Manyan Mafi kyawun dandamali na Yanar gizo guda 5 a cikin 2025 don Gabatarwar Sadarwa

Work

Astrid Tran 02 Janairu, 2025 8 min karanta

Yaya da kyau ku sani game da dandamali na Webinar? Yadda ake haɓaka taron ku akan layi tare da mafi kyau dandamali na webinar da software gabatarwar kan layi?

A cikin shekarun canjin dijital, rabin aikin da tsarin ilmantarwa suna aiki daga nesa. Sabbin nau'ikan tarurrukan kan layi da koyan líke webinars, tarurrukan bita, darussan kan layi, tarurrukan fan, da ƙari suna cikin matuƙar buƙata. Don haka, ana samun ƙaruwa mai yawa a cikin amfani da dandamali na yanar gizo don sanya waɗannan ayyuka na yau da kullun su zama masu inganci, kuma mafi inganci.

Idan kuna mamakin dalilin da yasa dandamalin webinar ke zama mabuɗin yanayin hulɗar ɗan adam da sadarwa a nan gaba, ga amsar:

Yaushe webinar ya fara?1997
Mafi kyawun dandamali na webinar don ilimiLiveStorms
Har yaushe ya kamata webinar ya kasance?Kusan mintuna 60
Menene ainihin webinar?An fara taron taron yanar gizo a cikin 90s
Bayanin Mafi kyawun dandamali na Yanar gizo

Teburin Abubuwan Ciki

dandamali na webinar
Mafi kyawun dandamali na Webinar - Tushen: Freepik

Menene Platform Webinar?

Dandalin gidan yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizo yana amfani da shi don gudanar da abubuwan da suka faru akan layi don ƙananan zuwa babban adadin masu sauraro. A mafi yawan lokuta, dandalin yanar gizon yanar gizon yana goyan bayan watsa shirye-shirye kai tsaye a kan gidan yanar gizon sa ko a kan aikace-aikacen da za a iya saukewa akan wuraren taɓawa. Dole ne ku yi rajista don amfani da fasalinsa kuma buɗe ko shiga cikin abubuwan da aka shirya ta dandalin sa.

Nasihu don Ingantaccen Haɗin kai

Rubutun madadin


Fara cikin daƙiƙa.

Sami samfuri kyauta don gabatarwar ku na gaba mai mu'amala. Yi rajista kyauta kuma ɗauki abin da kuke so daga ɗakin karatu na samfuri!


🚀 Ajiye Asusu Kyauta

Amfani da Dandalin Webinar

Shafukan yanar gizo suna da mahimmanci a zamanin yau kuma ana ba da shawarar don kasuwancin kan layi da kan layi-zuwa kan layi, daga SMEs (Kananan Kamfanoni da Matsakaici) zuwa manyan kamfanoni. Kuskure ne idan ƙungiyar ku ba ta amfani da kowane dandamali na yanar gizo. Akwai shaidu da yawa da ke nuna dandamali na yanar gizo suna taka muhimmiyar rawa wajen isar da nasarar ƙungiya da ilmantarwa.

Hanya ce mai kyau don kasuwanci don hulɗa da sadarwa tare da ma'aikatansu da abokan cinikin su. Kuna iya ƙirƙirar tarurrukan ƙwararru, horo, nunin tallace-tallace, dabarun talla, da ƙari akan dandamali na yanar gizo. A cikin mahallin ilimi, kyakkyawan kayan aiki ne don yin rajista, gabatarwar kwas, da kwasa-kwasan kyauta ko takaddun shaida tare da fasalolin mu'amala daban-daban.

Lokacin gudanar da taron kama-da-wane a dandamali na webinar, ga abin da kuke samu:

  • Kuna iya isa ga sababbin masu sauraro da abokan ciniki masu yiwuwa.
  • Kuna iya haɓaka dabarun tallan abun ciki mai inganci.
  • Kuna iya isar da kuma isar da bayanai a sarari da jan hankali.
  • Kuna iya sa ma'aikatan ku farin ciki da kuma yin wahayi tare da ayyukan ginin ƙungiya daban-daban
  • Kuna iya adana kuɗin ku akan karɓar tarurruka, tattaunawa, da sauransu tare da ma'aikatan ku na nesa.
  • Kuna iya koyon darussa masu ban mamaki da yawa, musamman ma harsunan waje ba tare da kashe kuɗi da yawa a ƙasashen waje ba.

Top 5 Mafi kyawun dandamali na Webinar

Lokacin da ya zo ga yanke shawarar wane rukunin yanar gizon yanar gizon shine madaidaicin dandamalin haɗin gwiwa don ƙungiyar ku, zaku iya la'akari da manyan biyar masu zuwa. Karanta waɗannan fa'idodi da fursunoni don samun ƙarin haske game da kowane fa'idarsa da iyakokinsa don gano mafi dacewa don haɓaka ingancin yanar gizon ku da haɗin kai.

Menene mafi kyawun dandamali na webinar? - Source: Freepik

#1. Zuƙowa Events da Webinars

ribobi:

  • HD rikodin webinar
  • Livestream zuwa YouTube, Facebook, Twitch, da dai sauransu.
  • Saukowa maginin shafi
  • Haɗin CRM
  • Samar da dakin watsewa
  • Tattaunawa kai tsaye mai halarta tare da jefa kuri'a akan layi da Q&As
  • Rahoton Webinar da nazari

fursunoni:

  • Ingantattun bidiyo da sauti mara tabbas
  • Ana tarwatsa saitunan masu gudanarwa tsakanin app da portal na yanar gizo
  • Babu aiki a lokacin gabatar da bidiyo

#2. Microsoft Teams

ribobi:

  • Haɗin kai tare da Outlook da Exchange
  • Saƙonnin da za a iya gyarawa
  • Babban taro na bidiyo
  • Ikon adana fayilolin mai jarida da takardu
  • Gifs, taɗi kai tsaye, halayen emoji, da farar allo
  • Mai sauƙin amfani da dubawa
  • Bayar da farashin kasafin kuɗi

fursunoni:

  • Bai dace da webinars mafi girma fiye da mahalarta 100 ba
  • Taɗi kai tsaye na iya zama da wahala
  • Ƙarfin raba allo a hankali

#3. Guguwar ruwa

ribobi

  • Haɗin kai tare da LinkedIn
  • Imel cadences
  • Fom ɗin rajista da aka riga aka gina
  • Dashboard na nazari da fitar da bayanai
  • CRM hadewa da real-time contact list
  • Bayar da tattaunawa mai nisa, Q&A, jefa ƙuri'a, allunan farar fata, halayen emoji, da sauransu.
  • Shafin saukowa na al'ada da ƙira
  • Sauƙaƙan shiga ɗaki ta hanyar dandamali na tushen burauza
  • Gayyata ta atomatik, tunatarwa, da biyo baya don ci gaba da haɗin gwiwa
  • Dabaru na zahiri

fursunoni

  • Rashin fasalin raba allo akan na'urorin hannu
  • Rashin ɗakuna masu zaman kansu don atisayen ƙungiyar

#4. Google Meetings

ribobi:

  • Rafukan kyamarar gidan yanar gizo da yawa
  • Jadawalin tarurruka da abubuwan da suka faru
  • Fuskokin Allon Sadarwa
  • Zaɓen masu sauraro
  • Amintaccen raba fayil
  • Jerin masu halarta na sirri

fursunoni:

  • Sauti a cikin dandamali masu yawo kamar YouTube ya ɓace yayin raba allo
  • Bai fi mahalarta 100 ba
  • Babu fasalin rikodin zaman

#5. Cisco Webex

ribobi:

  • Bango na asali
  • Tsarin kulle na musamman don takamaiman bidiyo da aka gani a raba allo
  • Ikon blur ko maye gurbin bayanan taɗi
  • Goyan bayan sauti da bidiyo mai inganci
  • Bada kayan aikin zabe da fashe-fashe

fursunoni:

  • Ba a samun fasalin taɓawa
  • Kada ku goyi bayan takaddun Microsoft Office
  • Rashin hankali tace surutu

Nasihu don zama Ƙarin Sadarwa tare da Dandalin Webinar

Lokacin gudanar da duk wani al'amuran mu'amala da haɗin gwiwa kamar webinars, baya ga zaɓar madaidaitan dandamali na webinar don dacewa da bukatunku da kasafin kuɗi, yana da mahimmanci kuyi tunanin ingancin abun ciki na webinar, kamar abin da za ku yi tare da gabatarwa mai ban sha'awa, wane nau'in tambayoyi da wasa ku. na iya ƙarawa, waɗanne hanyoyi don yin binciken ku ya sami ƙimar amsawa mai girma, da sauransu ... Akwai wasu 'yan shawarwari waɗanda za ku iya la'akari da su don yin amfani da shafukan yanar gizonku:

dandamali na webinar
Ingantacciyar webinar tare da masu fasa kankara - AhaSlides

#1. Masu hana kankara

Kafin shiga babban ɓangaren gidan yanar gizon ku, dumama yanayi da sanin masu sauraro tare da masu fasa kankara shine kyakkyawan farawa. Ta hanyar wasa wasu ban dariya masu dusar kankara, Masu sauraron ku za su ji daɗi kuma a shirye su saurari sashi na gaba. Ra'ayoyin Icebreaker sun bambanta, zaku iya ƙirƙirar kowane batu mai ban sha'awa don jawo hankalin masu sauraron ku. Kuna iya kunna gidan yanar gizon ku tare da wasu tambayoyi masu ban dariya ko ban dariya, misali, Ina a duniya kuke? ko Kuna so....., amma yakamata ya kasance yana da alaƙa da batun webinar.

#2. Nishadantar da masu sauraron ku

Don guje wa sa masu sauraron ku su gaji ko gajiya, faranta musu rai da wasanni da tambayoyi na iya zama kyakkyawan ra'ayi. Mutane suna son ɗaukar ƙalubale, da neman amsoshi ko nuna hikimarsu. Kuna iya ƙirƙirar tambayoyin da suka dace da jigo. Kuna iya neman wasanni da yawa waɗanda suka dace da gidan yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizon yanar gizo, kamar Gaskiya Biyu da Ƙarya, Farautar Scavenger na Virtual, Pictionary, da sauransu ... Kar ku manta da ba da gudummawar masu sauraron ku tare da wasu kyauta na kyauta ko kyaututtuka masu sa'a.

#3. Haɗa zabe da bincike

Don samun nasarar yanar gizo, zaku iya tunanin yin jefa kuri'a kai tsaye da bincike yayin gidan yanar gizon ku. Ana iya rarraba shi a lokacin zaman hutu ko kafin ƙare webinar. Masu sauraron ku za su ji amfanin da ake tambaya game da kimanta abin da ke sa su gamsu ko rashin gamsuwa. Misali, idan gidan yanar gizon horarwa ne, tambaya game da gamsuwar aikinsu, sha'awar ci gaban sana'a, da diyya.

#4. Yi amfani da software na gabatarwa mai ma'amala

Game da waɗannan matsalolin da ake tambaya, yin amfani da ƙarin kayan aikin gabatarwa kamar AhaSlides na iya zama kyakkyawan ra'ayi. Da daban-daban AhaSlides fasali, zaku iya ƙirƙirar abun cikin gidan yanar gizonku wanda ya fi kyau da jan hankali. Don sanya abubuwan ba da kyautar ku ta zama masu ban sha'awa da ban sha'awa, kuna iya amfani da su Spinner Dabaran na Prize via AhaSlides Dabarun Spinner.

Yana da sauƙi don keɓancewa da kuma bayanan sunayen mahalarta da abin da suke samu bayan shiga cikin jujjuyawar. Tare da ƙwaƙƙwaran ƙira da yawa da samfuran ƙanƙara, za ku iya adana lokaci da ƙoƙari da sauri shiga da ƙarfafa masu sauraron ku. Bayan haka, AhaSlides Har ila yau, yana bayar da wani Maganar girgije fasali idan webinar ɗin ku yana gudanar da zaman zuzzurfan tunani.

Hanyoyin sadarwa na yanar gizo suna taimaka muku da yawa wajen ƙirƙirar abubuwan gabatarwa na ƙarshe.

Mu nade shi

Ko kuna da alhakin wani webinar mai zuwa kuma kuna son inganta shi ko kuna da sha'awar ƙarin koyo game da mafi kyawun dandamali na yanar gizo, yana da mahimmanci a fahimci dalilin da yasa suka shahara sosai a zamanin yau kuma kusan dukkanin kasuwanci da ƙungiyoyi ke amfani da su. Don haka, menene mafi kyawun dandamali na webinar? Ya dogara da irin gabatarwar ku, da fahimtar masu sauraron ku. Koyi yadda ya kamata game da kyawawan hanyoyi na inganta webinars, kamar kayan aikin goyan bayan gidan yanar gizo kamar AhaSlides, ita ce hanya mafi kyau don haɓaka ayyukan ƙungiyar ku da nasara.

Tambayoyin da

Menene manufar babban taron webinar?

Don gabatar da wani littafi mai suna 'Hierarchy of Contagiousness' na Zarrella: Kimiyya, Zane, da Injiniya na Ra'ayoyin Masu Yaduwa', wanda HubSpot ya shirya.

Wanene ya ƙirƙira webinar?

Jami'ar Illinois da Control Data Corporation.

Me yasa ake yiwa webinar suna 'webinar'?

Wannan shine hadewar kalmomin 'Web' da 'Seminar'.

Menene webinar mafi girma har abada?

Mahalarta 10.899, a matsayin Littafin-Taron Dan Zarrella, ma'aikacin Hubspot.