Rayayye a 2025

zabi

Leah Nguyen 13 Janairu, 2025 9 min karanta

Bidiyo yana da ban mamaki kar a same ni kuskure - samun damar zana raye-raye daidai a cikin burauzar ku yana da kyau sosai.

Amma ba koyaushe ya dace ba. Wataƙila kuna son ƙarin sassauci a cikin abubuwan da kuke gani, mafi kyawun fasalin haɗin gwiwa, ko shirin kyauta.

Shi ya sa a yau muna zubar da wake a kan wasu manyan hanyoyin Bidiyon da za su iya zama mafi dacewa da bukatun ku.

Ko kuna buƙatar motsin bidiyo na hali, aikin farar allo, ko wani abu a tsakani, ɗayan waɗannan ƙa'idodin tabbas zai haɓaka labarun bidiyon ku.

Mu duba 'em out's domin ku sami sabon shirin ku don kera masu bayani da koyawa 👇

Teburin Abubuwan Ciki

Ƙarin Madadi tare da AhaSlides

Rubutun madadin


Neman Karin Nishaɗi Yayin Taro?

Tara membobin ƙungiyar ku ta hanyar tambayoyi masu daɗi AhaSlides. Yi rajista don ɗaukar tambayoyin kyauta daga AhaSlides template library!


🚀 Ɗauki Tambayoyi Kyauta☁️

Ribobi da Fursunoni na Bidiyo

Madadin Bidiyo - Ribobi da Fursunoni na Rubutun Bidiyo

VideoScibe babu shakka sanannen zaɓi ne ga mutanen da ke son ƙirƙirar bidiyo mai ƙwararru mai kama da farin allo ba tare da sanin sa ba. Kafin mu nutse cikin wasu hanyoyin, bari mu fara la'akari da fa'idodinsu da iyakokinsu:

ribobi

• Sauƙi-da-amfani dubawa yana sa ya zama mai sauƙi don ƙirƙirar raye-rayen farin allo da aka zana da hannu. Ba a buƙatar ƙididdigewa ko ƙwarewar zane.
• Babban ɗakin karatu na haruffa, abubuwan haɓakawa da tasiri don zaɓar daga don misalai.
• Siffofin haɗin gwiwa suna ba da damar rabawa da daidaita ayyukan tare da wasu.
• Yana samar da bidiyoyi masu inganci masu inganci waɗanda suke gogewa da kyan gani.
• Zai iya buga bidiyo zuwa dandamali na Vimeo, PowerPoint, da Youtube.

fursunoni

Hotunan ƙima suna buƙatar ƙarin farashi kuma ba a haɗa su cikin biyan kuɗi.
• Ayyukan bincike don hotunan hannun jari na iya zama maras daidai/ ba su lakabi a wasu lokuta.
• Shigo da hotunan kansa yana da iyaka akan tsari da zaɓuɓɓukan rayarwa.
• Rikodin murya yana ba da damar ɗauka ɗaya kawai ba tare da gyara ba.

• Lokutan fitarwa/bayarwa na iya zama jinkiri don tsayi ko fiye da hadaddun bidiyo.
• Farashin farashi bazai zama manufa ga masu sha'awar sha'awa ko masu amfani lokaci-lokaci ba.
Ba a sabunta mu'amalar mu'amala ba a cikin 'yan shekarun nan.
• Sabunta software na yau da kullun wani lokaci yana haifar da matsala tare da tsoffin ayyukan.

Mafi kyawun Madadin Rubutun Bidiyo

Akwai nau'ikan aikace-aikacen da ke ba da fasali iri ɗaya ga VideoScibe, amma a nan ne mafi kyawun madadin BidiyoScribe, gwada mu a ƙasa:

#1. Mai cizo

BidiyoNcribe madadin - Biteable
BidiyoNcribe madadin - Biteable

Shin kuna neman 'ƙirƙirar wasu bidiyoyi masu daɗi amma ba kwa son kashe sa'o'i koyo' wasu hadadden edita? Sannan Abin cizo zai iya zama kayan aiki a gare ku!

Biteable yana da tarin samfura masu sauƙin amfani waɗanda suke cikakke ko kai solopreneur ne kawai farawa, wiz na talla, ko gudanar da hukuma gabaɗaya.

Har ma suna da samfuri don gayyatar bikin aure! Idan faifan bidiyon ku yana buƙatar ɗan wasa tare da raye-raye ko zanen motsi, Biteable zai zama BFF ɗin ku.

Wasu mahimman fasalulluka waɗanda ke sa Biteable ya zama rad:

  • Mafi sauƙaƙan editan ja-da-saukarwa wanda ko da noob zai iya kewayawa.
  • Babban ɗakin karatu na samfuri don na sirri ko biz vids na kowane iri.
  • Zaɓuɓɓuka don keɓancewa tare da swag ɗin ku.
  • Samfuran da aka yi musamman don kashe shi akan kafofin watsa labarun kamar TikTok, Facebook, Insta, da YouTube.
  • Slick zaɓin kiɗan da ba shi da sarauta don yin sautin ƙwararrun ƙwararrun ku - Kawo zanen naku don yin faifan naku da gaske.

Wasu fa'idodi masu ban sha'awa sune fitarwa marasa iyaka don haka zaku iya raba ko'ina, tarin fonts don zaɓar daga, da kayan aikin haɗin gwiwa cikin sauƙi.

Farashin ba su da hauka ko dai idan aka kwatanta da wasu masu gyara. Haƙiƙa kawai fursunoni suna iyakance keɓancewa a wurare, kuma kuna buƙatar max shirin don cikakken haɗin gwiwar ƙungiyar.

#2. Offo

BidiyoNcribe madadin - Offeo
BidiyoNcribe madadin - Offeo

Offoyana kawo zafi tare da samfuran bidiyo masu ban sha'awa sama da 3000 don kowane aikin da kuke aiki akai. Kuna buƙatar wani abu don socials? Sun sa ka rufe. Talla ko gidajen yanar gizo? Ba matsala.

Samfuran sun zo an tsara su zuwa POP a kowane dandali don haka bidiyon ku zai mamaye Facebook, Instagram, LinkedIn - kuna suna.

Editan tsarin lokaci na mai amfani yana sa ƙirƙirar bidiyo mai sauƙi ba tare da buƙatar ƙwarewar ƙira ba.

Hakanan za'a iya keɓance samfura tare da alamar ku, tambura, da launuka don yin bidiyo na musamman naku.

Hoton su mai yawa da ɗakin karatu na kiɗan da ba shi da sarauta babban ƙari ne, yana mai da shi madaidaicin madadin VideoScribe, amma raye-raye da lambobi daga kadarorin ƙira suna da iyakancewa cikin baƙin ciki.

Har yanzu akwai manyan kurakurai da yawa, kamar jinkiri lokacin nuna samfoti, jinkirin fassarawa, ko matsalolin loda hoton ku.

Kuna buƙatar siyan Offeo saboda babu gwaji kyauta.

Sadarwa da inganci da AhaSlides

Sanya gabatarwarku ta zama mai daɗi da gaske. Ka guje wa hulɗar hanya ɗaya mai ban sha'awa, za mu taimake ka da duk abin da kuna bukata.

Mutanen da ke kunna tambayoyin sanin gaba ɗaya AhaSlides
madadin VideoScibe

#3. Vyond

BidiyoNcribe madadin - Vyond
BidiyoNcribe madadin - Vyond

Bayan haka shine toshe idan kuna buƙatar ƙididdigar vids don haɓaka haɗin gwiwa da jan hankalin masu sauraro! Wannan software mai motsi ita ce gaskiya ga masu tallata tallace-tallace, masu horarwa, masu ilmantarwa na e-masunci duk wanda ke neman haɓaka wasan sadarwar su.

Dukanmu mun san labari shine ainihin abin da ya shafi daukar hankalin mutane. Kuma Vyond a matsayin madadin BidiyoScribe yana taimaka muku jujjuya wasu manyan yadudduka na gani ta hanyar faifan bidiyo waɗanda ke nuna alamar ku kuma sun dace da sassa daban-daban akan fur.

Hakanan sata ce madaidaiciya azaman madadin BidiyoScribe kyauta idan kuna ƙoƙarin adana kullu.

Duba waɗannan fasalulluka na kisa:

  • Babban zaɓin samfuri wanda za'a iya daidaita shi don samar da bidiyoyin da suka dace da buƙatun ku akan farantin azurfa.
  • Rumbun ɗakin karatu na sautuna, kayan tallafi da ƙari don haɓaka waɗannan mahimman ma'auni kamar juyawa.
  • Sauƙaƙan kayan aikin ƙirƙira sun sa ku ji kamar ƙwararren mai ba da labari a cikin ɗan gajeren lokaci.

A matsayin software na tushen girgije, yana iya zama a hankali ko kuma ya daɗe a wasu lokuta. Ana buƙatar ƙara ƙarin matsayi, hanyoyin motsi, tasiri da abubuwan haɓakawa.

Tsarin lokaci da sarrafa fage na iya samun matsala don tsayi/mafi rikitarwa bidiyo tare da haruffa da ayyuka da yawa.

#4. Filmora

BidiyoNcribe madadin - Filmora
BidiyoNcribe madadin - Filmora

Wannan ba shine ainihin editan jaririnku ba - Filmra ya zo makale da kayan aikin pro kamar haɗakar sauti, tasiri, yin rikodi kai tsaye daga allonku, share amo, da sihirin 3D don ɗaukar shirye-shiryen ku na Hollywood.

Sama da nau'ikan salo iri-iri 800 don rubutu, kiɗa, overlays, canji - kuna suna. Ayyukan 4K a cikin ingantaccen inganci tare da sarrafa saurin gudu, bin diddigin motsi, da gano shuru akan fulk.

Keyframing, ducking, tracking - fasalulluka suna mataki na gaba. Fitar da faifan bidiyo masu tsattsauran ra'ayi a kowane tsari, gyara akan waƙoƙi da yawa da tsaga fuska. Abubuwan samfoti suna kiyaye sihirin yana gudana cikin sauƙi.

Tare da Filmora azaman madadin BidiyoScribe, raye-rayen ku da jujjuyawar ku za su tsaya ZOOMIN godiya ga maɓallin 2D/3D. Rarrabe fuska suna sanya hadaddun shirye-shiryen bidiyo su zama iska. Fitattun matattara, tasiri da raye-raye sun sa ku jujjuya su.

Yana da dacewa da kasafin kuɗi don ƙayyadaddun bayanai - hanya mai arha fiye da manyan ɗakunan studio amma har yanzu tana hidimar ɗanɗanon ƙwararru tare da fasali kamar koren nunawa da gyaran launi.

Fitar da ƙarfi zuwa YouTube, Vimeo da Instagram tare da harsuna da yawa - wannan editan yana magana da yaren ku.

Iyakar abin da ke faruwa shine gwajin kwanaki 7 ba ya dawwama. Kasafin kudi akan dime dole su duba wani wuri. Akwai madaidaicin tsarin koyo don sababbin sababbin. Bukatun kayan aikin na iya zama mai tsanani ga wasu kwamfutoci, yayin da shirye-shiryen bidiyo suka yi girma, na iya faruwa.

# 5. PowToon

madadin BidiyoScribe - PowToon
Madadin Rubutun Bidiyo -PowToon

Wannan madadin rubutun Bidiyo - PowToon shine filogi na bidiyoyi masu rai wanda ke jan hankalin masu sauraro akan tabo.

Tare da wannan editan ja n' digo, zayyana shirye-shiryen bidiyo na dope iskar iska ce. Kawai jefa sautuna, samfuri, haruffa da abubuwa cikin wuri.

Ko kuna solo hustling, gudanar da ƙaramin biz ko injin talla, wannan kayan aikin ya rufe ku. Kuna iya isa ga ɗimbin masu sauraro a cikin dandamali kamar Facebook, Canva, PPT, Adobe da ƙari.

PowToon yana ba da kyauta mai kayatarwa na samfuran shirye-shiryen da aka yi, haruffa tare da maganganu akan furci, fim ɗin kyauta na sarauta, da waƙoƙin sauti. Sama da salo 100 a yatsanka.

Ƙarin keɓantattun abubuwa kamar rikodin allo da kyamaran gidan yanar gizo don ku iya sauke ilimi ta hanyar tafiya a kan tabo.

Wasu yuwuwar illolin Powtoon don yin la'akari:

  • Ayyukan faifan allo yana da iyakancewa/masu mahimmanci ga bukatun wasu masu amfani.
  • Samfura da zaɓuɓɓuka na iya samun ƙarin iri-iri a wasu lokuta, kamar ƙarin zaɓuɓɓukan halaye.
  • An iyakance raye-raye zuwa kari na rabin daƙiƙa kawai, ba tare da ƙarin ingantattun sarrafa lokacin ba.
  • Yana da wuya a ƙirƙira cikakken abubuwan rayarwa na al'ada a cikin kayan aiki.
  • Sigar kyauta ta ƙunshi alamar ruwa da ake iya gani wanda wasu na iya samun ban haushi.

#6. Doodly

Madadin BidiyoScribe - Doodly
Madadin Rubutun Bidiyo -Dodly

Dodly's samun ku rufe a matsayin ilhama VideoScribe madadin.

Wannan kayan aikin doodling mai sanyi yana sa faifan bidiyo masu sauƙi - kawai sauke sautuna, hotuna, da muryar ku kuma bar shi yayi sihirinsa.

Yanayin su na Smart Draw yana ƙara kwarara mataki na gaba. Zaɓi salon hannu, launuka akan fulk da haruffan al'ada waɗanda zasu ɗaga shirin ku zuwa matsayin hoto ko bidiyo mai zagaya yanar gizo da sauri.

Kirki waɗancan waƙoƙin da ba su da sarauta a kowane nau'i yayin da Doodly ke raye-raye kamar pro. Yi bulala farar allo, allunan allo ko allon gilashi - zaɓuɓɓukan suna cin kasuwa.

Har ila yau, Doodly yana da wasu iyakoki, kamar:

  • Dogon tsarin fitarwa. Yana iya ɗaukar ɗan lokaci don fitarwa da ƙãre videos daga Doodly ko da tare da mai kyau PC.
  • Babu gwaji kyauta. Masu amfani ba za su iya gwada Doodly ba kafin siye, wanda zai iya sa wasu mutane su daina.
  • Iyakokin launi a cikin daidaitaccen sigar / asali. Baƙaƙe da fari doodles ne kawai ake samun ba tare da biyan ƙarin don ƙara bakan gizo ba.
  • Babu wani kafin horo da jinkirin sabis na abokin ciniki amsa sa da onboarding tsari mafi wuya gare mu.

#7. Animoto

BidiyoNcribe madadin - Animoto
BidiyoNcribe madadin - Animoto

Animoto kyakkyawan madadin BidiyoScribe ne wanda manyan 'yan wasa kamar Facebook, YouTube da HubSpot ke amfani da su.

Kayan aikin yana kullewa akan raba hotuna zuwa nunin faifai da bidiyoyi. Yana da kyau ga sababbin sababbin da masu farawa waɗanda kawai ke son ƙirƙirar bidiyo mai sauƙi mai sauƙi a cikin yatsa.

Kasancewa ɗan wasa a kasuwa shekaru da yawa, Animoto ya zo sanye take da tari mai santsi kuma babu glitches.

Tare da babban ɗakin karatu na samfuri a shirye don kowane lokaci, kayan aikin yana da araha kuma yana da gwaji kyauta. Kuna buƙatar haɓakawa don amfani da waƙoƙin kiɗa masu lasisi.

Hattara cewa ikon sarrafa rubutu da hotuna akan bidiyo yana da iyaka, wasu samfuran kuma suna kama da sun tsufa kuma suna buƙatar sabunta su akai-akai domin su kasance daidai da sauran kayan aikin.

Maɓallin Takeaways

Duk da yake VideoScribe ya kasance sanannen zaɓi, akwai kyawawan zaɓuɓɓuka da yawa da ke akwai waɗanda ke ba da nasu fasali da iyawa na musamman.

Mafi kyawun madadin gaske ya dogara da takamaiman bukatunku da kasafin kuɗi.

Ta zaɓar software ɗin da ta dace da bukatunku, zaku iya ƙirƙirar bidiyo masu ban sha'awa waɗanda ke isar da saƙon ku yadda ya kamata.

Kuma kar a manta AhaSlides Hakanan zai iya zama kayan aikin wuta don jan hankalin masu sauraron ku a cikin ainihin lokaci. Je zuwa mu Laburaren Samfura don ɗaukar shirye-shiryen gabatarwa nan da nan!

Tambayoyin da

Zan iya samun BidiyoScribe kyauta?

Kuna iya gwada BidiyoScribe na tsawon kwanaki 7. Bayan haka, kuna buƙatar haɓakawa don samun damar yin amfani da duk fasalulluka.

Yadda ake yin raye-rayen farin allo kyauta?

Gwada kayan aikin kan layi kyauta kamar Powtoon, Doodly, ko Biteable. Suna ba da ƙayyadaddun samfura da kadarori amma suna da abokantaka sosai. Ko amfani da shirin kyauta akan software da aka biya kamar Animoto, Explaindio, ko Vyond. Suna da fasali na asali waɗanda aka buɗe ba tare da tsada ba.

Zan iya amfani da BidiyoScribe a Wayar hannu?

Kuna iya amfani da VideoScibe akan wayar hannu amma ba a ba da shawarar ba tunda aikin akan wayar hannu yana da iyaka.

Shin VideoScribe kyauta ga ɗalibai?

VideoScibe yana ba da gwaji kyauta na kwanaki 7. Kuna iya amfani da rangwamen ɗalibin su don buɗe duk fasaloli.