Tsaya sosai saboda wannan shine inda duk masu amfani da Mac suka haɗu 💪 Waɗannan sune mafi kyau gabatarwa software don Mac!
A matsayinmu na masu amfani da Mac, mun san yana da ban takaici a wasu lokuta samun software mai dacewa da kuka fi son sabanin tekun abubuwan al'ajabi masu amfani da Windows za su iya samu. Menene za ku yi idan software na gabatarwa da kuka fi so ya ƙi tafiya tare da MacBook ɗinku? Ɗaukar babban kaya Mac memory faifai don shigar da tsarin Windows?
Overview
Menene ake kira PowerPoint na Apple? | Jigon |
Shin Keynote iri ɗaya ne da PowerPoint? | Ee, amma an inganta wasu fasalulluka don Mac kawai |
Shin Keynote kyauta akan Mac? | Ee, kyauta ga duk masu amfani |
Yaushe aka yi Keynote? | 2010 |
A gaskiya ma, ba kwa buƙatar shiga cikin duk wannan matsala tun lokacin da muka haɗa wannan jerin kayan aikin gabatarwa na Mac wanda shine. mai iko, mai sauƙin amfani da kuma yana gudana daidai akan duk na'urorin Apple.
Shirya zuwa wow Masu sauraron ku tare da software na gabatarwa kyauta don Mac? Mu shiga 👇
Teburin Abubuwan Ciki
- Jigon
- Matsakaicin TouchCast
- FlowVella
- PowerPoint
- AhaSlides
- Canva
- Zoho Nuna
- Prezi
- Zane-zane
- Adobe express
- Mafarki
- Google Slides
- Tambayoyin da
Nasihu don Ingantacciyar Gabatar Sadarwa
Fara cikin daƙiƙa.
Sami samfuri kyauta don gabatarwar ku na gaba mai mu'amala. Yi rajista kyauta kuma ɗauki abin da kuke so daga ɗakin karatu na samfuri!
🚀 Ajiye Asusu Kyauta
Software na Gabatarwa na tushen App don Mac
💡Menene manufar gabatarwar software? Kafin nutsewa cikin jerin, bari mu yi la'akari da abin da ake amfani da waɗannan nau'ikan kayan aikin.
Babu wurin da ya fi dacewa da abokantaka ga masu amfani da Mac fiye da tsoffin App Store. Bincika wasu zaɓuɓɓukan ba tare da wahalar shiga cikin babban ɗakin karatu na app da muka jera a ƙasa ba:
#1 - Maɓalli don Mac
Babban fasali: Mai jituwa tare da duk na'urorin Apple kuma yana da daidaita tsarin dandamali.
Keynote for Mac ita ce shahararriyar fuskar a ajin ku wanda kowa ya sani, amma ba kowa ya san shi sosai ba.
An riga an shigar da shi azaman kyauta akan kwamfutocin Mac, ana iya daidaita maɓalli cikin sauƙi zuwa iCloud, kuma wannan dacewa ta sa canja wurin gabatarwa tsakanin Mac, iPad da iPhone ɗinku mai sauƙi.
Idan kai mai gabatarwa ne na Keynote, Hakanan zaka iya sanya gabatarwar ku ta zo da rai tare da misalai da irin su tare da yin dodo akan iPad. A cikin wani kyakkyawan labari, Keynote yanzu ana iya fitarwa zuwa PowerPoint, wanda ke ba da damar ƙarin dacewa da ƙirƙira.
#2 - TouchCast Pitch don Mac
Babban fasali: Yi gabatarwar kai tsaye ko riga-kafi.
TouchCast Pitch ya albarkace mu da fasalulluka masu mahimmanci na kan layi, kamar samfuran kasuwanci na ƙwararru, saitin kama-da-wane na gaske da na'urar sadarwar sirri, wanda ke da matukar taimako don tabbatar da cewa ba mu bar komai ba.
Kuma idan kuna son yin rikodin gabatarwar ku ba tare da amfani da aikace-aikacen rikodi na ɓangare na uku ba? TouchCast Pitch yana ba ku ikon yin hakan kuma ku goge shi da kayan aikin su mai sauƙi ban da gabatar da kai tsaye.
Kamar yadda tare da sauran zaɓuɓɓuka masu yawa don software na gabatarwa don Mac, akwai samfura da yawa don zaɓar daga. Hakanan zaka iya ƙirƙirar gabatarwar ku daga karce kuma ku nuna ƙwarewar ƙirar ku.
Kuna iya yin canje-canje ga nunin faifan ku daga ko'ina, saboda ana samun wannan ɗan kit ɗin don saukewa kai tsaye daga Store Store.
#3 - PowerPoint don Mac
Manyan fasali: Sanannen dubawa da tsarin fayil sun dace sosai.
PowerPoint da gaske babban jigo ne don gabatarwa, amma don amfani da shi akan Mac ɗinku, kuna buƙatar mallakar lasisi don sigar software mai dacewa da Mac. Waɗannan lasisin na iya zama ɗan tsada, amma wannan ba ze hana mutane ba, kamar yadda aka kiyasta cewa a kusa. 30 miliyan Ana ƙirƙirar gabatarwar PowerPoint kowace rana.
Yanzu, akwai sigar kan layi wanda zaku iya shiga kyauta. Ƙayyadaddun fasalulluka za su isa don mafi sauƙin gabatarwa. Amma, idan kun sanya bambance-bambance da haɗin kai a gaba, kun fi amfani da ɗaya daga cikin masu yawa madadin software na PowerPoint don Mac.
💡 Koyi yadda ake sanya PowerPoint ɗinku ya zama mai mu'amala da gaske kyauta. Cikakken masu sauraro ne da aka fi so!
#4 - FlowVella don Mac
Manyan fasali: Haɗe-haɗe-haɗe-haɗe-haɗe-haɗe da Adobe Creative Cloud tare da ɗakin karatu na samfuri iri-iri.
Idan kana neman tsarin gabatarwa mai sauri da wadata, to gwada FlowVella. Ko kuna gabatar da fira a gaban masu saka hannun jari ko tsara darasi don ajin, FlowVella yana ba ku damar ƙirƙirar bidiyo da aka haɗa, hanyoyin haɗin gwiwa, galleries, PDFs da makamantansu a taɓa yatsanku. Babu buƙatar cire kwamfutar tafi-da-gidanka saboda komai yana "jawo-da-sauke" kawai akan iPad.
A dubawa ga FlowVella a kan Mac ne ba quite m, wasu daga cikin rubutu ne wuya a karanta. Amma, tsari ne mai fahimta kuma idan kun yi amfani da wasu nau'ikan software don gabatarwa akan Mac, yakamata ku iya ɗaukar shi cikin sauƙi.
Hakanan, babban yatsan yatsa don tallafin abokin ciniki. Kuna iya tuntuɓar su ta hanyar taɗi kai tsaye ko imel kuma za su magance matsalolinku cikin sauri kamar walƙiya.
Software na Gabatarwa na tushen Yanar gizo don Mac
Kodayake ya dace, babban rauni na software na gabatarwa na tushen app don Macs shine cewa yana samuwa ga nau'in ku kawai, wanda shine kashewa ga kowane mai gabatarwa wanda ke sha'awar yin hulɗar ta hanyoyi biyu da raye-raye tare da masu sauraron su.
Maganin da muka gabatar yana da sauƙi. Matsar da gabatarwar ku ta yau da kullun zuwa ɗayan mafi kyawun software na gabatarwar yanar gizo don Mac a ƙasa👇
#5 - AhaSlides
Manyan fasali: nunin nunin faifai masu ma'amala duk kyauta!
AhaSlides software ce ta gabatar da mu'amala ta tushen girgije da aka haife ta daga rukunin gungun mutanen da suka kware Mutuwa ta hanyar PowerPoint ganin ido
- al'amarin da ya haifar da wuce gona da iri ga abubuwan ban sha'awa, gabatarwar PowerPoint na hanya ɗaya.Yana ba ku hanyoyin ƙirƙirar gabatarwa mai ma'amala wanda masu sauraron ku za su iya amsa tambayoyinku ta amfani da wayoyinsu kawai.
daga tambayoyin kai tsaye zažužžukan tare da jagorori zuwa kayan aikin kwakwalwa cikakke don tattara ra'ayoyin da ƙarawa Tambaya & As, akwai wani abu don kowane nau'in gabatarwa.
Ga masu gabatarwa a cikin kasuwanci, kuna iya gwada ƙarawa ma'aunin zamiya da kuma Polls wanda zai ba da gudummawa ga zane-zane na ainihi lokacin da masu sauraron ku ke hulɗa ta wayoyin hannu. Idan kuna baje koli a wurin nuni ko gabatarwa a gaban ɗimbin jama'a, wannan na iya zama babban kayan aiki don tattara ra'ayoyi da ƙarfafa mayar da hankali. Yana da kyau ga kowane nau'in na'urar iOS kuma yana da tushen yanar gizo - don haka yana da kyau ga sauran kayan aikin tsarin!
#6 - Canva
Akwai Canva app don Mac? Hakika, A!! 👏
Manyan fasali: Samfura iri-iri da hotuna marasa haƙƙin mallaka.
Canva software ce ta gabatarwa kyauta don Mac wanda kuke bayan hakan game da ƙira ne, don haka akwai wasu zaɓuɓɓukan da suka fi Canva kyau. Tare da ɗimbin abubuwa masu yawa da kuma akwai hotunan haƙƙin mallaka, zaku iya ja da sauke su kai tsaye zuwa cikin gabatarwar ku.
Canva yana alfahari da sauƙin amfani, don haka ko da ba kai ne mafi kyawun mutum a duniya ba, har yanzu kuna iya ƙirƙirar nunin faifan ku akan tafiya tare da ayyukan Canva na ja-da-saukarwa. Hakanan akwai sigar da aka biya idan kuna son samun damar ƙarin samfura da abubuwan da ƙwararrun masu ƙira suka ƙirƙira daga ko'ina cikin duniya.
Ko da yake Canva yana da zaɓi don canza gabatarwar ku zuwa PDF ko PowerPoint, muna ba da shawarar ku gabatar da shi kai tsaye daga gidan yanar gizon sa tunda mun ci karo da kwararar rubutu / kurakurai a cikin ƙira yayin yin hakan.
📌 Karin bayani: Canva Alternatives | 2025 Bayyana | An sabunta tsare-tsare 12 Kyauta da Biya
#7 - Nunin Zoho
Manyan fasali: Haɗuwa da yawa-dandamali, ƙira mafi ƙarancin ƙira.
Idan kun kasance fan na minimalism, to Zoho Nuna shine wurin zuwa.
Ɗayan maɓalli na bambance-bambance tsakanin Zoho Show da wasu daga cikin sauran software na gabatarwa na tushen yanar gizo shine fasalin dacewarsa. Tare da haɗin kai zuwa shafuka kamar Giphy da kuma Unsplash, Zoho yana sa ƙara zane-zane kai tsaye zuwa abubuwan gabatar da ku cikin sauƙi.
Yana da babban zaɓi idan kun riga kun yi amfani da wasu daga cikin suites na Zoho, don haka tabbas ya fi dacewa azaman zaɓi na gabatarwa kyauta don kasuwanci.
Har yanzu, kamar Canva, Zoho Show shima yana fuskantar matsala iri ɗaya tare da fitarwa zuwa fasalin PDF/PowerPoint, wanda galibi yana haifar da ɓoyayyen fayiloli ko lalacewa.
#8 - Prezi
Manyan fasali: Laburaren samfuri da abubuwa masu rai.
Prezi wani zaɓi ne na musamman a cikin wannan jeri. Yana ɗaya daga cikin manyan abubuwan software na gabatar da layi a can, ma'ana za ku iya ganin gabatarwar ku gaba ɗaya kuma ku tafi zuwa sassa daban-daban ta hanyoyi masu ban sha'awa da tunani.
Hakanan kuna iya gabatar da bidiyon ku kai tsaye da lulluɓe akan faifan, kamar Matsakaicin TouchCast. Babban ɗakin karatu na samfuri babban kari ne ga yawancin masu gabatarwa suna farawa, amma da alama ba za ku iya jujjuya ƙirƙira da yawa ta amfani da sigar kyauta ta Prezi ba.
📌 Karin bayani: Manyan 5+ Prezi Alternatives | 2025 Bayyana Daga AhaSlides
#9 - Slidebean
Manyan fasali: Samfuran kasuwanci da sabis ɗin ƙirar bene.
Zane-zane an tsara shi galibi don kasuwanci, amma aikin sa zai dace da sauran amfani. Suna ba da samfuri na farar fakiti waɗanda za ku iya sake amfani da su kuma ku sake yin amfani da su don kasuwancin ku. Zane-zanen suna da wayo, kuma ba abin mamaki ba ne cewa su ma suna ba da sabis ɗin ƙira na farar bene.
Yana da sauƙi don amfani kuma yana da kyauta mai sauƙi. Idan kana sauƙaƙa abubuwa, gwada shi!
#10 - Adobe Express (Adobe Spark)
Manyan fasali: Samfura masu ban mamaki da haɗin gwiwar ƙungiya.
Adobe express (a zahiri Adobe Spark) yayi kama da Canva a cikin fasalin ja-da-saukarwa don ƙirƙirar zane-zane da sauran abubuwan ƙira. Kasancewar tushen yanar gizo, hakika, software ce ta gabatar da Mac mai jituwa kuma tana ba da haɗin kai tare da wasu shirye-shiryen Adobe Creative Suite, wanda ke da amfani idan kun ƙirƙiri kowane abubuwa tare da Photoshop ko Mai zane.
Duk da haka, tare da yawancin kadarorin ƙira da ke faruwa, gidan yanar gizon zai iya aiki sosai a hankali.
#11 - Powtoon
Manyan fasali: Zane-zane masu rai da raye-rayen dannawa ɗaya
Kuna iya sani Mafarki daga fasalin halittar raye-rayen bidiyo na su, amma kun san cewa suma suna ba da wata hanya ta daban, ta kirkira don tsara gabatarwa? Tare da Powtoon, zaku iya ƙirƙirar gabatarwar bidiyo cikin sauƙi ba tare da ƙwarewa ba daga dubban ƙirar al'ada.
Ga wasu masu amfani na farko, Powtoon na iya zama ɗan ruɗani saboda nauyin da ya yi masa nauyi. Za ku buƙaci ɗan lokaci kaɗan don saba da shi.
#12 - Google Slides
Manyan fasali: Kyauta, m da haɗin kai.
Tare da yawancin fasalulluka waɗanda suke daidai da PowerPoint, ba za ku sami matsala mai yawa don ƙirƙirar gabatarwa akan ba Google Slides.
Tunda tushen yanar gizo ne, ku da ƙungiyar ku kuna iya haɗa kai, sharhi ko ba da shawarwari ga wasu. Idan kuna son samun hulɗa, Google SlidesLaburaren plugin shima yana da daban-daban, nishaɗin ƙa'idodin ɓangare na uku don haɗa kai tsaye cikin nunin faifai.
Gargaɗi kawai - wani lokacin plugin ɗin na iya sa gabatarwar ku ta yi rauni sosai, don haka yi amfani da shi da taka tsantsan.
📌 Karin bayani: Hanyar sadarwa Google Slides Gabatarwa | Saita tare da AhaSlides a matakai 3 | 2025 ya bayyana
Don haka, yanzu kuna da fiye da isa m gabatarwa zaɓuɓɓukan software don Mac - duk abin da ya rage shine ɗauki samfuri kuma fara.
Tambayoyin da
Wanne software na gabatarwa samfuri ne na kyauta wanda zaku iya sanyawa akan kwamfutar Windows ko Mac?
Microsoft PowerPoint da AhaSlides.
Me yasa kuke buƙatar amfani AhaSlides tare da software na gabatarwa na gargajiya?
Don samun kyakkyawar kulawa, tare da hulɗa tare da masu sauraro yayin taro, tarurruka da azuzuwan.
Zan iya canza Maɓalli zuwa PowerPoint?
Ee, za ku iya. Buɗe gabatarwar maɓalli, sannan zaɓi Fayil, zaɓi Fitarwa Zuwa, sannan zaɓi PowerPoint.