Shin haka suke nema Madadin zuwa SurveyMonkey? Wanne ya fi kyau? Lokacin ƙirƙirar safiyon kan layi kyauta, akwai zaɓuɓɓuka da yawa don mutane don zaɓar banda SurveyMonkey. Kowane dandalin binciken kan layi yana da fa'ida da rashin amfani.
Bari mu tono wane kayan aikin binciken kan layi ya fi dacewa da ku tare da hanyoyin mu 12+ kyauta zuwa SurveyMonkey.
Overview
Yaushe aka kirkiro SurveyMonkey? | 1999 |
Daga ina SurveyMonkey? | Amurka |
Wanene ya ci gaba SurveyMonkey? | Ryan Finley |
Tambayoyi nawa ne kyauta akan SurveyMonkey? | 10 al'amurran da suka shafi |
Shin SurveyMonkey yana iyakance martani? | A |
Teburin Abubuwan Ciki
- Overview
- Farashin farashin
- AhaSlides
- form.app
- Qualaroo na ProProf
- Jarumi Survey
- Tambaya
- Matasa
- Mai ciyarwa
- Binciken kowane wuri
- Fom ɗin Google
- Vicarfafawa
- Alchemer
- PlanetPlanet
- JotForm
- Try AhaSlides Binciken Kyauta
- Tambayoyin da
Farashin farashin
Ga masu amfani da nau'i mai mahimmanci, waɗannan dandamali suna da tsare-tsare da yawa waɗanda aka ƙera don dacewa da bukatun ku, ko don amfanin mutum ɗaya ko kasuwanci. Musamman, idan kai ɗalibi ne, kuna aiki don ilimin ilimi, ko ƙungiyar da ba ta da riba, zaku iya ƙoƙarin ku. AhaSlides farashin dandamali tare da ragi mai mahimmanci don babban tanadin kuɗi.
sunan | Kunshin da aka biya | Farashin kowane wata (USD) | Farashin shekara-shekara (USD) - rangwame |
AhaSlides | Essential Plus Professional | 14.95 32.95 49.95 | 59.4 131.4 191.4 |
Qaramar | Ainihin kawai Premium ciniki | 80 160 ba a bayyana ba | 960 1920 ba a bayyana ba |
Jarumi Survey | Professional Kasuwanci ciniki | 25 39 89 | 299 468 1068 |
Tambaya | Na ci gaba | 99 | 1188 |
Matasa | Starter Professional Kasuwanci | 19 49 149 | N / A |
Mai ciyarwa | Farashin ya dogara ne akan adadin masu amfani da Dashboard | Farashin ya dogara ne akan adadin masu amfani da Dashboard | Farashin ya dogara ne akan adadin masu amfani da Dashboard |
Binciken kowane wuri | Essential Professional ciniki Rahoton HR | 33 50 A kan bukatar A kan bukatar | N / A N / A A kan bukatar A kan bukatar |
Fom ɗin Google | Personal Kasuwanci | Babu Kudin 8.28 | N / A |
Vicarfafawa | Essential Professional Ultimate | 79 159 349 | 780 1548 3468 |
Alcherme | Collaborator Professional Cikakken damar shiga Platform Feedback Enterprise | 49 149 249 Custom | 300 1020 1800 Custom |
Tsarin Duniya | Professional | 15 | 180 |
JotForm | tagulla Silver Gold | 34 39 99 | N / A |
Mafi kyawun Tips tare da AhaSlides
Bayan waɗannan hanyoyin kyauta 12+ zuwa SurveyMonkey, duba albarkatun daga AhaSlides!
- AhaSlides Mai yin Zaɓen Kan layi
- Samfuran bincike da misalai
- 12 Kayan aikin bincike na kyauta a cikin 2025
- Madadin zuwa Beautiful.ai
- Google Slides zabi
- Free Word Cloud Creator
- Menene Ma'aunin Kima? | Mahaliccin Sikelin Bincike na Kyauta
- Random Team Generator | 2025 Random Group Maker Bayyanas
- Mai watsa shiri Q&A Live Kyauta a cikin 2025
- Tambayoyin Buɗaɗɗen Tambayoyi
Ana neman ingantaccen kayan aikin haɗin gwiwa?
Ƙara ƙarin nishaɗi tare da mafi kyawun zaɓe kai tsaye, tambayoyin tambayoyi da wasanni, duk ana kan su AhaSlides gabatarwa, shirye don rabawa tare da taron ku!
🚀 Shiga Kyauta☁️
Tara Amsoshi Ba tare da Sunan su ba AhaSlides
AhaSlides - Madadin zuwa SurveyMonkey
kwanan nan, AhaSlides ya zama ɗaya daga cikin dandamalin binciken kan layi da aka fi so, waɗanda cibiyoyin ilimi da kamfanoni sama da 100 suka amince da su a duk duniya, waɗanda ke rufe duk buƙatun ku, kamar ingantaccen fasali, ƙwarewar mai amfani da mu'amala, da fitar da bayanan ƙididdiga masu wayo, wanda aka sani da mafi kyawun madadin kyauta ga SurveyMonkey. Tare da tsari na kyauta da samun damar albarkatu mara iyaka, kuna da yanci don ƙirƙirar abin da kuke so don ingantaccen safiyo da tambayoyin tambayoyinku.
Masu bita da yawa sun tantance taurari 5 don AhaSlides ayyuka a matsayin samfuran shirye-shiryen amfani, kewayon tambayoyin da aka ba da shawara, kyakkyawan ƙirar mai amfani, da ingantaccen kayan aikin bincike wanda ke ba da sabbin hanyoyin ƙwararrun ƙwararru da musamman zaɓuɓɓukan gani da ke haɗawa tare da Youtube da sauran dandamali na yawo na dijital.
AhaSlides yana ba da bayanan amsawa na ainihin lokaci, sigogin sakamako iri-iri waɗanda ke ba da damar sabuntawa na biyu, da fasalin fitarwar bayanai wanda ya sa ya zama gem don tattara bayanai.
Bayanin Shirin Kyauta
- Matsakaicin binciken: Unlimited.
- Matsakaicin tambayoyi ga kowane binciken: Unlimited.
- Matsakaicin martani ga kowane binciken: Unlimited.
- Bada damar mahalarta har zuwa 10K don gudanar da manyan safiyo.
- Yaren da ake amfani da shi a kowane binciken: 10
form.app - Madadin zuwa SurveyMonkey
form.app kayan aikin ƙera nau'i ne na kan layi wanda zai iya zama kyakkyawan zaɓi azaman madadin SurveyMonkey. Yana yiwuwa a gina siffofin, safiyo, da quizzes tare da forms.app ba tare da sanin kowane ilimin coding ba. Godiya ga mai amfani da UI, yana da sauƙi a sami kowane fasalin da kuke nema a cikin dashboard.
sunan | Kunshin da aka biya | Farashin kowane wata (USD) | Farashin shekara-shekara (USD) - rangwame |
form.app | Basic - Pro - Premium | 25-35-99 | 152559 |
form.app yana ba da fasalin janareta mai ƙarfin AI baya ga sama da samfuran 4000 da aka riga aka yi don yin tsarin ƙirƙirar tsari cikin sauri da sauƙi. Ba za ku yi amfani da sa'o'i don ƙirƙirar fom ba. Bugu da ƙari, form.app yana ba da kusan duk abubuwan ci gaba a cikin shirin sa na kyauta, yana mai da shi madadin farashi mai tsada idan aka kwatanta da SurveyMonkey.
Yana da +500 haɗe-haɗe na ɓangare na uku wanda zai sauƙaƙa tafiyar aikin ku da sauƙi. Bugu da kari, zaku iya samun cikakken bincike da sakamako game da martanin sigar ku.
Qualaroo na ProProf - Madadin zuwa SurveyMonkey
ProProfs yana alfaharin gabatar da Qualaroo a matsayin memba na aikin "gidan har abada" na ProProfs azaman software na tallafin abokin ciniki da kayan aikin bincike.
Fasahar mallakar ta Qualaroo Nudge™ ta shahara akan gidajen yanar gizo, rukunin yanar gizon hannu, da in-app don yin tambayoyin da suka dace a daidai lokacin, ba tare da rashin fahimta ba. Ya dogara ne akan shekaru na nazari, mahimman binciken, da ingantawa.
An yi amfani da software na Qualaroo akan gidajen yanar gizo kamar Zillow, TripAdvisor, Lenovo, LinkedIn, da eBay. Qualaroo Nudges, fasahar binciken mallakar mallaka, an hango shi sama da sau biliyan 15 kuma an aika da hankali daga masu amfani sama da miliyan 100.
Bayanan shirin kyauta
- Matsakaicin safiyo: Unlimited
- Tambayoyi mafi girma a kowane binciken: Ba a fayyace su ba
- Matsakaicin martani ga kowane bincike: 10
SurveyHero - Madadin zuwa SurveyMonkey
Yana da sauƙi da sauri don ƙirƙirar binciken kan layi tare da SurveyHero ta jawowa da sauke fasalin magini. Sun shahara ga jigogi daban-daban da mafita mai alamar farar fata waɗanda ke taimakawa fassara bincikenku zuwa yaruka da yawa.
Bugu da ƙari, kuna iya saitawa da raba hanyar haɗin yanar gizo tare da masu sauraron ku ta imel, kuma ku buga shi akan Facebook, da sauran hanyoyin sadarwar zamantakewa. Tare da ingantaccen aikin wayar hannu ta atomatik, masu amsa zasu iya cika binciken akan kowace na'ura.
Hero na Bincike yana ba da amfani da tarin bayanai da bincike a cikin ainihin lokaci. Kuna iya duba kowane amsa guda ɗaya ko bincika bayanan rukuni tare da zane-zane na atomatik da taƙaitawa.
Bayanan shirin kyauta
- Matsakaicin safiyo: Unlimited.
- Matsakaicin tambayoyin kowane bincike: 10
- Matsakaicin martani ga kowane bincike: 100
- Matsakaicin lokacin binciken: kwanaki 30
QuestionPro - Madadin zuwa SurveyMonkey
Aikace-aikacen bincike na tushen yanar gizo, QuestionPro yana da niyya ga ƙanana da matsakaicin kasuwanci. Suna ba da cikakkiyar sigar kyauta tare da ɗimbin martani ga kowane bincike da kuma rahotannin dashboard ɗin da za a iya rabawa waɗanda aka sabunta su cikin ainihin lokaci. Ɗaya daga cikin abubuwan ban sha'awa na su shine shafin godiya da alamar alama.
Bugu da ƙari, suna haɗawa tare da Google Sheets don fitarwa bayanai zuwa CVS da SLS, tsallake dabaru da ƙididdiga na asali, da keɓaɓɓiyar tsari kyauta.
Bayanan shirin kyauta
- Matsakaicin safiyo: Unlimited.
- Matsakaicin tambayoyi ga kowane binciken: Unlimited
- Matsakaicin martani ga kowane bincike: 300
- Mafi girman nau'ikan tambaya: 30
Youengage - Madadin zuwa SurveyMonkey
Wanda aka sani da stylish online binciken shaci, Youengage yana da duk kayan aikin da kuke bukata don tsara kyawawan siffofin tare da wasu sauki dannawa. Kuna iya saita taron kai tsaye don ƙirƙirar ƙuri'a mai ma'amala da bincike.
Abin da nake sha'awar wannan dandali shine cewa suna ba da tsari mai wayo da tsari a cikin matakai masu ma'ana: ginawa, tsarawa, tsarawa, raba, da kuma nazari. Kowane mataki yana da ainihin abubuwan da yake buƙata a wurin. Babu kumburi, babu baya-baya da baya.
Bayanin shirin kyauta:
- Matsakaicin safiyo: Unlimited.
- Matsakaicin tambayoyin kowane bincike:
- Matsakaicin martani ga kowane binciken: 100/wata
- Matsakaicin mahalarta taron: 100
Feeder - Madadin zuwa SurveyMonkey
Feeder dandamali ne mai isa ga binciken da ke ba ku damar samun haske nan take akan abubuwan masu amfani da su da bukatun gaba. Suna burge masu amfani da bincike na mu'amala da jigogi na keɓaɓɓu.
Dashboard ɗin Feeder yana ba ku damar tattara ra'ayoyin mutum ɗaya tare da babban matakin sirri da tallafin AI don nazarin rubutu don ƙarin daidaito.
Tabbatar da mahimman yanke shawara ta amfani da rahotannin gani mai sauƙi don raba waɗanda ke haɗa bincikenku cikin gidan yanar gizonku ko ƙa'idar ta hanyar samar da lambar da aka saka ko raba ta tare da kamfen imel/SMS ga masu sauraron ku.
Bayanan shirin kyauta
- Matsakaicin safiyo: Ba a fayyace ba
- Tambayoyi mafi girma a kowane binciken: Ba a fayyace su ba
- Matsakaicin martani ga kowane binciken: Ba a bayyana ba
Binciken Kowanne wuri - Madadin zuwa SurveyMonkey
Ɗaya daga cikin madaidaitan zaɓuɓɓukan zaɓin SurveyMonkey waɗanda zaku iya la'akari dasu shine SurveyAnyplace. An gane shi azaman kayan aiki mara lamba don ƙanana zuwa babban kamfani. Wasu shahararrun kwastomominsu sune Eneco, Capgemini, da Otal-otal na Accor.
Cibiyar ƙirar binciken su akan sauƙi da aiki. Daga cikin fasalulluka masu taimako da yawa, an fi ambaton su sun haɗa da saiti kawai da mai amfani-don amfani, tare da keɓaɓɓen rahotanni a cikin sigar PDF tare da cire bayanai, tallan imel, da tarin martani na layi. Hakanan suna ba da damar masu amfani don ƙirƙirar binciken wayar hannu da tallafawa haɗin gwiwar masu amfani da yawa
Bayanan shirin kyauta
- Matsakaicin safiyo: iyakance.
- Matsakaicin tambayoyi ga kowane binciken: iyakance
- Matsakaicin martani ga kowane binciken: iyakance
Google Form - Madadin zuwa SurveyMonkey
Google da sauran kayan aikin sa na kan layi sun shahara kuma sun dace a yau kuma Google Form ba na kwarai ba ne. Fayilolin Google suna ba ku damar raba fom na kan layi da bincike ta hanyar haɗin gwiwa da samun bayanan da kuke buƙata don na'urori masu wayo da yawa.
An haɗa shi tare da duk asusun Gmail kuma mai sauƙin ƙirƙira, rarrabawa da tattara binciken don daidaitawar bincike mai sauƙi. Bugu da ƙari, ana iya haɗa bayanai zuwa wasu samfuran Google, musamman google analytics da excel.
Google Form yana inganta bayanai cikin sauri don tabbatar da ingantaccen tsarin imel da sauran bayanai, ta yadda sashin amsa ya zama daidai. Bugu da kari, yana kuma tallafawa reshe da tsallake dabaru don yin fom da safiyo. Bugu da ƙari, yana haɗawa da kamar Trello, Google Suite, Asana, da MailChimp don cikakken ƙwarewar samun damar ku.
Bayanan shirin kyauta
- Matsakaicin safiyo: mara iyaka.
- Tambayoyi mafi girma a kowane binciken: marasa iyaka
- Matsakaicin martani ga kowane binciken: mara iyaka
Survicate - Madadin zuwa SurveyMonkey
Survicate ƙwararren zaɓi ne don ƙananan masana'antu zuwa matsakaitan masana'antu a kowace masana'antu, waɗanda ke tallafawa cikakkun fasalulluka don shirin kyauta. Ɗaya daga cikin manyan ƙarfi shine ƙyale masu ƙira don bin diddigin yadda mahalarta ke fuskantar sabis ɗin su a kowane lokaci.
Masu ginin binciken Survicare suna da wayo kuma an tsara su don kowane mataki na sarrafawa daga farkon zabar samfuri da tambayoyi daga ɗakin karatu, rarraba ta hanyar hanyar haɗi ta tashoshin watsa labarai da tattara martani, da bincika ƙimar kammalawa.
Taimakon kayan aikin su kuma na iya yin tambayoyi masu biyo baya da aika kira zuwa aiki don amsa amsoshin da suka gabata
Bayanan shirin kyauta
- Matsakaicin safiyo: Unlimited
- Matsakaicin tambayoyi ga kowane binciken: Unlimited
- Matsakaicin martani ga kowane binciken: 100/wata
- Mafi girman nau'ikan tambayoyi akan kowane bincike: 15
Alchemer - Madadin zuwa SurveyMonkey
Ana neman shafukan binciken kyauta kamar SurveyMonkey? Alchemer na iya zama amsar. Kamar SurveyMonkey, Alchemer (tsohon SurveyGizmo) ya mai da hankali kan gayyatar masu amsawa da yuwuwar gyare-gyare, duk da haka, sun fi kyan gani da jin daɗin binciken. Siffofin sun haɗa da alama, dabaru & reshe, binciken wayar hannu, nau'ikan tambayoyi, da bayar da rahoto. Musamman, suna ba da nau'ikan tambayoyi daban-daban kusan 100 waɗanda za a iya keɓance su ga zaɓin mai amfani.
Ladan Alchemer mai sarrafa kansa: Masu ba da amsa binciken Alchemer kyauta tare da katunan e-kyauta na Amurka ko na duniya, PayPal, katunan biyan kuɗi na Visa ko Mastercard na duniya, ko gudummawar e-gudu tare da cikakken tsarin samun damar yin aiki tare da Ribbon.
Bayanan shirin kyauta
- Matsakaicin safiyo: Unlimited
- Matsakaicin tambayoyi ga kowane binciken: Unlimited
- Matsakaicin martani ga kowane binciken: 100/wata
- Mafi girman nau'ikan tambayoyi akan kowane bincike: 15
SurveyPlanet - Madadin zuwa SurveyMonkey
SurveyPlanet yana ba da ɗimbin kayan aikin kyauta don tsara bincikenku, raba bincikenku akan layi, da kuma duba sakamakon bincikenku. Hakanan ya sami ƙwarewar mai amfani mai ban mamaki da tarin manyan fasali.
Mai yin binciken su na kyauta yana ba da jigogi iri-iri da aka riga aka yi don bincikenku. Hakanan zaka iya amfani da mai tsara jigon mu don ƙirƙirar jigogin ku.
Binciken su yana aiki akan na'urorin hannu, allunan, da kwamfutocin tebur. Kafin ka raba bincikenka, kawai shiga cikin yanayin Preview don ganin yadda yake kama da na'urori daban-daban.
Reshe, ko tsallake dabaru, yana ba ku damar sarrafa waɗanne tambayoyin binciken da mahalarta binciken ku ke gani dangane da amsoshin tambayoyin da suka gabata. Yi amfani da reshe don yin ƙarin tambayoyi, tsallake nau'ikan tambayoyin da ba su da mahimmanci ko ma kawo ƙarshen binciken da wuri.
Bayanan shirin kyauta
- Matsakaicin safiyo: Unlimited.
- Matsakaicin tambayoyi ga kowane binciken: Unlimited.
- Matsakaicin martani ga kowane binciken: Unlimited.
- Matsakaicin harsunan da aka yi amfani da su a kowane binciken: 20
JotForm - Madadin zuwa SurveyMonkey
Shirye-shiryen Jotform suna farawa da sigar kyauta wanda ke ba ku damar ƙirƙirar fom da amfani da har zuwa 100 MB na ajiya.
Tare da samfura sama da 10,000 da ɗaruruwan widget din da za a iya zaɓa daga, Jotform yana sauƙaƙa don ginawa da ƙirƙira sahihancin binciken kan layi na abokantaka. Bayan haka, fom ɗin wayar su yana ba ku damar tattara martani ko da inda kuke - kan layi ko a kashe.
Wasu mafi kyawun fasalulluka waɗanda ake girmamawa sosai azaman haɗin kai na 100-da na ɓangare na uku, zaɓuɓɓukan gyare-gyare masu yawa, da ikon ƙirƙirar ƙa'idodi masu ban mamaki a cikin daƙiƙa tare da Jotform Apps.
Bayanan shirin kyauta
- Matsakaicin safiyo: 5/watanni
- Matsakaicin tambayoyin kowane bincike: 10
- Matsakaicin martani ga kowane binciken: 100/wata
AhaSlides - Mafi kyawun Madadi zuwa SurveyMonkey
Fara cikin daƙiƙa.
Samu ɗaya daga cikin misalan da ke sama azaman samfura. Yi rajista kyauta kuma ɗauki abin da kuke so daga ɗakin karatu na samfuri!
Samfuran Bincike Kyauta
Ƙarin shawarwarin tunani tare da AhaSlides
- 14 Mafi kyawun Kayan aiki don Kwakwalwa a Makaranta da Aiki a 2025
- Hukumar Ra'ayi | Kayan aikin Kwakwalwa na Kan layi Kyauta
- Ƙarin nishaɗi tare da AhaSlides kadi kayan aikin
Tambayoyin da
Fakiti nawa ne ake biya?
3 daga duk hanyoyin daban-daban, gami da Mahimmanci, ƙari da fakitin ƙwararru.
Matsakaicin Rage Farashin kowane wata?
Yana farawa daga 14.95$/wata, har zuwa 50$/wata
Matsakaicin Matsayin Farashin Shekara?
Yana farawa daga 59.4$ / shekara, har zuwa 200$ / shekara
Shin akwai wani shiri na lokaci ɗaya?
A'a, yawancin kamfanoni sun cire wannan shirin daga farashin su.